Rảnh rỗi sinh nông nổi

thích lắm nhưng ko có đồ nghề để làm + ko xài máy ở nhà + nhà lại có người già và trẻ con đến chơi phá
tia hàng thớt là được rùi :binhsua104:

Túm váy không có máy ở nhà thì chả phải làm hi hi

Sau khi nhìn ngó thấy cái quạt chơi 4 màu không hợp mấy, tháo quạt ra gỡ mớ led khác màu đi, lấy mớ led màu đỏ hàn vô lại

Anh em chúng nó sánh vai nhau

Sau khi mod lại đèn led cho fan nhìn khác hẳn

Tự sướng ảo lòi

Sau khi xin thằng em được miếng ván mặt bàn thì cho em nó lên nằm chung với màn hình luôn

Còn đây là chủ nhân (bựa có hạng luôn he he he)

Và đại đệ tử (bựa không kém)

Sau khi làm xong cái này còn dư ra 1 miếng Alu, chú nào làm thì vác đồ nghề + cafe qua nhà tớ nhá

Làm cái này để làm gì thế bạn ?

Câu này bạn xem lại mấy comment trước nhé bạn.

Bác làm thêm 1 tầng nữa che cái main đi cho đẹp!

Thế thì chả khác gì cái case cả, hi hi

bác này làm thê này có ngày dán vào điện giật cả nhà

Bạn có chắc chắn rằng bạn bỏ toàn bộ vào case thì gián không hỏi thăm không nhỉ, ngoài gián còn có vài loại côn trùng khác ấy chứ. Mà máy chạy quạt chạy thì liệu có con côn trùng nào tới không nhỉ?

Đào thì đầu tư con VGA chứ đâu nhất thiết phải làm bench, làm cho vui ấy mà

1 ý tưởng sáng tạo . ( nếu cái này về lâu dài chạy ổn định koo gặp sự cố nào thì tôi cũng làm một cái tìm mãi ko thấy nút thanks để vote cho chủ thớt ( thank you vậy )

1 ý tưởng sáng tạo . ( nếu cái này về lâu dài chạy ổn định koo gặp sự cố nào thì tôi cũng làm một cái tìm mãi ko thấy nút thanks để vote cho chủ thớt ( thank you vậy )

Bạn có thể tham khảo thêm ở http://vozforums.com/forumdisplay.php?f=151 có khá nhiều mẫu đã mod, tui chỉ làm theo ý của mình là chính

đẹp đấy nhưng ko dc an toàn cho lắm nước nó mà vào thì đi luôn cái kòm piu tờ :binhsua144:

đẹp đấy nhưng ko dc an toàn cho lắm nước nó mà vào thì đi luôn cái kòm piu tờ :binhsua144:

HI hi nước vào thì chả cái nào sống sót cả bạn ah. Nhưng mà chả nhẽ nó đang chạy lại đổ nước vào hihi, mà máy tắt thì nước có đổ vào bạn chỉ cần sấy khô là ok. Main để lâu ngày còn giặt nữa là

vâng ! rất đẹp rất kỳ công, rất sáng tạo, rất vất vả, rất chiếm diện tích và rất cồng kềnh còn rất rất nữa .... =)) ! kết cái quạt tản nhiệt màu đẹp quá :D

vâng ! rất đẹp rất kỳ công, rất sáng tạo, rất vất vả, rất chiếm diện tích và rất cồng kềnh còn rất rất nữa .... =)) ! kết cái quạt tản nhiệt màu đẹp quá :D

Bạn này nói nhầm hay sao ấy, bạn không thấy hình mình cầm lên hay sao mà nói nó chiếm diện tích nhỉ. Bạn đo kích thước cái main rồi cộng vào mỗi chiều 10cm nữa là ra. Cam đoan nhỏ hơn cái case của bạn khá khá đấy

bạn khéo tay quá

Theo mình thì cái main bạn gắn ngược xuống mặt dưới còn mặt trên để linh tinh như modem hay loa loét gì đó. Chứ nói thật nhìn cái main ngủa mặt lên như thế không an toàn, không may cái gì rơi vào toi luôn.

bạn khéo tay quá

Theo mình thì cái main bạn gắn ngược xuống mặt dưới còn mặt trên để linh tinh như modem hay loa loét gì đó. Chứ nói thật nhìn cái main ngủa mặt lên như thế không an toàn, không may cái gì rơi vào toi luôn.

Cái chính là cho nó nằm trên để khoe hàng cùi bắp. Ngoài ra khi lật lại sẽ phát sinh khá nhiều chuyện đó bạn (quạt chạy thì cái tản CPU, tản VGA ... các jack cắm nó lung lay nhiều đó nghe). Cái này nó nằm trên bàn làm việc trên nó là cái trần nhà rồi. Hi hi từ khi làm tới giờ chưa thấy con gì rớt vào nổi, uống nước thì mời ra bàn nước thế là ổn

kỳ công và khéo tay thật e nhìn cứ gỡ bác đang chế tạo :binhsua129:

Cái này cũng không kỳ công gì lắm, qua voz xem bạn sẽ thực sự bất ngờ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week