rất cần sự tư vấn của mọi người!!!!

có nên tha thứ cho cô ấy không?

• tha thứ

Votes: 5 29.4%
  • cắt đưt luôn

Votes: 12 70.6%

• Total voters
    17
các bác ở ngoài thì phán như đúng rồi , cái khó suy nghĩ của chủ bài ở đây là vẫn A-cay chuyện hôn hít sờ soạng của ng yêu với thằng kia , dù sao đi nữa đứng ở phương diện 1 thằng đàn ông nghe chuyện này cũng bực tức lắm chứ

thực sự 5 năm cũng khá là dài rồi , có 1 tháng mà ng yêu đã như thế suy cho cùng thằng sở khanh kia đánh đúng vào điểm yếu của người yêu chủ thớt => thiếu tình cảm + chán nản vì tình yêu = tiếp cận
Mình có thế không trách cứ cô ấy vì thời gian đó cô ấy trống trải mà gặp nhiều chuyện không vui.

nếu chủ bài thịt ng yêu rồi thì nghe câu hôn hít sờ soạng cũng khó nhỉ , thôi cái này ở lý trí của chủ bài tha thứ hay không thôi , còn trên MMO này có nhiều điều trái chiều lắm , nên nói rõ với con GẸ là lén lút nhắn tin như thế anh không thích em chấm dứt chuyện này đi , giả sử anh không biết em nhắn tin với nó thì sao ? nếu thực sự nó yêu em mà em cần nó thì anh mở rộng vòng tay của anh đấy , em đi đi và đừng bao giờ quay lại nhìn anh nữa

Cậu lập cái topic này thì chứng tỏ là cậu đang muốn níu kéo cái cuộc tình của cậu rồi! Nếu cậu dứt khoác thì cần gì phải lập topic này!
CẬu lập topic này chẳng qua là muốn mọi người vào cho cậu sự an ủi, chia sẻ nỗi đau tinh thần để cậu tiếp tục bước tiếp mà thôi!
Qua những comment của a e mmo nãy giờ có lẽ ko cần phải vote cậu cũng biết a e mmo muốn cậu làm gì rồi! Dũng cảm đối diện đi đừng níu kéo nữa!
vãi bác. người đầu tiên đọc đc tâm sự của mình, thật luôn

mình yêu 7 năm chia tay 1 năm vẫn quay lại nè.yêu lâu thế rồi cố mà giữ bạn à.
nhưng người yêu mình nó ko tòm tem với thằng khác mình biết vì nó học ở với em mình
còn người yêu bạn thì nó nói dối bạn đó. nó ngủ vs mình rồi :v

Hai hướng nhé:
Hướng thứ nhất: Cô nàng đang bắt cá hai tay, biểu hiện của người lăng nhăng, thời đại. Nếu yêu cô ấy, thì bạn nên chứng minh là cô ấy phải dùng hai tay để bắt bạn, thể hiện là một người khó bắt vào nhé!
Hướng thứ hai: Cô ấy rất yếu đuối. Trong thời gian bạn chia tay với gấu. Cô ấy buồn chán, cô đơn, tủi thân. Bỗng xuất hiện một thằng cơ hội nhảy vào khiến trái tim của cô ấy bị rung động. Dù quay lại với bạn nhưng cô ấy không sao cắt đứt được với thằng cơ hội đó. Lúc này thì bạn hãy chứng mình mình là số 1, không có số má nào khác ngoài bạn. Quan tâm nhiều hơn, nói chuyện nhiều hơn, làm cô ấy cười nhiều hơn.
Ngoài ra: là người đàn ông phải dứt khoát. Nói 1 là 1. Xù là xù luôn. Chúc bạn may mắn!
P/s: FA mà đi tư vấn chuyện tình yêu! HaiZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ! :p
cả 1 và 2 đều thiên về hướng tha lỗi, thứ nhất mình nói với bạn thế này con gái thời này ko phải ai cũng lăng nhăng đâu, hơn nữa đây đã là ty 5 năm rồi nha bạn
thứ 2 : yếu với chả đuối quen nhau 5 năm mới có 1 tháng ct bùn tuổi Cô đơn ? thằng kia tán hôn hít sờ mó...hay ko thì chưa biết trong 1 tháng đã làm xong cmn hết rồi còn làm bao lần thì ko biết => cái này đừng đổi thừa hoàng cảnh bùn tủi cô đơn t/c iu nhau 5 năm chỉ vì ko gần nhua 1 tháng mà đã như thế thì chuyện sau này khó nói đc, đối với loại đàn bà này thì chỉ có 1 cách để giải quyết là cho nó biến ngay và luôn....
P/S : bạn giải thích và nc theo 1 phương hướng quá nhu nhược nếu sau này bạn có ny mà nó có tính lăng nhăng dự bạn mọc ko ít sừng, nếu bạn có xem OP thì mình biết bạn bị nhiễm của nhân vật nào chắc là Cụ Sanji
:))

