[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
qlink rate thấp gõ chán lắm
Rate thấp nhưng được cái load 24/7 nên không ảnh hưởng lắm! Chịu khó cày từ 4h đến 8h sáng là ok rồi!

Mọi người cho mình hỏi với, bên Qlink mình ko đánh acc chình mà chỉ đánh mấy acc phụ nhưng đến cuối tuần vẫn được thanh toán phải ko
đúng k nên go acc chính.a cc chính banned cái đi ăn cám. go acc phụ banned thì bỏ. acc chính k gõ k sao

cái nầy mổi tuần chỉ cần các acc con gõ đủ 800 code cho acc chủ là được phải không các pác? hay tất cả acc con phải gõ đủ 800 hết mới được???

cái nầy mổi tuần chỉ cần các acc con gõ đủ 800 code cho acc chủ là được phải không các pác? hay tất cả acc con phải gõ đủ 800 hết mới được???
acc nao đủ 800 thì pay. k đủ reset ve 0 het nhé ban. truoc 11h thứ sáu co gang gõ cho đủ het min pay

không biết tình hình ban bít thế nào, gõ lâu lâu bị lock 10 phút...... sợ quá out cho lành :( k biết lock thế nào thì ban nhỉ??? :D

móa nhá Qlink..600code rồi nó Yes for abuse mới vl=.=..ức ói máu...mà rate thì 98%..ko đỡ đc cái bọn này

- - - Updated - - -

móa nhá Qlink..600code rồi nó Yes for abuse mới vl=.=..ức ói máu...mà rate thì 98%..ko đỡ đc cái bọn này

- - - Updated - - -

abuse do mang mà dau phải do bạn gõ sai nhieu it.100 % mà mang lag van abuse:binhsua137:

pro đi giải thích giúp, mình gõ tỉ lệ 96% vẩn bị tạm khóa 10' là sao ta?? hỏng hiểu
gõ sai bao nhiêu thì tạm khóa vậy
tạm khóa bao nhiêu lần thì ra đi vĩnh viễn :(
thanks pro

- - - Updated - - -

pro đi giải thích giúp, mình gõ tỉ lệ 96% vẩn bị tạm khóa 10' là sao ta?? hỏng hiểu
thanks pro

thanks pro

- - - Updated - - -

thanks pro
Sai nhìu hay ít ko quan trọng , quan trọng cách sai của bạn thui :binhsua03:

pro nào hướng dẫn cách đánh để ít bị tạm khóa 10p với. mình mới làm qlink nên hok bíêt gì hết. làm chút là tạm khóa 10p hoài luôn. mong các peo giúp đỡ.

pro nào hướng dẫn cách đánh để ít bị tạm khóa 10p với. mình mới làm qlink nên hok bíêt gì hết. làm chút là tạm khóa 10p hoài luôn. mong các peo giúp đỡ.

pác nầy đồng cảnh ngộ với mình, k biết cách khắc phục thế nào, pro đi ngang giải thích giúp, thanks

cái này mọi người có chỉ rồi mà. Gõ đúng đủ ko cheat, ko để time tới 3-4s tốt nhất là thấy 4s có ko kịp cũng cứ enter, hạn chế esc và ?. Code ko thấy hoặc lờ mờ thì thấy gì gõ đó, ko esc liên tục, mạng là hơi lag thì nghỉ khỏe. Cuối cùng là cứ gõ đừng bị tâm lí banned đè nặng thì sao gõ nổi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week