[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
Đó ko phải là số tiền mà bạn sẽ nhận được đâu nhé? Đó là số tiền ảo mà nó tỉnh tỉ rate chung cho mọi giờ là 0.75. Bạn thường hay đánh vào giờ nào thế? Nếu gõ đêm thì may ra nó còn sấp xỉ như vậy. Còn nếu bạn gõ ban ngày thì bạn chỉ nhận được 1 nửa số $ nó ghi ở đó thôi. Còn muốn biết chính xác là bao nhiêu thì chờ mai nó có paysheet thì mới rõ bạn ạ
trời trước giờ gõ không để ý :( newble mà
chả thà không biết nó bốc lột còn ham gõ giờ biết nó bốc lột vậy nãn kinh

để hưởng ứng phong trào này, tuần sau mình sẽ ko là qlink nữa, chuyển captchatyper!bao giờ nó chịu tặng rate thì sẽ về :D
Mình là người tiếp theo hưởng ứng cùng bạn. Mọi người hãy đồng lòng cố gắng làm dự án khác 1 tuần, chờ sau 1 tuần đó nó đổi rate ko? nếu k mình tiếp tục cho nó ra rìa tuần 2. Đến khi nào nó tăng rate thì mình quay về

cạp dc mấy hum mệt kinh khủng h còn giảm rate @@ ban đêm 2700 hình dc 2$ h phải cạp 3000k hình mới đủ 2$ , tặng hoa hồng 0,1 cho 1k hình ko thấm thía gì :(

bác xem tình hình như vầy thì bóc lột gì :D quá ngon còn gì ;)) mình thì thấy rate thế là ổn lắm rùi :)

qlink vừa rs :D chừa tiền về thôi :)
bạn này chắc mới chơi qlink chưa lâu, nên nhằm giữa rate ảo và rate thật

bác có kinh nghiệm gì không chia sẻ cho mình đi mà yahoo bác là gì add làm quen với :D

có làm thì có ăn bác a. !!!
lúc nào mệt thì nhìn vào cái này nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786