[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Nó sẽ dẫn đến đình chỉ tài khoản của bạn vĩnh viễn, và thanh toán của bạn sẽ được dừng lại ngay lập tức.
[h=2]CAPTCHA giải quyết[/h]
  1. Bạn muốn để giải quyết CAPTCHA? Tải phần mềm miễn phí!
  2. Trang Thông tin này nên luôn luôn được mở ra để bạn có thể nghe thấy chuông báo động tình trạng quá tải.
  3. CAPTCHA cần được giải quyết trong vòng 15 giây hoặc tài khoản của bạn sẽ bị đình chỉ.
  4. QlinkGroup sẽ không chịu trách nhiệm cho các lỗi tính CAPTCHA, nếu bạn đang sử dụng phần mềm của bên thứ ba để giải quyết thay vì khách hàng phần mềm chính thức QlinkGroup.
  5. Chúng tôi sẽ đình chỉ tài khoản của bạn mãi mãi…
    • nếu bạn sử dụng phần mềm của bên thứ ba;
    • nếu bạn cố gắng chạy nhiều ví dụ của khách hàng phần mềm theo cùng một tài khoản;
    • nếu bạn không làm theo hướng dẫn để giải quyết CAPTCHA khi chúng xuất hiện;
    • nếu bạn đã được tìm thấy cách gõ rác thay vì đúng cách giải quyết CAPTCHA;
    • nếu bạn bị đuổi ra khỏi thường xuyên.
    tài khoản vĩnh viễn bị đình chỉ SẼ KHÔNG được trả tiền.

[h=2]Quản lý tài khoản[/h] Bất kỳ tài khoản nào không được sử dụng trong 4 tuần sẽ được gỡ bỏ.
Bất kỳ ứng cử viên điều hành tài khoản đã được phê duyệt nhưng không được sử dụng trong vòng 72 giờ sẽ được gỡ bỏ.

- - - Updated - - -

Ukm thank. Mà cho mình hỏi 800 code ma khóa có được nhận tienf không nhỉ

Bạn vào admin tìm đi không có chỗ nào bắt đánh 800/ tuần 1 acc cả. Mình lần mãi mà không ra. Có khi nào nó thay đổi chính sách không nhỉ
đây bác, bác đọc khúc dưới mà quên mất khúc trên:(

QlinkGroup POLICY

IMPORTANT NOTICE: New Minimum Payment Quota for ALL OPERATORS

Our service has been slowing down in the last months due to an increased amount of operators that use illegal software to decode captchas with multiple accounts. Because of this, the honest operators that work on our site have been getting slow captcha speed, meaning slow loading images.
To prevent this, we have decided to take some harsh measures. From March 23rd 2012, all operator accounts will need to decode a minimum of 800 captchas per week. Operators that decode less than 800 captchas during the week WILL NOT BE PAID!i
Please remember that we consider FRIDAY as the first day of our payment week and THURSDAY as our last day of our payment week.
We will continue to increase the minimum amount of captchas that has to be solved during a payment week if we see that there are still operators who use illegal software. This decision was made to ensure a fair working environment to all our operators. Thank you for your understanding.

cái này bị ban mà,trên 800 code ko bị ban thì nó thanh toan đầy đủ

nó đổi thanh toán thành Uxxxxx của PM rồi mà phương thức vẫn ghi là paypal, chờ mãi vẫn chả thấy nó pay

Last edited by a moderator:
Ý mình không phải là gõ nhiều ? no banner ma hình như nó không bắt 800 code/ acc nưa hay sao đấy. Chờ tuần sau nó có thanh toán không là biết ngay

Bạn hiểu nhầm ý nó rồi, Ý nghĩa tin nhắn của nó là ban nick tk của bạn ấy vì đánh ? quá nhiều và internet chậm. nhưng nó sẽ vẫn thanh toán cho bạn số tiền kiếm được ( ngụ ý của nó ở đây bạn phải tự hiểu là với điều kiện trên 800 codes) vì trong rules của nó đã có rồi nên nó sẽ k nhắc lại bạn nhé?

Bạn hiểu nhầm ý nó rồi, Ý nghĩa tin nhắn của nó là ban nick tk của bạn ấy vì đánh ? quá nhiều và internet chậm. nhưng nó sẽ vẫn thanh toán cho bạn số tiền kiếm được ( ngụ ý của nó ở đây bạn phải tự hiểu là với điều kiện trên 800 codes) vì trong rules của nó đã có rồi nên nó sẽ k nhắc lại bạn nhé?
Chuẩn ko cần chỉnh nè, nôm na ý nó bạn bị khóa lỗi ? nó vẫn tt cho bạn, còn bạn đã đủ min pay ko thì phải đợi cuối tuần nó tk mới biết dc chứ.

Chuẩn ko cần chỉnh nè, nôm na ý nó bạn bị khóa lỗi ? nó vẫn tt cho bạn, còn bạn đã đủ min pay ko thì phải đợi cuối tuần nó tk mới biết dc chứ.
cần gì phải đợi đến cuối tuần bác, vô panel là thấy thôi mà

chán quá đi mất! tuần này đã nhận tiền tuần trước chả có đồng nào! LR đi nó quỵt luôn à! gửi sụp pót hôm qua mà hôm nay vẫn chưa thấy j

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week