[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Trời ơi mình rối quá! h mún tạo panel mới chiến ngay! ban đầu mình gửi nó 1 mail đổi qua WMZ hoặc PM! sau đó mình gửi thêm 2 mail khác nhưng mình xin nó đổi số PM khác! ai dè nó lưu lại PM đầu nhưng trong panel vẫn không update! gửi lại mail thì nó hỏi tại sao đã đổi rồi lại thay thế PM khác! mình trả lời là chọn PM này tới h thì ko trả lời!
Mọi người đc nó rep thì nó đã lưu thông tin nhé trong khi có 1 số người nó không update lên panel nhé

- - - Updated - - -

Trời ơi mình rối quá! h mún tạo panel mới chiến ngay! ban đầu mình gửi nó 1 mail đổi qua WMZ hoặc PM! sau đó mình gửi thêm 2 mail khác nhưng mình xin nó đổi số PM khác! ai dè nó lưu lại PM đầu nhưng trong panel vẫn không update! gửi lại mail thì nó hỏi tại sao đã đổi rồi lại thay thế PM khác! mình trả lời là chọn PM này tới h thì ko trả lời!
Mọi người đc nó rep thì nó đã lưu thông tin nhé trong khi có 1 số người nó không update lên panel nhé

Chờ mail tạo ACC mới cũng không được, chờ mail Reply chuyển tài khoản cũng ko xong, :binhsua23:

tạo lại panel mới tiếp đang không được nó rep buồn quá đây này

cứ dùng mail khác mà pm nó đi.khi nào nó rep vầy là ok
Payment information updated.
We will be sending out any pending and new payment with in 24 hours.

If you have any further questions, feel free to contact us.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.

Tao acc moi di moi nguoi.tinh hinh load va ban nick cua qlink the nao moi nguoi

không ban như trước nữa nhưng cũng chả load được.=))

Tạo acc mới mà điền cái PM là gì? điền cái Username hay cái Uxxxxxx???

Nó thông báo như vậy là sao bà con ? Tức là nó có chấp nhập WMZ ko các bác ?

Webmoney Payment System

Hello Qlinkgroup Members.

Our webmoney account has been limited which will cause delay in sending out payments through webmoney.

Qlinkgroup Supervisors who have asked to change their payment method to Webmoney are requested to change their payment method to Perfect Money/PayPal or GaF.

We working hard to bring more payout options asap.

To request change, send email to [email protected] in the following format.

*--- Email Format to use.

Email subject: change payment information

Supervisor Username

Current payment method user id.

New payment methid user id.

*---

Admin

Qlinkgroup

sao nó change payment cho mình rồi mà chưa thấy thanh toán nhỉ! sao thế nhỉ! thông báo cũng ko có j

Nếu bác chơi Z thì change đi bác :binhsua22:
Nó đã báo là không cho Z...nó thông báo thôi..làm theo hướng dẫn thông báo của nó để change payment..đừng spam mail kiểu như...
Dear admin...can you..thank you..
Thằng QL còn check mail và reply..còn mega thì auto rep :)) nên cứ yên tâm..làm theo hướng dẫn đc rồi...
Mega cho dùng PM rồi :)) Bão sẽ qua :binhsua20:

đệch mợ qlink! mấy giở rồi mà bây giờ chưa có tiền cho bố về sửa máy tính coi! **** !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week