Help Radiumone trừ $$$ ???

Vừa đc paid sáng nay :binhsua07:

Đừng làm nhiều mấy off nhiều point dễ bị trừ tiền do bad lead

Mình chưa nhận được . Có ae nào nhận được nữa không :binhsua10:

coi bộ hoan gmang nhỉ . Nghe nói nó pay khá chậm phải đến ngày 5 mới pay hết phải không các bác

coi bộ hoan gmang nhỉ . Nghe nói nó pay khá chậm phải đến ngày 5 mới pay hết phải không các bác

haiz, từ từ cũng đến lượt thôi, tháng trước ngày 5 hay 6 lận mà.... nhưng tháng này mình dc pay tối hwa rùi :binhsua14:

tối có xem bài này và xem các số liệu giờ mới comment. 2k8 làm 7 ngày ngủ đông, ratio quá cao. chỉ nói 1 câu, bác chủ thớt liều lĩnh vãi.

tối có xem bài này và xem các số liệu giờ mới comment. 2k8 làm 7 ngày ngủ đông, ratio quá cao. chỉ nói 1 câu, bác chủ thớt liều lĩnh vãi.
Không chỉ 7 ngày ngủ đông mà cái chính là 7 ngày đầu tiên revenue hơn 2k5 @@ còn lại 23 ngày sau đó lẹt đẹt, không làm
Rate lead = 45,18%
Charge back = 674
Impression thấp

Tính mình liều lĩnh mà công nhận chưa bao giờ liều thế này

bác cầu chúa là nó pay đi nhé . với data thế này thì nó không pay thì cũng chẳng kêu ca gì được đâu .

bác cầu chúa là nó pay đi nhé . với data thế này thì nó không pay thì cũng chẳng kêu ca gì được đâu .
Cầu Chúa có ích gì chứ... Giờ mình bỏ cheat rồi, đang học hỏi mấy pro chơi real traffic. Mong là sẽ khả quan hơn!

Cầu Chúa có ích gì chứ... Giờ mình bỏ cheat rồi, đang học hỏi mấy pro chơi real traffic. Mong là sẽ khả quan hơn!

bỏ cheat là nghỉ làm offer luôn đó cậu , làm offer cơ bản của nó là cheat mà , nhưng cheat sao đừng có lộ liễu quá thì còn miếng cơm ăn lâu dài , còn nếu chỉ biết hôm này mà không biết ngày mai thì tương lai đen tối lắm :D

bỏ cheat là nghỉ làm offer luôn đó cậu , làm offer cơ bản của nó là cheat mà , nhưng cheat sao đừng có lộ liễu quá thì còn miếng cơm ăn lâu dài , còn nếu chỉ biết hôm này mà không biết ngày mai thì tương lai đen tối lắm :D

chuẩn không cần chỉnh luôn rồi :))

Vậy thì bạn chưa hiểu real traffic là gì rồi, mà bảo nghỉ làm offer :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week