[Qlinkgroup] Nơi thảo luận riêng dành cho dự án qlinkgroup !

Status
Not open for further replies.
Bay 3 acc là ít đấy mình bay tận 12 acc từ lúc làm cơ có 1 acc 94 code còn đâu toàn acc > 300 code này có proof hẳn hoi nhé
có biến nữa à! sao lại ban thế! mình đang gõ tự nhiên đứng 1 acc và mấy acc khác ko load nữa ! WTF?:binhsua24:

Biến đâu bảo từ lúc bắt đầu gõ qlink mà. Đang gõ mà nó không load nữa thì out acc ra vào lại thôi

Thằng qlink này hôm nay làm sao ý . Cứ gõ tý lại không load y như rằng di acc
bác đi acc rồi à! ôi mịa ơi ! 4acc mà em mới check 2 acc còn bình yên

hên chưa đi acc nào ! phù mới có đc hơn 200 code! nó mà đợi lên 750 code mới ban thì thốn lắm! đệch bà nó

mình cạp bt có thấy ban gì đâu,hwa thì có ăn recaptcha
lâu lâu có ngừng load tí,mà cứ cáp tí là load lại bt

hên chưa đi acc nào ! phù mới có đc hơn 200 code! nó mà đợi lên 750 code mới ban thì thốn lắm! đệch bà nó
nó đang bù lỗ vụ LR mà :binhsua27: đành chụi thôi . ko thì 4 acc / 1 day rồi gõ 500code ngày mai gõ 4 acc khác mốt gõ lại 4 acc củ . tình trạng banned ít đi thế thôi :binhsua20:

trước bị 4 phát lỗi recaptcha gõ xong 1 từ hết thời gian thế là ấn gửi luôn

đù móa thốn quá ! kiểu này wa kolo làm quá ! kolo rate tệ nhưng laod rào rào!

gửi nó tất cả 4 mail rồi ! chỉ có 1 mail bị trả lời tự động thôi! dự là sáng mai lại phải gửi tiếp :binhsua32:
Bác đừng gửi = mail bác tạo nữa, gửi mail khác, mình làm thế gửi lúc 9h sáng đến hơn 1h chiều nó change cho mình thành PM rồi

load code thì không thằng nào ăn được qlink đâu bác. Ko lo thì tối nó mơí load nhanh chứ sáng chậm rì

xin hỏi rate từ 4->8h sáng hiện tại thế nào?

nó đổi thanh toán thành Uxxxxx của PM rồi mà phương thức vẫn ghi là paypal, chờ mãi vẫn chả thấy nó pay

nó đổi thanh toán thành Uxxxxx của PM rồi mà phương thức vẫn ghi là paypal, chờ mãi vẫn chả thấy nó pay

Bác đã mail chưa ? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701
Latest member
toolongdick

Most viewed of week