[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
đệch mợ qlink! mấy giở rồi mà bây giờ chưa có tiền cho bố về sửa máy tính coi! **** !

Quạo rồi kìa :D , chắc nó còn ngủ bác à.

Change PM đi..nó ko pay cho Z đâu :))
nó change cho Pm từ hôm qua rồi ! nhưng mà nó ko mail cho cái mail thông báo là đã change mình vô kiểm tra thì thấy ! đệch bà nó ! máy tính đang hư đang lập topic nhờ giúp đỡ bên kia ! mà nó thế này thì sửa = niềm tin ! chiều nay thi mác mà bỏ cả học bài vô oánh lụi nè ! phặc qlonk !

thoai cứ đợi chờ là hạnh phúc vậy mấy bác ít đô thì nó pay nhanh thế:binhsua19:

Uhm, kem đánh răng ps đó bác ( payment sheet ) :binhsua22:

Thế cái p/s mà mọi người hay đặt ở cuối bài viết là gì hả bác . Thấy cứ p/s xong nói thếm mấy câu vớ vẩn :)). Không hiểu gì luôn

Thế cái p/s mà mọi người hay đặt ở cuối bài viết là gì hả bác . Thấy cứ p/s xong nói thếm mấy câu vớ vẩn :)). Không hiểu gì luôn
ờ p/s đấy dạng như là chú thích, bổ sung thiếu sót ấy !
đệch mà nó đến giờ vân chưa tổng kết tuần vừa rồi ! tuần vừa r làm có 4 acc đủ min pay đc tầm 2.4$ mịa nó éo pay cho bố à! móm 2 tuần à! phấc kiu! :binhsua39:

ờ p/s đấy dạng như là chú thích, bổ sung thiếu sót ấy !
đệch mà nó đến giờ vân chưa tổng kết tuần vừa rồi ! tuần vừa r làm có 4 acc đủ min pay đc tầm 2.4$ mịa nó éo pay cho bố à! móm 2 tuần à! phấc kiu! :binhsua39:

Biết là nó nghĩa thế rùi nhưng nó phải là từ viết tắt của chữ gì trong tiếng anh chứ ?????

Biết là nó nghĩa thế rùi nhưng nó phải là từ viết tắt của chữ gì trong tiếng anh chứ ?????

Post Script= Tái bút (Xuất phát từ Latin) Được hiểu như là "written after" tức là phần sau bài viết!:binhsua25:

Post Script= Tái bút (Xuất phát từ Latin) Được hiểu như là "written after" tức là phần sau bài viết!:binhsua25:
bạn bạch kim này nói đúng nè! cơ mà bnaj bạch kim giống tên con bạn mình học cùng năm cấp 3 ghớm! học ở phú yên :D

bạn bạch kim này nói đúng nè! cơ mà bnaj bạch kim giống tên con bạn mình học cùng năm cấp 3 ghớm! học ở phú yên :D

Bạch Kim là nickname thôi! hehe:binhsua25: Sao chưa được pay tuần này nhỉ?:binhsua23:

Bạch Kim là nickname thôi! hehe:binhsua25: Sao chưa được pay tuần này nhỉ?:binhsua23:
đm đến giờ vẫn bặt vô âm tín! mịa nó ra!! pặc kiu

bác khoadainhan8 nóng tính quá. tình hình chung của anh em thôi bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week