[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
đã nhận được tiền của tuần này, thế của tuần trước đâu! ẵm luôn à !
Received Payment 2.18 USD from account U2721100 to account U5727999. Batch: 23503887. Memo: Qlinkgroup Payment

Đã có $ rồi mặc dù vẫn chưa update ps
Received Payment 21.01 USD from account U2721100 to account U4754431. Batch: 23503259. Memo: Qlinkgroup Payment

$ tuần trước mình nhận qua pp rồi trên là $ tuần này
oh my god ! e bị kẹt $ tuần trước đã nhận đc đâu! sáng nay mới gửi mail sụp pót cho nó 1 hóng tiếp vậy ! hóng như *** hóng chủ ấy! đệch :binhsua32:

Hinh nhu qlink ko tinh 800 ma nua hay sao moi nguoi ah. co mot dua nhan vien cua minh go duoc 780 ma no khoa no thong bao nhu the nay mo nguoi xem the nao nhe

Bạn đã được vĩnh viễn cấm từ hệ thống của chúng tôi. Chúng tôi đã phát hiện rằng bạn đã đánh dấu bằng "?"rất nhiều CAPTCHA được trong thực tế có thể đọc được. Kết nối internet có thể không đủ nhanh cho dịch vụ của chúng tôi. Bạn vẫn được phép để được trả tiền cho các captcha bạn gõ một cách chính xác này tuần.

oh my god ! e bị kẹt $ tuần trước đã nhận đc đâu! sáng nay mới gửi mail sụp pót cho nó 1 hóng tiếp vậy ! hóng như *** hóng chủ ấy! đệch :binhsua32:
Đăng kí cái panel khác mà làm đi bạn. Chờ biết đến bao giờ.

Hinh nhu qlink ko tinh 800 ma nua hay sao moi nguoi ah. co mot dua nhan vien cua minh go duoc 780 ma no khoa no thong bao nhu the nay mo nguoi xem the nao nhe

Bạn đã được vĩnh viễn cấm từ hệ thống của chúng tôi. Chúng tôi đã phát hiện rằng bạn đã đánh dấu bằng "?"rất nhiều CAPTCHA được trong thực tế có thể đọc được. Kết nối internet có thể không đủ nhanh cho dịch vụ của chúng tôi. Bạn vẫn được phép để được trả tiền cho các captcha bạn gõ một cách chính xác này tuần.
thêm 1 pro ở thế kỉ trước nữa:(. Acc gõ ? nhiều quá nó banned chứ ko tính 800code gì bạn

- - - Updated - - -

Đăng kí cái panel khác mà làm đi bạn. Chờ biết đến bao giờ.
chuẩn, từ sau cái vụ lr reg tới 3 cái panel rồi chứ tội gì chờ nó. Tiền tuần này gối tuần kia nó coi như tuần trước ko có thế là mất công:(

Chắc tại nhân viên của bạn gõ ? nhiều quá mà mấy chữ đó thấy được! Với lại kết nối internet chậm thì baned là phải rồi mình cũng từng bị như thế! Nhưng giờ đỡ rồi!:binhsua25:

thêm 1 pro ở thế kỉ trước nữa:(. Acc gõ ? nhiều quá nó banned chứ ko tính 800code gì bạn

- - - Updated - - -

chuẩn, từ sau cái vụ lr reg tới 3 cái panel rồi chứ tội gì chờ nó. Tiền tuần này gối tuần kia nó coi như tuần trước ko có thế là mất công:(
đệch bà nó thế là thốn tiền tuần trước à! phặc

Ý mình không phải là gõ nhiều ? no banner ma hình như nó không bắt 800 code/ acc nưa hay sao đấy. Chờ tuần sau nó có thanh toán không là biết ngay

Ý mình không phải là gõ nhiều ? no banner ma hình như nó không bắt 800 code/ acc nưa hay sao đấy. Chờ tuần sau nó có thanh toán không là biết ngay
sao ko bắt được rule nó vẫn 1 cục ở đó. Chỉ là tiếc cho cái acc của bạn thiếu 20code nữa:(

Bạn vào admin tìm đi không có chỗ nào bắt đánh 800/ tuần 1 acc cả. Mình lần mãi mà không ra. Có khi nào nó thay đổi chính sách không nhỉ

đệch bà nó thế là thốn tiền tuần trước à! phặc

thốn thế nào được pending thì nó sẽ trả hết cứ bình tĩnh :binhsua25:

- - - Updated - - -

Bạn vào admin tìm đi không có chỗ nào bắt đánh 800/ tuần 1 acc cả. Mình lần mãi mà không ra. Có khi nào nó thay đổi chính sách không nhỉ

vào trang english mới có bác ah muc thông tin ý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week