Help Radiumone trừ $$$ ???

Không biết sau đợt baõ còn bao nhiêu admin còn giương cao cờ đây :binhsua39:

Hy vọng các admin mới vượt qua được cơn bão này để còn tí vốn mà rút kinh nghiệm cho lần sau :d

offer là 1 nghệ thuật :| rơi vào tay bọn cheater trơ trẻn thành ra nó cùi bắp lun .
Im cmm mồm đi trước khi có cục shit bay vào
Mày đang tự tát vào mồm mày đấy

Im cmm mồm đi trước khi có cục shit bay vào
Mày đang tự tát vào mồm mày đấy

:| chú nghĩ shit là thứ gì đó bẩn thiểu lắm sao.

Mà sự thật shit ko phải bẩn nhất. Mà là chú mới là bẩn nhất đấy :) .

Nghe cái lịch sử hào hùng của chú thì tôi cũng ko mún nói chuyện với loại người của chú.

@ALL : hãy là frauder , đừng là 1 cheater :)

* có thể quan niệm về fraud và cheat của mình khác với các bạn ^^

chú nghĩ shit là thứ gì đó bẩn thiểu lắm sao.

Mà sự thật shit ko phải bẩn nhất. Mà là chú mới là bẩn nhất đấy .

Nghe cái lịch sử hào hùng của chú thì tôi cũng ko mún nói chuyện với loại người của chú.

@ALL : hãy là frauder , đừng là 1 cheater
Chỉ có 1 câu để nói chú.
chú rất là, rất chi là VL

ADmin nào lọt wa dc , thì mong cả lũ phía sau chết sạch ây :binhsua10:

- - - Updated - - -

1 cái ăn gian, 1 cái gian lận . Thế thôi . việt nam mình ko quan trọng 9 tả nói sao mọi hiểu dc rồi sao cứ bắt bẽ hoài rồi cải nhau

:| chú nghĩ shit là thứ gì đó bẩn thiểu lắm sao.

Mà sự thật shit ko phải bẩn nhất. Mà là chú mới là bẩn nhất đấy :) .

@ALL : hãy là frauder , đừng là 1 cheater :)

* có thể quan niệm về fraud và cheat của mình khác với các bạn ^^

=))
Đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm. Cái loại mày suốt ngày thích thể hiện cái ngu ra làm người khác thấy khó ngửi quá nên phải chửi thôi :-j
Mà tóm lại mày cũng chỉ là 1 thằng chém gió không hơn không kém, tao không chấp ^^

=))
Đã ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm. Cái loại mày suốt ngày thích thể hiện cái ngu ra làm người khác thấy khó ngửi quá nên phải chửi thôi :-j
Mà tóm lại mày cũng chỉ là 1 thằng chém gió không hơn không kém, tao không chấp ^^

thôi mệt ... tôi ko cải với chú nữa. Ko vào topic này nữa :)

Nghe nhìu member than phiền về bác Alvis16 quá . làm ăn có lương tâm chút nhé. để đời sau đẻ con có hậu môn :)

Mày đang ẳng cái gì thể :-?
Đời lắm thằng không có công ăn việc làm thừa hơi như mày :)|

Topic Radium trừ tiền của thớt chuyển thành topic chém nhau giữa paynet vs alvis rồi :))

offer là 1 nghệ thuật :| rơi vào tay bọn cheater trơ trẻn thành ra nó cùi bắp lun .
Mình nói thật cũng chả mún bonchen nhưng thấy câu nói này thì đúng là hơi quá :| Dân vn làm offers mà ko cheat lấy sheet mà ăn ah.Thằng nào dám nhận làm off mà ko cheat lên đây phán tao xem dis chị :|

Uh thấy nó sủa ra câu đó nghe nó phán như thánh
thằng này chắc em Quảng Nổ =))

cheat

Mình nói thật cũng chả mún bonchen nhưng thấy câu nói này thì đúng là hơi quá :| Dân vn làm offers mà ko cheat lấy sheet mà ăn ah.Thằng nào dám nhận làm off mà ko cheat lên đây phán tao xem dis chị :|

ne cau, cau lam offers bao nhieu nam oi the, chac co rat nhieu network cua vietnam ma cau ko biet.
lam sao nguoi ta phat trien duoc thanh mot net ko pai la lon nhung cung la trung binh oi.
ko co real traffic, moi thang cau lam cho 1 net khoang 10k, thu hoi ai tra tien cho cau? Neu khi mat su can bang giua real traffic va fraud thi network se banned thoi.
nhung dung lo lang, cheat thi se van mai ton tai

ne cau, cau lam offers bao nhieu nam oi the, chac co rat nhieu network cua vietnam ma cau ko biet.
lam sao nguoi ta phat trien duoc thanh mot net ko pai la lon nhung cung la trung binh oi.
ko co real traffic, moi thang cau lam cho 1 net khoang 10k, thu hoi ai tra tien cho cau? Neu khi mat su can bang giua real traffic va fraud thi network se banned thoi.
nhung dung lo lang, cheat thi se van mai ton tai
Ở đây mình đã nói ko mún tranh luận gì hết,mình gà thui mới tập tành làm off thui cậu.Tại thấy cậu đó cứ phán như thánh nên mới nói cái mình biết và thấy thui.Còn mấy pro cao siêu thì ko dám chém vì ngta có câu nói ít lại và hãy thể hiện bằng việc làm đừng ở đó mà chém gió là giỏi :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week