quanghuy1460 - [email protected] tên lừa đảo PP chuyên nghiệp

mozillaboy

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Ngày hôm qua mình có 1 post đăng bán 105pp và tên quanghuy1460 đã pm yh mạo danh quanghuy1406 và đưa post thật của quanghuy1406 lên do thiếu cảnh giác mình đã bị lừa 105pp.
sau một hồi check choác như thật thì hán thực hiện giao dịch đến email pp: [email protected] . và rồi cuốn gói đi mất trong sự ngỡ ngàng bàng hoàng của mình .. tsb :)) mình cũng không định làm to chuyện này lên nhưng vì sau khi post bài tại topic thật của quanghuy1406 có một số anh em ý kiến với mình rằng tên này đã lừa pp của rất nhiều anh em trong 4rum. Thì mình cảm thất thật sự bức xúc và đã điều tra đc 1 số thông tin của tên này .. hiện tại đang sống ở Huế có số điện thoại và địa chỉ .. Không biết hắn có phải là người huế không nhưng thật sự tên này làm mất hình ảnh của người huế trong mắt mình rồi. Bài viết này một phần giúp để anh em biết thêm 1 tên lừa đảo 1 phần cung cấp thông tin kẻ lừa đảo cho anh em nào ở khu vực huế muốn tìm lại tài sản. Chấm hết.
tái bút gửi quanghuy1460: ở hiền gặp lành, tuy mình bị lừa đảo nhưng nhờ đó mới biết có nhiều người tốt giúp đỡ, còn chú thì rồi sau này trên đường đời của chú khi gặp khó khăn sẽ gặp những người tốt hay người xấu ... rồi chú sẽ thấy.

Last edited by a moderator:
PP thì mở Dis đi cho nó ăn mít luôn, dạo này đang bão của PP mà....

Upvote 0
Mở tranh chấp liền đi bạn, sẽ lấy lại được tiền. Lần sau cẩn thận hơn nhé. Nếu cho check teamview thì hạn chế chức năng thao tác trên máy đi, chỉ cho xem thôi. Người teamview cần xem gì thì tự mình click vào đó cho họ xem.

Upvote 0
PP thì mở Dis đi cho nó ăn mít luôn, dạo này đang bão của PP mà....

mở tranh chấp đi bác ơi :D

Mở tranh chấp liền đi bạn, sẽ lấy lại được tiền. Lần sau cẩn thận hơn nhé. Nếu cho check teamview thì hạn chế chức năng thao tác trên máy đi, chỉ cho xem thôi. Người teamview cần xem gì thì tự mình click vào đó cho họ xem.

Scam mở tranh chấp thôi nuốt sao đc , nếu có địa chỉ rồi thì đến nhà ốp mìn thôi 2 triệu cũng thuê đc 2 thằng cao to nó xử đẹp cho đấy :))

vâng em đã mở tranh chấp được nhờ sự giúp đỡ của một anh rất nhiệt tình ở mmo này. đúng là 2tr với nhiều người k là gì thật nhưng với nhưng người hoàn cảnh như em nó là khoản đê xoay sở lúc này. vì có quả lừa này mới biết đc anh em chỉ dạy cho nhiều cách cảnh giác rất cảm ơn mọi người.

Upvote 0
vâng em đã mở tranh chấp được nhờ sự giúp đỡ của một anh rất nhiệt tình ở mmo này. đúng là 2tr với nhiều người k là gì thật nhưng với nhưng người hoàn cảnh như em nó là khoản đê xoay sở lúc này. vì có quả lừa này mới biết đc anh em chỉ dạy cho nhiều cách cảnh giác rất cảm ơn mọi người.
Good luck !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
nếu mở tranh chấp thì chọn cái nào vậy? dòng đầu là tôi ko thực hiện payment hay dòng thứ 2 là tôi send payment nhưng ko nhận được sản phẩm nhỉ?

Upvote 0
Từ hôm mình vào mmo4me mới nghe vụ scam paypal nhiều

Sao hình như acc vn dễ ăn lắm hay sao mà scam sờ quýt ghê thế

Mình bán ebay ở us , mẹ kiếp chỉ có buyer nó sccam người bán thôi chứ làm éo có ngược lại
Shipping hàng cho nó rồi , nó xài chán ra rồi
10 ngày sau nó vào mở case ebay với disputes paypal
mình còn phải refund lại và nhận lại hàng nó xài tan nát rồi
Ko thì acc ebay với paypal linh hậu quả ngay , mà dính vào thì khó gỡ lắm

Upvote 0
mình chia buồn với bác ở trên ... anh em biết được thông tin rồi nhưng cũng chả làm được gì trừ khi cho lên cơ quan chức năng thôi :))

Upvote 0
Ngày hôm qua mình có 1 post đăng bán 105pp và tên quanghuy1460 đã pm yh mạo danh quanghuy1406 và đưa post thật của quanghuy1406 lên do thiếu cảnh giác mình đã bị lừa 105pp.
View attachment 25091
sau một hồi check choác như thật thì hán thực hiện giao dịch đến email pp: [email protected] . và rồi cuốn gói đi mất trong sự ngỡ ngàng bàng hoàng của mình .. tsb :)) mình cũng không định làm to chuyện này lên nhưng vì sau khi post bài tại topic thật của quanghuy1406 có một số anh em ý kiến với mình rằng tên này đã lừa pp của rất nhiều anh em trong 4rum. Thì mình cảm thất thật sự bức xúc và đã điều tra đc 1 số thông tin của tên này .. hiện tại đang sống ở Huế có số điện thoại và địa chỉ .. Không biết hắn có phải là người huế không nhưng thật sự tên này làm mất hình ảnh của người huế trong mắt mình rồi. Bài viết này một phần giúp để anh em biết thêm 1 tên lừa đảo 1 phần cung cấp thông tin kẻ lừa đảo cho anh em nào ở khu vực huế muốn tìm lại tài sản. Chấm hết.
tái bút gửi quanghuy1460: ở hiền gặp lành, tuy mình bị lừa đảo nhưng nhờ đó mới biết có nhiều người tốt giúp đỡ, còn chú thì rồi sau này trên đường đời của chú khi gặp khó khăn sẽ gặp những người tốt hay người xấu ... rồi chú sẽ thấy.

Bạn report sai mail, [email protected] chứ không phải là :[email protected]

Upvote 0
cam on anh em.png
sau một thời gian khá lâu chờ đợi cuối cùng em cũng nhận đc dòng thông báo đáng yêu này :X
rất cám ơn các anh em nhiệt tình giúp đỡ.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
chúc mừng bác, làm cái event xả xui đi

Upvote 0
Thấy trong note có cái phần không kiện cáo gì hết mà cũng dispute được hả bà con, vậy sell hàng digital hay exchange money thì coi như nguy cơ bị mất cao lắm à. Có cách nào để không bị dispute k ta. Bữa giờ có sell 1 ít LR bằng Paypal, k biết có bị tụi nó dispute ko nữa. :binhsua117:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week