[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Mình bảo rồi mà, cứ bình tĩnh thui, add pp xong bán cho mấy bác trên forum lấy tiền tuần trước đi đã, rồi gửi nó yêu cầu thêm wmz vào thì lúc đổi lại hoặc lập acc khác cũng vẫn được mà. Mình đổi pp, đã bán được pp và nhận được vnđ rồi.
Bạn bán kiểu gì thế? chỉ mình với? bán xong là mình mất luôn cái tài khoản pp đó hả? hay là chỉ bán số $ trong pp thôi và tài khoản pp đó vẫn thuộc về mình và vẫn dùng được cho lần sau hay là sao? hay là mình chỉ bán theo kiểu chuyến số PP từ tk của mình vào tk pp của người mua và người mua sẽ chuyển khoản vào ATM cho mình? Mình chưa dùng cái này bao giờ nên chưa biết. Mong bạn chỉ giáo

Bác nói vậy nghĩa là qlink nó add để đó chơi à. Yên với các mem này sao :binhsua21:

Nó cứ add vào đến khi nào có loại payment đó thì nó sẽ thanh toán. Vì trong những ngày vừa rồi chắc chắn QL nó nhận được hàng nghìn email vào cùng 1 mail của nó, có người còn spam chục mail cho nó, mà trong khi đó nó đã thông báo rõ ràng chỉ có 2 loại payment để change. Nên mình nghĩ nó cứ add vào theo kiểu để mai tính. Vì chắc chắn nó ko có Z nên nó mới k add Z vào payment method của nó. Vì vậy trước mắt ae cứ lấy tạm bằng pp đi cho qua đợt này để nó ổn định lại sau vụ LR (dù sao nhận được tiền về tk của mình rồi vẫn yên tâm hơn, biết đâu nó xù quả ai mà lường trước được), rồi Spam nó nhiều để nó chuyển qua Z. Chứ giờ chắc nó cũng đang khủng hoảng lắm ấy chứ

Last edited by a moderator:
Bạn bán kiểu gì thế? chỉ mình với? bán xong là mình mất luôn cái tài khoản pp đó hả? hay là chỉ bán số $ trong pp thôi và tài khoản pp đó vẫn thuộc về mình và vẫn dùng được cho lần sau hay là sao? hay là mình chỉ bán theo kiểu chuyến số PP từ tk của mình vào tk pp của người mua và người mua sẽ chuyển khoản vào ATM cho mình? Mình chưa dùng cái này bao giờ nên chưa biết. Mong bạn chỉ giáo
bán xong mà mất cái pp thì lấy đâu ql nó pay cho nữa

Nó cứ add vào đến khi nào có loại payment đó thì nó sẽ thanh toán. Vì trong những ngày vừa rồi chắc chắn QL nó nhận được hàng nghìn email vào cùng 1 mail của nó, có người còn spam chục mail cho nó, mà trong khi đó nó đã thông báo rõ ràng chỉ có 2 loại payment để change. Nên mình nghĩ nó cứ add vào theo kiểu để mai tính. Vì chắc chắn nó ko có Z nên nó mới k add Z vào payment method của nó. Vì vậy trước mắt ae cứ lấy tạm bằng pp đi cho qua đợt này để nó ổn định lại sau vụ LR (dù sao nhận được tiền về tk của mình rồi vẫn yên tâm hơn, biết đâu nó xù quả ai mà lường trước được), rồi Spam nó nhiều để nó chuyển qua Z. Chứ giờ chắc nó cũng đang khủng hoảng lắm ấy chứ
Newbie hả thím .......

tk của mình chưa veri bạn muốn bán thì lập topic ở sell, ai có nhu cầu mua thì họ sẽ yêu cầu check nguồn, xong thì đợi ngta send tiền cho bạn thì bạn gửi tiền trong pp sang tk pp của người đo thui.

Mình nghĩ QL nó thấy ai yêu cầu change payment mới là cái gì thì nó cứ add vào thôi chứ, no cũng sẽ k có Z đâu mà trả cho mấy bạn change sang Z. và bạn add thẻ ACB cũng vậy, nó cứ add thôi, chứ các bạn cứ chờ mòn mỏi nó cũng k pay cho các bạn đâu. Vì nó cũng k muốn mệt để đi gửi email cho từng người là k pay j khác ngoài PP và freelancer, vì đích thị nó đã thông bảo chỉ trả qua 2 cái này rồi. Mấy người gửi mail bảo nó add pp vào thì sau khi nhận được thông báo là đã update payment rồi thì chỉ khoảng 3-4 tiếng sau là nhận được tiên ngay thôi. Nên các bạn add được Z hay thẻ ACB mình nghĩ cho dù có hết tuần này cũng k nhận được đâu. Đó là quan điểm cá nhân của mình

Newbie hả thím .......

ờ thì newbie nhưng không phải không có lí đâu cứ nhận tiền trước cho an toàn

Last edited by a moderator:
Newbie hả thím .......
anh chơi hơn 3 năm rồi em gái ạ. Nhưng trước giờ toàn chơi cho r2steam... ACB card và Z cứ chờ mà xem. Mình tim bạn khoadainhan còn phải than nhiều về việc k được QL pay qua Z

:binhsua57:

anh chơi hơn 3 năm rồi em gái ạ. Nhưng trước giờ toàn chơi cho r2steam... ACB card và Z cứ chờ mà xem. Mình tim bạn khoadainhan còn phải than nhiều về việc k được QL pay qua Z

:binhsua57:
sao bác biết là con gái mà chắc gì bác đã hơn tuổi mà gọi người ta bằng em thấy con 97 đằng sau chắc sinh năm 97 hả

sao bác biết là con gái mà chắc gì bác đã hơn tuổi mà gọi người ta bằng em thấy con 97 đằng sau chắc sinh năm 97 hả
Sai rồi..k phải sinh năm 97 mà là 97 tuổi..sắp ngỏm rồi :))
khoaidainhan..! có lẽ chủ đề của tui với chú đang hot trong pic QL này :)) :binhsua20:

Sai rồi..k phải sinh năm 97 mà là 97 tuổi..sắp ngỏm rồi :))
khoaidainhan..! có lẽ chủ đề của tui với chú đang hot trong pic QL này :)) :binhsua20:

97 ở đây k phải là năm sinh của mình mà là của con zai mình :p

như nghe bạn quân nói trên cũng có phần đúng! nhưng theo mình đến giờ vẫn chưa nhận đc tiền! để xem tình hình sau thứ 7 xem sao ! nhưng mình nghĩ! acc pp thì unver, nếu có ver thì qlink nó pay thì có ăn mít ko? nếu ăn mít thì mất công đổi nữa, ko ăn mít thì cũng khó bán tiền pp, với giá cũng rẻ rẻ chứ ko nhiều

hnay qlink hình như bỏ ban abuse với 10 phút rồi,ko thấy bị ban

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week