Rảnh rỗi sinh nông nổi

cái này tối mà có chuột nó vào lộng hành đã lun ko còn gì bảo vệ tuốt :D
Hi hi hi, nhà mình không có chuột và máy chạy liên tục thành ra chả có con nào bén mảng tới. Bạn bỏ trong thủng thì có chắc chắn rằng không có côn trùng không???!!!
Làm như thế này để cho CPU mát àk @@
Chắc phải ghi chữ : Tránh xa tầm tay trẻ em quá :binhsua21:
Cái chắc chắn là mát hơn, nhìn hay hơn, dễ vệ sinh hơn (thấy bụi là lấy cái cọ quét quét xí là sạch chứ để trong thùng ko thấy dơ tới khi mở thùng ra thì).
Chỗ làm việc của tui thì chả có trẻ em nào dám bén mảng mặc dù có thằng cu con 3 tuổi ở nhà

thớt lộ hàng rồi kìa. Thấy cái ngón chân của thớt rồi kakaka :binhsua24:

Hàng thì lộ nguyên con rồi

Last edited by a moderator:
cái này ngồi ko cẩn thận đụng nhầm nó giật cho tung người

Bạn nghĩ cái máy như thế thì để đâu mà đụng cho giật nhỉ, chả nhẽ đẹp thế lại đút dưới chân

Em là em kết cấy nì nì:
Chắc bác chơi ép xung hả bác?

Đẹp quá, bác còn rảnh làm cho em 1 cái :binhsua07:
Nếu bạn ở Nha Trang thì qua mình cho mượn đồ nghề (tốn tiền sắm mấy thứ đó nhiều hơn tiền làm)
Em là em kết cấy nì nì:
View attachment 25895
Chắc bác chơi ép xung hả bác?

Cũng vọc vạch chơi (đã từng OC con E5200 lên 4.2GHz, chạy df là 3.5GHz mới tiễn em nó ra đi để rước E8400 về chơi lại, mới lên 4GHz chưa lên nữa)

Làm thế này thì đk gì hả các bạn ? Sao để hở thế kia, giật teo Tờ Rim thì bỏ mẹ àh

Làm thế này thì đk gì hả các bạn ? Sao để hở thế kia, giật teo Tờ Rim thì bỏ mẹ àh

Làm thế này thì khoe được ta có những gì ấy mà. Ai bảo bạn thích sờ để teo trim, dùng mắt ngó và bấm bàn phím thôi thì làm gì mà trim teo nhỉ.

PS: đã trả lời vì sao tui làm thế này rồi không việc gì phải xoắn.

Ý tưởng hay à,

Đã lỡ làm nhọc công làm cái case rồi, cho em góp ý chút: anh treo nó lên luôn cho khỏi vướng víu.

Khoan 2 giá nâng vào tường rồi gác lên, khỏi đụng chạm, dễ vệ sinh.

Ý tưởng hay à,

Đã lỡ làm nhọc công làm cái case rồi, cho em góp ý chút: anh treo nó lên luôn cho khỏi vướng víu.

Khoan 2 giá nâng vào tường rồi gác lên, khỏi đụng chạm, dễ vệ sinh.

Cái này dùng để bàn chứ không treo lên tường, treo lên tường sẽ có nhưng là phiên bản khác gọn nhẹ hơn nhiều

Hôm nào kiếm nguyên liệu làm cái nghịch dại nào ;))

Nghịch này không dại đâu, còn khối cái dại hơn ấy chứ

Muốn nông nổi lắm, nhưng ko đủ lúa :binhsua46:

Thực tế cái này đâu mất nhiều tiền lắm đâu, chỉ mất công làm thôi. Cái này đắt nhất là 4 cái trụ inox, còn lại chưa tới 100k đâu bạn ơi. Bạn có thể thay 4 cái trụ inox bằng vật liệu khác. SG có bán trụ như thế mà bằng nhôm, hoặc bạn làm bằng 4 trụ gỗ, sắt (sơn lại) đều ok hết mà

thích lắm nhưng ko có đồ nghề để làm + ko xài máy ở nhà + nhà lại có người già và trẻ con đến chơi phá
tia hàng thớt là được rùi :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week