• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Quảng cáo facebook giá rẻ - VCB

Status
Not open for further replies.
Có vấn đề cần hỏi để làm.
1. Chạy kiểu này có ảnh hưởng fanpage kg
2. Mình có thể tự login acc, tự tạo quảng cáo khộng?
3. Bạn có chấp nhận trung gian không? Nghĩa là mình send trung gian 1 số tiền, cứ 3 ngày, chi phí hết bao nhiêu, trung gian send bạn bấy nhiêu

Quan trọng là khi thực hiện campaign thì page, group, website có bị blacklist hoặc block luôn không?
- Rate bạn thực hiện là bao nhiêu $/click (thể hiện sự hiệu quả và tối ưu) :rolleyes:

Đã pm facebook

Có vấn đề cần hỏi để làm.
1. Chạy kiểu này có ảnh hưởng fanpage kg
2. Mình có thể tự login acc, tự tạo quảng cáo khộng?
3. Bạn có chấp nhận trung gian không? Nghĩa là mình send trung gian 1 số tiền, cứ 3 ngày, chi phí hết bao nhiêu, trung gian send bạn bấy nhiêu
Vấn đề này bạn yên tâm nhé. Đúng yêu cầu bạn. Tiền thanh toán trong ngày. Bạn chạy trước rồi thanh toán sau

Chạy 500k phải chi có 250k là quá rẻ. Mấy bạn trên bị nhầm. Tưởng mất 500k rồi còn thêm phí 250k thành 750k thì quá đắt.
Chúc c đắt khách. Giá này quá đẹp rồi. Không phải lo bị banned. Không phải chuẩn bị visa các thứ. Chạy phát được luôn.
Cậu ko hiểu à.. Giá ở đây là chạy 500k ngoài cậu pải thanh toán trực tiếp cho facebook 500k cậu pải trả công cho thớt 250k tiền chạy thuê nữa , Hiểu ko.. Móc đâu ra mà rẻ :)) Xàm

Cậu ko hiểu à.. Giá ở đây là chạy 500k ngoài cậu pải thanh toán trực tiếp cho facebook 500k cậu pải trả công cho thớt 250k tiền chạy thuê nữa , Hiểu ko.. Móc đâu ra mà rẻ :)) Xàm
Chỉ trả cho tớ 250k thôi
Tiền fb thì bên tớ thanh toán rồi :D

Cậu ko hiểu các công ty quảng cáo làm gì à.. Họ cũng chạy quảng cáo trực tiếp trên facebook đó ạ. Và ăn 20% ngân sách chạy , Hỗ trợ nội dung , hình ảnh đầy đủ , Target đúng đối tượng đó ạ , Cậu chạy thuê mà ăn 50% ngân sách , buồn cười.. Cậu biết bây giờ facebook ads nó tốn như thế nào ko.:))
Công ty nào thế anh , cho em xin địa chỉ với :oops:

Ngon đây nhưng giờ muốn chơi thì sẽ ntn nói rõ đc ko vì đang cần :)

có ai sử dụng dịch vụ bác này ko. s/d được 2 ngày rồi. OK nhưng không thấy thớt onl
P/S: Thớt onl pm nhé

thể loại tay nhanh hơn não đi đâu cũng gặp bó tay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week