Help Radiumone trừ $$$ ???

:binhsua162::binhsua162::binhsua129::binhsua129::binhsua129:

- - - Updated - - -

lên nữa nào lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

XL các bạn, nếu muốn chém thì cứ chém, vừa rồi mình chiến 2 site dc 500$ nhưng mình vẫn mong thằng radium nó ban tất cả các acc VN trong đợt này để các bạn admin biết rằng tham lam ko bao giờ tốt, rate gần 80% mà chiến lần 2k$ thì còn gì cái net nữa, giờ mà contac nó thì có nước nó phán cho một câu, là tụi bay là lủ ăn cướp à

XL các bạn, nếu muốn chém thì cứ chém, vừa rồi mình chiến 2 site dc 500$ nhưng mình vẫn mong thằng radium nó ban tất cả các acc VN trong đợt này để các bạn admin biết rằng tham lam ko bao giờ tốt, rate gần 80% mà chiến lần 2k$ thì còn gì cái net nữa, giờ mà contac nó thì có nước nó phán cho một câu, là tụi bay là lủ ăn cướp à
1 núi vàng ở đó cả xóm đều biết chổ lấy . Theo bạn nên gom về nhà mình 1 lượt hay là để mổi ngày lấy 1 ít ? net nào cũng có lúc củng chia tay với VN hết , Gom nhiều thì mau hết , gom ít thì từ từ nó Rốt cuộc thì rốt cuộc củng bằng nhau thôi .

Last edited by a moderator:
1 núi vàng ở đó cả xóm đều biết chổ lấy . Theo bạn nên gom về nhà mình 1 lượt hay là để mổi ngày lấy 1 ít ? net nào cũng có lúc củng chia tay với VN hết , Gom nhiều thì mau hết , gom ít thì từ từ nó Rốt cuộc thì rốt cuộc củng bằng nhau thôi .

Cậu nghĩ thế thì mình nghĩ nếu cậu làm admin mà tuyển mem chiến paid daily hay paid ngày thì có ngày cậu sẽ radi với offer hoặc bạn sẽ hết vốn,

Nói như bác cực kỳ ngu ngốc . Bác lấy như vậy liệu bác rinh hết không , khuân đi nổi không ? Bỏ cái lới lớn lâu dài đi lấy cái nhỏ . Bất kỳ site nào chấp nhận VN làm thì hầu như chúng nó biết mình cheat nhung tụi nó thông đồng mà thông đồng thì chúng ta phải làm sao để net lớn hoặc kahchs hàng của nó không nói được nó nó mới bao che cho mình được . thời đaị cạnh tranh giữa các net rất nhiều để có thể sống được nó phải chọn cách làm vừa sạch vừa bẩn nó mới tồn tại được . Làm gì có chuyện cậu ăn cho nhanh rồi bỏ chạy . Nói như vậy thì các admin VN chẳng ném đá vào cậu mới lạ .

Tớ đống ý với cậu chicken ban mẹ mấy thằng tham lam ấy đi . Sẽ chỉ còn lại các admin làm cheat đàng hoàng thôi mọi việc sẽ ổn định và lâu dài . Offer thì cheat mà nhà nhà đều đòi làm rồi em là new nhờ chỉ bảo vì offer thu nhập cao đôi khi cũng thấy buồn vì nhiều bác không hiểu offer không phải vô hạn vì chúng ta cheat chứ không phải chúng ta real

Nói như bác cực kỳ ngu ngốc . Bác lấy như vậy liệu bác rinh hết không , khuân đi nổi không ? Bỏ cái lới lớn lâu dài đi lấy cái nhỏ . Bất kỳ site nào chấp nhận VN làm thì hầu như chúng nó biết mình cheat nhung tụi nó thông đồng mà thông đồng thì chúng ta phải làm sao để net lớn hoặc kahchs hàng của nó không nói được nó nó mới bao che cho mình được . thời đaị cạnh tranh giữa các net rất nhiều để có thể sống được nó phải chọn cách làm vừa sạch vừa bẩn nó mới tồn tại được . Làm gì có chuyện cậu ăn cho nhanh rồi bỏ chạy . Nói như vậy thì các admin VN chẳng ném đá vào cậu mới lạ .

Tớ đống ý với cậu chicken ban mẹ mấy thằng tham lam ấy đi . Sẽ chỉ còn lại các admin làm cheat đàng hoàng thôi mọi việc sẽ ổn định và lâu dài . Offer thì cheat mà nhà nhà đều đòi làm rồi em là new nhờ chỉ bảo vì offer thu nhập cao đôi khi cũng thấy buồn vì nhiều bác không hiểu offer không phải vô hạn vì chúng ta cheat chứ không phải chúng ta real

Tớ rất like cái này của cậu :binhsua39:

cậu nói thế thì sai rồi :m187:

Rất hy vọng sau đợt này admin nào còn tồn tại có kế hoạch thực hiện làm, cheat một cách hợp lý để offer còn có đất cho dân VN mình.

có những người làm ít nhưng làm kĩ để được pay. còn có những người thì ráng mà làm để được 1 con số có nhiều nhiều số 0 ở sau để show hàng khè pà con :binhsua49: dù biết khả năng banned là rất cao :binhsua48:

1 phép thử nhỏ thôi ấy mà. ở nước ngoài mặc dù là biết cá ngoài biển nhiều, họ đánh bắt vẫn thả những con cá nhỏ về cho nó lớn và sinh sản.
còn việt nam thì chích điện cho nó nổi phơi xác luôn. mình là người việt nam, nhập gia thì tùy tục.
ai dính hậu quả của chiến dịch càn quét lần này của chất phóng xạ Radium.
Xuôn Chia Bình

Nói chung không làm tốt thì nó cho die thôi. Làm gì thì cũng nên nghĩ cho Net trước đừng nghĩ mình sẽ được lợi. Nó có lợi thì mới đến lượt mình. Chứ không bao giờ có chuyện mình được lợi mà nó không đc lợi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week