mình cũng có nói rồi mà, nhưng mình ko giỏi văn như bác ấy nên cứ nói đại ra thôi, rỏ ràng chuyện này ko nên hỏi ý kiến ai cả tự mà quyết đi làm thằng đàn ông mà nhu nhược quá ko tốt

mình yêu 7 năm chia tay 1 năm vẫn quay lại nè.yêu lâu thế rồi cố mà giữ bạn à.
nhưng người yêu mình nó ko tòm tem với thằng khác mình biết vì nó học ở với em mình
còn người yêu bạn thì nó nói dối bạn đó. nó ngủ vs mình rồi :v
chuyện ct bao lâu quay lại thì ko phải vấn đề ở đây bạn ah vấn đề cái con này iu 5 năm rồi mà ct 1 tháng cái đệt gì mà trong vòng 1 tháng đã có thằng tán xong nó hôn hít sờ mó đủ kiểu thì chứng tỏa bọn nó ko phải mới quen nhau khi thread và nó ct, hơn nữa khi quay lại với thread rồi thì nó vẫn còn liên lạc thằng kia, và có trời có đất với 2 đứa nó biết bọn nó có làm gì nữa ko @@

thời đại này khó nói về vấn đề tình cảm lắm , cần phải chăm sóc tình cảm của mình như 1 cái cây ấy , tưới nước đầy đủ vào , mà bác chủ bài nên cầm số đt của con GẸ xem thằng kia nó nhắn tin kiểu gì cứ tìm hiểu xem , cần thì cho nó vài gậy vào mặt , hoặc là cần có cuộc nói chuyện thẳng thắn bảo cái ĐKM mày đừng nhắn tin cho ng yêu tao nữa :D bố mày đang điên đây , muốn ăn cháo hay ăn cơm ? , nếu là 1 người rộng lượng thì cho quay lại yêu nhau và tiến đến hôn nhân thôi , đừng suy nghĩ quá đến cái chuyện hôn hít sờ nắn đấy

Chắc đồng cảnh ngộ thôi! 4 năm trước mình 21t! Yêu nhau từ năm 17t! Đến năm 21t bị cắm sừng! :mad: Mà đau cái bị chính cái thằng bạn thân cắm sừng! Đau vãi ra!
Nhớ cái ngày đó! Đúng định mệnh! Lên cơ quan thằng bạn kêu mãi ko thấy no ra mở cửa, tình cờ nhìn thẳng vào trong thấy con ghệ đang mặc áo vào! :oops: Chết điếng người! Sau lúc đó thì dẹp luôn thằng bạn thân lẫn con ghệ!o_O Nhắc lại đến giờ còn đau!

cho thằng đó vài phát =))! cỡ Phồng Tôm đấm phát chết luôn! đảm bảo bạn sẽ bình yên yêu đương trong quảng tgian còn lại=]]

