[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Cái tên khoaidainhan8 change đc WMZ rồi nó k pay 1 cái là ae lại ào ào change qua PP :)) tên đó còn chưa đc pay :)) chắc mún dồn 2 tuần pay 1 lần :binhsua146:

Đợi xem có được pay ko anh em spam tiếp :)). Cứ bình tĩnh. Tuần sau nó add thêm PM với PZ nữa tha hồ mà chọn

đậu má nó change từng người chứ sao change 1 đợt cho cả đám dc mà khinh hay không khinh
mấy bác gửi thư từa lừa chứ có phải gửi 1 cái wmz là xong
thường thì thứ 4 nó change cho đấy
ngồi đợi đi

Cái tên khoaidainhan8 change đc WMZ rồi nó k pay 1 cái là ae lại ào ào change qua PP :)) tên đó còn chưa đc pay :)) chắc mún dồn 2 tuần pay 1 lần :binhsua146:
hờ hờ! :)) đến 2h chiều nay là đúng 24h từ lúc nó gửi mail báo change qua WMZ và bảo pay trong 24h ấy vậy mà sắp hết rồi! còn 3 tiếng nữa thôi! nếu nó ko pay chắc là nó cho luôn 2 tuần quá! móm mất :binhsua39:

- - - Updated - - -

Đợi xem có được pay ko anh em spam tiếp :)). Cứ bình tĩnh. Tuần sau nó add thêm PM với PZ nữa tha hồ mà chọn
nó mà add thêm Pm chắc ta bỏ acc này nhảy qua acc khác chơi với PM quá :))

Chủ đề hot nhất trong tuần :)) Ai teamview k? :)) :binhsua146:

Chủ đề hot nhất trong tuần :)) Ai teamview k? :)) :binhsua146:
View attachment 25731
đò móa! về thằng thẻ ATM à! tiện thế! về tiền USD luôn à! chắc t cũng mần 1 cái :))

- - - Updated - - -

ta cứ chơi WMZ có j ex cho tiện chứ mà cứ thẻ ATm đến khi cần EX cũng vất vả lắm đấy :))

đò móa! về thằng thẻ ATM à! tiện thế! về tiền USD luôn à! chắc t cũng mần 1 cái :))

- - - Updated - - -

ta cứ chơi WMZ có j ex cho tiện chứ mà cứ thẻ ATm đến khi cần EX cũng vất vả lắm đấy :))

Được pay Z chưa bác ???

Được pay Z chưa bác ???
đc pay thì t đã ko chém gió! pay là t up cái ảnh lên cho các bác chiêm ngưỡng dự là hết tuần nay pay luôn ó :))

đây là thẻ VISA hay thể ATM ACB bình thường thế? thẻ ATM DAB ( kết hợp thẻ sinh viên ) add đc ko nhỉ ?:binhsua50:
Vô tự...QL có lòng hảo tâm vãi :)) liên kết với ACB VN lun :)) :binhsua146:

Mình nghĩ QL nó thấy ai yêu cầu change payment mới là cái gì thì nó cứ add vào thôi chứ, no cũng sẽ k có Z đâu mà trả cho mấy bạn change sang Z. và bạn add thẻ ACB cũng vậy, nó cứ add thôi, chứ các bạn cứ chờ mòn mỏi nó cũng k pay cho các bạn đâu. Vì nó cũng k muốn mệt để đi gửi email cho từng người là k pay j khác ngoài PP và freelancer, vì đích thị nó đã thông bảo chỉ trả qua 2 cái này rồi. Mấy người gửi mail bảo nó add pp vào thì sau khi nhận được thông báo là đã update payment rồi thì chỉ khoảng 3-4 tiếng sau là nhận được tiên ngay thôi. Nên các bạn add được Z hay thẻ ACB mình nghĩ cho dù có hết tuần này cũng k nhận được đâu. Đó là quan điểm cá nhân của mình

Mình bảo rồi mà, cứ bình tĩnh thui, add pp xong bán cho mấy bác trên forum lấy tiền tuần trước đi đã, rồi gửi nó yêu cầu thêm wmz vào thì lúc đổi lại hoặc lập acc khác cũng vẫn được mà. Mình đổi pp, đã bán được pp và nhận được vnđ rồi.

Mình nghĩ QL nó thấy ai yêu cầu change payment mới là cái gì thì nó cứ add vào thôi chứ, no cũng sẽ k có Z đâu mà trả cho mấy bạn change sang Z. và bạn add thẻ ACB cũng vậy, nó cứ add thôi, chứ các bạn cứ chờ mòn mỏi nó cũng k pay cho các bạn đâu. Vì nó cũng k muốn mệt để đi gửi email cho từng người là k pay j khác ngoài PP và freelancer, vì đích thị nó đã thông bảo chỉ trả qua 2 cái này rồi. Mấy người gửi mail bảo nó add pp vào thì sau khi nhận được thông báo là đã update payment rồi thì chỉ khoảng 3-4 tiếng sau là nhận được tiên ngay thôi. Nên các bạn add được Z hay thẻ ACB mình nghĩ cho dù có hết tuần này cũng k nhận được đâu. Đó là quan điểm cá nhân của mình
Bác nói vậy nghĩa là qlink nó add để đó chơi à. Yên với các mem này sao :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week