Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi nếu gữi mail cho Qlink thì mỗi 1 mail lá 1 id hay là chỉ cần 1 mail là bao nhiêu id cũng dc mong dc giải đáp

Tất nhiên một mail/1 ID thui nhé spam 2-3 ngày là được thui, chắc ăn thì làm vài cái mail gửi cho nó là ok

Mình với bạn gà gõ buổi sáng thui , gà thì ko rõ nhưng mình gõ từ 3h sáng đến 5h sáng ,chủ yếu căn ăn rates cao 1.2$ thui !:binhsua06:

Me too :binhsua06: Còn ban ngày thì làm bạn vời nàng PIX say :binhsua140: với Qlink

Tất nhiên một mail/1 ID thui nhé spam 2-3 ngày là được thui, chắc ăn thì làm vài cái mail gửi cho nó là ok

Me too :binhsua06: Còn ban ngày thì làm bạn vời nàng PIX say :binhsua140: với Qlink
mình gửi mail cho nó 2 ngày rồi mà chưa có panel để làm, gõ chung panel của bà chị hàng xóm mà ko thích:binhsua20:

mình gửi mail cho nó 2 ngày rồi mà chưa có panel để làm, gõ chung panel của bà chị hàng xóm mà ko thích:binhsua20:

Dễ có quá thì thiên hạ thái bình rùi bạn à, cứ làm theo #1 và chờ đợi thôi :binhsua06:

Dễ có quá thì thiên hạ thái bình rùi bạn à, cứ làm theo #1 và chờ đợi thôi :binhsua06:

Mirinda cho mình hỏi với

mình gủi mail tạo ac chủ, rồi vào ac chủ tạo ID con giống như pix ah, vì mình chưa làm dự án này bao giờ :)

Mirinda cho mình hỏi với

mình gủi mail tạo ac chủ, rồi vào ac chủ tạo ID con giống như pix ah, vì mình chưa làm dự án này bao giờ :)

Cái vụ này giống với CT mà, làm CT rùi thì qlink cũng thế, khác với pix nhé có quyền admin rùi tạo bao nhiêu acc cũng được:binhsua15:

Các cậu ơi, cho tớ hỏi: panel tớ tạo nhiều id con. Tuần trước có 4id trên 800 code nhưng sao khôgn thấy payment gì cả. híc, thôgn báo pay cũng ko có, tiền trong acc LR cũng không thấy về. nản, tuần này chả gõ nữa. Vậy là sao hả các cạu. Ai biết không?

Tuần nào cũng như tuần này có phải sướng hem, mỗi tội tuần này gõ dc có mấy k :(

Các cậu ơi, cho tớ hỏi: panel tớ tạo nhiều id con. Tuần trước có 4id trên 800 code nhưng sao khôgn thấy payment gì cả. híc, thôgn báo pay cũng ko có, tiền trong acc LR cũng không thấy về. nản, tuần này chả gõ nữa. Vậy là sao hả các cạu. Ai biết không?

có thể bạn chưa đủ $ pay đó , yêu cầu tối thiểu của qlink là trên mấy $ đó cũng không nhớ nữa :binhsua83:

Ca này khó đây, chưa gặp nên không biết thử support cho Admin qlink xem sao nhỉ:binhsua18:

các bạn cho mình hỏi khúc này
Nội dung: username, password, name, email, payment type, payment id ( payment type và paymen id là cái gì thế nhỉ )

- - - Updated - - -

là sao giờ mình gữi mail sao để xin dc panel vậy rùi nếu có panel thi giống pix sẽ pay wa acc chủ thôi fai3 hok

có panel rồi bạn tự tạo ac con như bác Gà nói :D

Mirinda cho mình hỏi với

Bạn Yugo và các bạn khác nếu ai chưa biết mặt mũi Panel Admin Qlink thì lấy acc này đăng nhập vào mà xem nhé ::binhsua06:
Trang chủ :http://www.qlinkgroup.com/op/login
Tên đăng nhập: mirinda4ever
Mật khẩu: 123mmo

Bạn Yugo và các bạn khác nếu ai chưa biết mặt mũi Panel Admin Qlink thì lấy acc này đăng nhập vào mà xem nhé ::binhsua06:

thank MOD, vào nhìn bắt mắt quá nhỉ, có mấy khung giờ rate cao ghê:binhsua07:

cho mình hỏi khúc này khi viết mail cho qlink

Nội dung: username, password, name, email, payment type, payment id ( payment type và paymen id là cái gì thế nhỉ )

thank MOD, vào nhìn bắt mắt quá nhỉ, có mấy khung giờ rate cao ghê:binhsua07:

cho mình hỏi khúc này khi viết mail cho qlink

payment type : LR or PP ,

payment id : U123847

ủa thế ra cái #1 ko phải là xin pannnel à :binhsua10:
thế muốn xin pannel thì soạn thế nào nhể

Last edited by a moderator:
ủa thế ra cái #1 ko phải là xin pannnel à :binhsua10:
thế muốn xin pannel thì soạn thế nào nhể

Nội dung: username, password, name, email, payment type, payment id
gởi lúc tối .đơn giản vậy thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads