[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
pro nào hướng dẫn cách đánh để ít bị tạm khóa 10p với. mình mới làm qlink nên hok bíêt gì hết. làm chút là tạm khóa 10p hoài luôn. mong các peo giúp đỡ.
Chủ yếu là do mạng thôi .Có lần chưa gõ code nào cũng bị baned rồi! Mình bị nhiều rồi rút ra được kinh nghiệm là mạng ổn định là gõ thoải mái không là bị khóa(Có khi làm liên tục 4 tiếng mà không bị gì:binhsua15:)!

sao vừa đánh có 1 hình là bị kick out 10 mín vậy trời :binhsua10: , nick nào cũng bị , có ai bị nữa ko vậy?

Last edited by a moderator:
sao vừa đánh có 1 hình là bị kick out 10 mín vậy trời :binhsua10: , nick nào cũng bị , có ai bị nữa ko vậy?

khi đánh tránh tình trạng :
1/ login logout nhiều lần -> banned
2/ mạng phải nhanh tí tránh tình trạng submit lâu -> abus 10'
3/ đừng mở quá nhiều ứng dụng để tránh tình trạng ngốn ram -> lag -> abus 10
4. bạn đánh ntn :binhsua01:

bác nào cho mình hỏi qlink nó có ăn bớt code không mà mình đánh 3000 code trong soft nhưng lên web chỉ có 2700 code ,gõ đã mệt rồi mà còn bị thế này nữa. Hôm qua thì bị ban 4 acc gần 800 mà chẳng cần abuse :binhsua94:

bác nào cho mình hỏi qlink nó có ăn bớt code không mà mình đánh 3000 code trong soft nhưng lên web chỉ có 2700 code ,gõ đã mệt rồi mà còn bị thế này nữa. Hôm qua thì bị ban 4 acc gần 800 mà chẳng cần abuse :binhsua94:
3000 code của bạn đã tính số code bạn bỏ qua chưa? Mới đầu mình cũng như bạn nhưng mình cộng số code bỏ qua+ số code sai đúng thì chuẩn!:binhsua149:

trước đây thì có hiện nay thấy ít gòi :binhsua160:

Cố lên các bạn :D Nhân viên văn phòng tương lai

nhận gõ các acc còn thiếu từ 300-400 code ai có nhu cầu thuê thì 4 acc/1$ :D chỉ gõ giúp ng ko làm kịp thôi! chứ rảnh thì tự gõ nhá :D

Cài win lại xong thì cap qlink thôi , ko chơi thằng mega nữa :binhsua03:

3000 code của bạn đã tính số code bạn bỏ qua chưa? Mới đầu mình cũng như bạn nhưng mình cộng số code bỏ qua+ số code sai đúng thì chuẩn!:binhsua149:

ukm chuẩn rồi bác ạ :binhsua149:

Qlink rate 24/24 mặc định là 1$ thì sướng nhĩ các bác :binhsua02:

chỉ cần nó bỏ cái for abuse jum là cảm ơn rồi, die tới 3 em hơn 800, bực chết đc, rate thấp mà vầy nữa, hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week