[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup (11-06-2013)

Status
Not open for further replies.
gõ cái này có cần phân biệt hoa thường không nhỉ? gõ mà phải ấn shift nhiều, đau tay không chịu được! :(

gõ cái này có cần phân biệt hoa thường không nhỉ? gõ mà phải ấn shift nhiều, đau tay không chịu được! :(
vẫn có những mem ms qlink nữa à. đình công rùi mà. ai làm nữa mô. qua mega giá đỡ chát hơn tí đó

Bác nào dùng Vinateam cho em add 4 nick gõ thử được ko ạ? Em gõ bằng XĐ tầm 10 phút là 2/4 acc bị ban, ko biết do cách gõ hay do soft nữa :mad:

vẫn có những mem ms qlink nữa à. đình công rùi mà. ai làm nữa mô. qua mega giá đỡ chát hơn tí đó
hỏi thế thôi bác, h mình đang chiến kolo rồi! hơn qlink, cơ mà hơi mỏi tay vì phải gõ nhiều! :D

dinh cong thoi may bac oi. dinh cong 1 tuan di. cho no rate cao ui lam. jo wa cho khac lam di. bac nao thay cho lam moi rate tot ma load ngon thi bao nha

Lại ra đi 1 acc 6xx code.
//Mình gõ ít nên mấy cái dự án khác khó đạt min pay quá. Mỗi qlink là min pay thấp nhất, chấp nhận vậy :oops:

hỏi thế thôi bác, h mình đang chiến kolo rồi! hơn qlink, cơ mà hơi mỏi tay vì phải gõ nhiều! :D

kolo răng tui lập 5 tk. gõ mà bị banned 3tk . nên tui bỏ luôn. không biết răng nữa. bác có kinh nghiệm chi ko. nói tui chiến vs. qlink = kolo. mà kolo lại code ngắn nữa

kolo bây giờ khác xưa rồ còn band dễ hơn cả qlink . gõ đúng nó cũng cảnh cáo. bên píc kolo có bạn cảnh cáo 1 lần còn band luôn.
mình thì vẫn chiến qlink bt k có vẫn đề gì cả. ngày 10acc, mỗi ác 1k. gõ tầm 12k/ngày trừ 5% sai 10% nó ăn gian của mình còn 10k.
có nhiều bạn mình gửi nguyên sy sof của mình đang gõ cho. nhưng cũng chỉ được vài code là band. lý do vì sao thì cũng k rõ nữa
có thể là do cách gõ , do hên xui. nhưng mình nghĩ là do bản win hơn.
vì phòng mình có 3 máy dùng 1 bản ghost win đấy, máy nào cũng chiến vô tư , ước 1 lần được treo với qilnk cũng k có nữa.
thằng cùng xòm máy cùi chạy xp cũng gõ soft mình đang gõ nhiều cũng chỉ hơn trăm code là treo

Last edited:
Mình thì ngày gõ chừng 3k code à với lại toàn làm ban đêm nên qua Kolo ko có lợi.
Đang gõ bằng Xiao thấy bình thường ko bị ban trường hợp nào hết

các bác cho hỏi mình làm bằng phần mềm qlink rồi mình cho thằng bạn cùng làm trên máy khác được không, cùng IP nhiều phần mềm Qlink làm dc ko vậy?

các bác cho hỏi mình làm bằng phần mềm qlink rồi mình cho thằng bạn cùng làm trên máy khác được không, cùng IP nhiều phần mềm Qlink làm dc ko vậy?
Được bạn, có bạn còn gõ 2 acc trên 1 máy tính cơ mà có sao đâu. IP chẳng liên quan đâu, nhưng mà bạn của bạn phải login 1 acc khác chứ k phải acc mà bạn đang login để gõ. 1 acc k thể login cùng 1 lúc trên 2 máy được, ăn banned luôn đó

Được bạn, có bạn còn gõ 2 acc trên 1 máy tính cơ mà có sao đâu. IP chẳng liên quan đâu, nhưng mà bạn của bạn phải login 1 acc khác chứ k phải acc mà bạn đang login để gõ. 1 acc k thể login cùng 1 lúc trên 2 máy được, ăn banned luôn đó

cho mình hỏi nữa là làm sao đăng ký nhiều acc nhỉ, mình đã đăng ký panel với qlink rồi.

Thanks, mình add được rồi, cho mình hỏi nữa đó là các acc con và tiền tính về acc chủ của mình hả?
Tất cả các acc còn đều dồn tiền về acc chủ khi được thanh toán. nhỡ là mỗi acc phải gõ ít nhất là 800 code đúng/1 tuần mới được thanh toán nhé

Tất cả các acc còn đều dồn tiền về acc chủ khi được thanh toán. nhỡ là mỗi acc phải gõ ít nhất là 800 code đúng/1 tuần mới được thanh toán nhé

Mình ko login dc 2 id trên soft XD nhỉ, nó cứ báo lỗi login error, có cần fake IP ko

À thêm nữa mình gõ quá 800 có được tính thêm không, ví dụ 1k5, 1k6 hoặc mấy k 1 tuần/1id đó ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week