rất cần sự tư vấn của mọi người!!!!

có nên tha thứ cho cô ấy không?

• tha thứ

Votes: 5 29.4%
  • cắt đưt luôn

Votes: 12 70.6%

• Total voters
    17
đêm khuya mò vào xem ko cmt ko thể yên đc
1. yêu nhau 5 năm ? 5 năm chứ éo phải 5 tháng , thế mà mới chia tay 2 tháng cô ấy đã cặp bồ ???? vậy thử hỏi 5 năm yêu nhau của 2 bạn thì cố ấy đang giả tạo hay cố yêu bạn ?
2. tình cảm con gái rất sâu nặng, không yêu thì còn đỏng đảnh 1 tí chứ đã yêu là yêu rất chân thành, vì thế khi chia tay không thể có lý do vì một tí cô đơn trống vắng mà vồ mà vập đến thằng khác được l=> vứt
3. Nếu là mình cho dù rất yêu cô ấy nhưng mình cũng sẽ chia tay, thà đau 1 lần còn hơn luôn bị ám ảnh suốt đời bởi cảnh hình ảnh hôn hít sờ mờ của "vợ" mình với thằng khác. Bạn và mình đều là đàn ông đều là con người chứ ko phải thằng bù nhìn mà nói quên là quên đc , cho dù lòng vị tha to đến cỡ nào :mad:
Chốt : Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay :p Chúc thớt có gấu khác ko cần yêu 5 năm mà 5 ngày nó yêu thớt hơn bản thân nó là đc roài. :rolleyes:

đêm khuya mò vào xem ko cmt ko thể yên đc
1. yêu nhau 5 năm ? 5 năm chứ éo phải 5 tháng , thế mà mới chia tay 2 tháng cô ấy đã cặp bồ ???? vậy thử hỏi 5 năm yêu nhau của 2 bạn thì cố ấy đang giả tạo hay cố yêu bạn ?
2. tình cảm con gái rất sâu nặng, không yêu thì còn đỏng đảnh 1 tí chứ đã yêu là yêu rất chân thành, vì thế khi chia tay không thể có lý do vì một tí cô đơn trống vắng mà vồ mà vập đến thằng khác được l=> vứt
3. Nếu là mình cho dù rất yêu cô ấy nhưng mình cũng sẽ chia tay, thà đau 1 lần còn hơn luôn bị ám ảnh suốt đời bởi cảnh hình ảnh hôn hít sờ mờ của "vợ" mình với thằng khác. Bạn và mình đều là đàn ông đều là con người chứ ko phải thằng bù nhìn mà nói quên là quên đc , cho dù lòng vị tha to đến cỡ nào :mad:
Chốt : Có thứ hạnh phúc gọi là chia tay :p Chúc thớt có gấu khác ko cần yêu 5 năm mà 5 ngày nó yêu thớt hơn bản thân nó là đc roài. :rolleyes:

1.Yêu 5 năm mà chia tay thì hiểu lầm chắc nhỏ nhỉ, trai khóc vì mất thứ mình ko muốn mất còn gái khóc vì bắt buộc phải mất thứ mình ko muốn mất :(, mà lạ chia tay 2 tháng rồi nó thích wen ai thì wen có gì phải vứt, có người thích chia tay ngồi ôm kỷ niệm có người lại thích bước tới làm éo gì phải đem suy nghỉ của mình áp lên người khác ???
2.Cách yêu là wan trọng nhất thớt nó kể như mọi lỗi đều là do gấu nó làm ra vậy ?? nếu đậm sâu thì đã chẳng mất nhau 5 năm chứ có phải 5 tháng haìz. Gái nó yêu chân thành thì liên wan gì đến việc wen thằng khác ?? buồn, chán,cô đơn suốt ngày phải chờ 1 thằng làm mình đau khóc thì tại sao giờ có 1 thằng tốt hơn wan tâm hơn lại ko theo.
3.Câu này đúng, thớt nên chia tay, như thế tốt cho cả 2, nếu còn yêu gấu đậm sâu thì bài post này đã ko tồn tại vì yêu mà cứ nghi ngờ thì yêu làm gì cho mệt :)
** Đừng lấy số năm mà đo tình cảm, thời gian càng dài thì cái Nghĩa càng lớn còn cái Tình thì càng cạn nếu ko biết cách yêu.
*** Bác thớt giờ chả cần tư vấn gì cả, chủ yếu là bản thân bác muốn gì ?? Thớt cứ xác định lại là bạn buồn vì gấu hay vì bản thân ?? giải quyết thì có đầy cách như: Gọi gấu ra nói thẳng, sợ gì mà ko dám nói với nó mà phải lén lút đọc inbox đễ rồi nghi ngờ ???
- Nó bỏ bên ấy + Bác tha thứ đc thì tiếp
- Nó ko bỏ bên ấy thì chia tay. Thích thì vẫn làm bạn, gặp mặt nhau thì cười vu vơ vì đã từng là của nhau.
- nó bỏ bên ấy mà bác cảm thấy ko tha thứ đc, cảm thấy ghét cái cảm giác lo sợ Bổng dưng mọc sừng thì chia tay
- nó ko bỏ bên ấy cũng như ko muốn mất bác thì tạm biệt em vĩnh viễn éo bạn bè gì luôn.
Viết dài thế chủ yếu vui đùa là 9, quyết định vẫn nằm ở thớt, chuyện của thớt ra sao chỉ mình thớt bác, tính cách gấu thớt ko 100 thì thớt cũng phài hiểu 6-70.

Quen 5 năm vừa chia tay,thì bố ai mà chả thèm được ôm ấp,hôn hít chỉ là muốn có cảm giác thôi chứ chưa chắc em ý đã yêu thằng đó,quay lại với chú mà em ý dứt tình với thằng kia thì chú cũng nên thông cảm cho người ta,2 đứa nối lại với nhau 1 2 tháng xem tình hình em ý thế nào rồi quyết

5 x 365 x 24 x 60 x 60 = thời gian kiếm cả khối tiền rồi :D

Cha ông có câu

Quen Ăn Chứ Ai Quen Nhịn

quên nhau 5 năm mà mới có 1 tí đã thế thì theo bạn nên tiếp tục ko @@ quen nhau 5 ngày may ra có thể hiểu đc chứ 5 năm rồi mà thế thì cho nó biến ngay và luôn đi là gọn nhất
về mặt lý thuyết thì trong đau khổ tột cùng chuyện này hoàn toàn có thể :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week