• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Quảng cáo facebook giá rẻ - VCB

Status
Not open for further replies.
:rolleyes: bố láo không à. . ông chạy cái kiểu éo gì cũng là chạy bùng nhé. :D mà nc kiểu này bị ngộ hay sao mà nói toàn ngôn ngữ thiếu khoa học vậy thím. thím học dốt à .
nên mình nhiều khi chả muốn rep mấy hạng người như thím. mở mồm ra là abc rồi. :cool: thật sự là khổ quá mà

:rolleyes: bố láo không à. . ông chạy cái kiểu éo gì cũng là chạy bùng nhé. :D mà nc kiểu này bị ngộ hay sao mà nói toàn ngôn ngữ thiếu khoa học vậy thím. thím học dốt à .
nên mình nhiều khi chả muốn rep mấy hạng người như thím. mở mồm ra là abc rồi. :cool: thật sự là khổ quá mà
Ờ. .

Nhắc lại là mình ko phải tăng like. Mà mình quảng cáo trên facebook. Chi tiết bạn xem tại
https://www.facebook.com/ads/create
Mình sẽ Quảng cáo trước theo yêu cầu rồi thanh toán sau
Cậu ko hiểu các công ty quảng cáo làm gì à.. Họ cũng chạy quảng cáo trực tiếp trên facebook đó ạ. Và ăn 20% ngân sách chạy , Hỗ trợ nội dung , hình ảnh đầy đủ , Target đúng đối tượng đó ạ , Cậu chạy thuê mà ăn 50% ngân sách , buồn cười.. Cậu biết bây giờ facebook ads nó tốn như thế nào ko.:))

Cậu ko hiểu các công ty quảng cáo làm gì à.. Họ cũng chạy quảng cáo trực tiếp trên facebook đó ạ. Và ăn 20% ngân sách chạy , Hỗ trợ nội dung , hình ảnh đầy đủ , Target đúng đối tượng đó ạ , Cậu chạy thuê mà ăn 50% ngân sách , buồn cười.. Cậu biết bây giờ facebook ads nó tốn như thế nào ko.:))

các cty vn mình hiện giờ chạy quảng cáo face ăn 20% ngân sách chạy hả thím ?

Mình k rõ lắm ví dụ chạy 500k thì tổng phí là 750k hay chỉ cần trả 250k cho c?

Trả 250k nhé
Chạy 500k phải chi có 250k là quá rẻ. Mấy bạn trên bị nhầm. Tưởng mất 500k rồi còn thêm phí 250k thành 750k thì quá đắt.
Chúc c đắt khách. Giá này quá đẹp rồi. Không phải lo bị banned. Không phải chuẩn bị visa các thứ. Chạy phát được luôn.

Thớt có khoanh vùng địa lý hiển thị quảng cáo được ko. Đúng đối tượng cần quan tâm??

lại thêm một dịch vụ mới ra đời. Nếu ai biết chạy coupon thì nói làm gì..
Còn không biết thì chạy dịch vụ này cũng ổn mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week