Tránh con gái ra bác ơi, khi iu đừng đặt niềm tin, cứ xem họ chỉ là "con gái" thế thôi :)
Max
tránh con gái ra iu max nè bác thread =)) cmt của max dễ làm a-e hiểu lầm lắm nha :rolleyes:

chuyện ct bao lâu quay lại thì ko phải vấn đề ở đây bạn ah vấn đề cái con này iu 5 năm rồi mà ct 1 tháng cái đệt gì mà trong vòng 1 tháng đã có thằng tán xong nó hôn hít sờ mó đủ kiểu thì chứng tỏa bọn nó ko phải mới quen nhau khi thread và nó ct, hơn nữa khi quay lại với thread rồi thì nó vẫn còn liên lạc thằng kia, và có trời có đất với 2 đứa nó biết bọn nó có làm gì nữa ko @@
cấm cấm tiệt ko nghe thiếu j cách :D

Chắc đồng cảnh ngộ thôi! 4 năm trước mình 21t! Yêu nhau từ năm 17t! Đến năm 21t bị cắm sừng! :mad: Mà đau cái bị chính cái thằng bạn thân cắm sừng! Đau vãi ra!
Nhớ cái ngày đó! Đúng định mệnh! Lên cơ quan thằng bạn kêu mãi ko thấy no ra mở cửa, tình cờ nhìn thẳng vào trong thấy con ghệ đang mặc áo vào! :oops: Chết điếng người! Sau lúc đó thì dẹp luôn thằng bạn thân lẫn con ghệ!o_O Nhắc lại đến giờ còn đau!
ác!............. tội bác quá! @@! yêu nhau! sợ nhất, cẫn thận, đề phòng nhất vẫn là bạn cmn thân =))

còn chuyện mình thì ngược lại bác này nhưng ko phải mình cấm sừng thằng bạn mà thằng bạn khác cấm mình lại là thằng bị om bom dm nó đời chứ..
Lúc còn đi học thằng tó bạn quen 1 con @@ trong 1 băng có mình có có ng iu mà đời phũ phàng thế éo nào ấy con bồ nó đi chơi lại cứ kề kề vào mình, tính mình lúc ấy vui vẻ hòa đồng nên cũng xem nó là em " vì là ng iu bạn " nên ko có tc với nó, vậy mà sự đời chớ trêu trong đám có 1 thằng wen lén với con nhỏ đó đệt bà 2 đứa nó về nhà ôm nhau hôn nhau bị con nhỏ em nó thấy lên kể mình bảo mình nói, mình ko muốn a-e mất lòng nên nói với 1 thằng khác hỏi nó nói ko rồi cuối cùng ko nói ra, thế éo nào sau 1 TG trời xui khiến sao thằng cờ hó ng iu con kia bảo mình là kua bồ nó wen sau lưng nó...éo biết nói gì luôn cười rồi bảo ok tao quen nó từ nay éo a-e gì với thằng nào nữa @@ rồi ở nha tu luyện MMO đến giờ luôn

Ảnh mới bảnh vãi +1 :) Mà chuyện buồn quá. Đến bây giờ m vẫn k tin ai đc, iu bản thân m thôi :D Con gái để làm bạn tình là hợp.

Max

bác còn nhọ hơn cả mình, mình đúng là đang ở vào tâm trạng như bác 4 năm trước đây

thôi chúng ta miễn bàn luận đi vì nếu có bàn luận cũng chỉ là tranh cãi mà thôi , chủ bài đang rất phân vân về chuyện này , hãy để anh ấy tự giải quyết thì hơn , nếu tha thứ được thì tiếp tục nếu ko thì thôi , có lẽ chủ bài nên nhờ 1 người bạn thân là NỮ ấy tâm sự chắc sẽ nhẹ lòng nhiều hơn , người không ở trong cuộc thì nói dễ lắm còn ở ngoài thì nói kiểu nào chẳng được đã Voite cho 1 phiếu quay lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week