Help Radiumone trừ $$$ ???

tớ vẫn login bt mà.....................

Uhm, thì mình login vào vẫn đc, nhưng ko hiểu sao lúc vào link login nó lại báo " your account has been suspend " rồi lại chuyển sang trang login, mình login vào rồi thoát ra, dùng trình duyệt khác login vào vẫn đc nhưng ko thấy báo suspend nữa. Cũng ko biết acc có bị gì ko, haizz, sắp tới giờ linh rồi, hồi hộp quá...

Thỉnh thoảng Radium không login được thì bình thường,
Nhưng sẽ không bình thường nếu: Forgot your password? Password
Mà nó báo: "An account with the username "[email protected]" couldn't be found".
Khi đó thì hãy xác định...

Còn với những acc nào vẫn còn sống thì đêm nay cũng chưa chắc đã được paid đâu.
Ngày 10/11 nhé !

Thỉnh thoảng Radium không login được thì bình thường,
Nhưng sẽ không bình thường nếu: Forgot your password? Password
Mà nó báo: "An account with the username "[email protected]" couldn't be found".
Khi đó thì hãy xác định...

Còn với những acc nào vẫn còn sống thì đêm nay cũng chưa chắc đã được paid đâu.
Ngày 10/11 nhé !

ko hảo danh là pro :binhsua07:

Chắc đợt này thằng Radium nó paid cho những ai đang chờ $ trong này tổng tiền là $100k quá :binhsua07:

@ chicken1191 : Edit giúp Anh nhé,nếu pro thì đã chẳng phải cheat và ngược lại !
@ letam: Lên Tmod rồi à,chúc mừng nhé.Nếu có thể thì hướng dẫn cho A chút về T202 nhé !

our account has been suspend

Uhm, thì mình login vào vẫn đc, nhưng ko hiểu sao lúc vào link login nó lại báo " your account has been suspend " rồi lại chuyển sang trang login, mình login vào rồi thoát ra, dùng trình duyệt khác login vào vẫn đc nhưng ko thấy báo suspend nữa. Cũng ko biết acc có bị gì ko, haizz, sắp tới giờ linh rồi, hồi hộp quá...

die roi chu hoi gi nua pro.
gui email nan ny no xem sao.

@ chicken1191 : Edit giúp Anh nhé,nếu pro thì đã chẳng phải cheat và ngược lại !
@ letam: Lên Tmod rồi à,chúc mừng nhé.Nếu có thể thì hướng dẫn cho A chút về T202 nhé !

Vài ngày nữa tớ sẽ viết đầy đủ tài liệu về cài T202 này nhé :)

anh offer_hn mail hỏi thử tụi nó xem thế nào . Nó hẹn ngày hôm nay mà không thấy động tĩnh gì hết :(

ai đã được paid thì báo cho ace tiếng cho đỡ hồi hộp :m096::m096::m096::m097::m097::m097:

Sẵn tiện cho hỏi là có ai được Blvd paid chưa nhĩ :D

uh nhỉ bác nói em mấy nhớ ra :binhsua10::binhsua10:

- - - Updated - - -

t chưa đươc blvd paid nè.:binhsua09::binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath