Recordshyiip - U0899008 Con Cẩu Vào Đây Nhận Hàng..

MagicKaitokid

Banned
Reactions
133
MR
0.000
Mài tính chơi bố mài hả GD LR xong chạy ra ngân hàng báo chuyển nhầm $ lần này xem như mài xui cmnr 21/12 tận thế tao nghĩ là Tận thế với mài Rồi--Éo biết nick mài ở 4rum là gì nên Report vậy thôi

--Hôm thứ 7 gd LR với con cậu này nó send mình 4tr150k...Send nó LR xong đầy đủ
Trưa hôm nay mình có mua LR nên vào send $ cho ng ta. Thì thấy bị Hold 4tr150k Phone lên Bank Bank bảo ra giải quyết, ra đó thì A Trưởng Phòng bảo là có ng báo chuyển nhầm và hỏi mình tiền đó phải của mình ko--Tất Nhiên phải nên A Ta giải quyết.
-A Ta với mình way 1 vòng cả tiếng đồ hồ gọi vào chi nhanh nó Khiếu nại, 1 Hồi sau a ta bảo ok rồi em Đợi 1 2 hôm nhé, tiền đó trong thẻ e nên ko mất đc, và phán thêm 1 câu nghe rất phê
Nếu đây là Tiền hợp pháp của e thì e yên tâm--Ng Khiếu Nại em sẽ bị kiện vì lừa đảo...VCB Chấp nhận hổ trợ em Khiếu nại, Còn nếu e muốn khiếu nại luôn thì làm đơn A sẽ báo Nhờ CA vào giải quyết và cho ng đó đối chấp Tỉ lệ e Win 100% :D Vì thằng này nó báo chuyển nhầm Nhưng tại sao lại khớp với yahoo em NC--Khớp với em Chuyển $ cho nó cùng 1 TG--Mày hiểu rồi đó thằng cẩu .

Những bạn nào Đã từng gd LR mua bán Mà Bị Hold dạng này đặt gạch tại Đây...Ông đó bảo nếu Làm rỏ ng này có hành vi lừa đảo VCB và Khách hàng Sẽ Khởi tố....4tr chắc cũng mấy cuốn đó Cố mà an nghĩ nha Ku....
A Đợi Ngày Mai bọn nó phone A ra đó làm việc lần nữa thì chú mài lên Đường :|
Thằng lol kia Reporf tao wa đây nhận hàng nha đm
http://
Mmo4You.Net---pic(2).bmp

http://
Mmo4You.Net---pic(3).bmp

Last edited by a moderator:
chẳng cần mình phải tố cáo đâu VCB báo nếu mình tranh chấp thắng VCB sẽ tự tố cáo khách hàng đó, còn nếu mình thua mình có quyền tiếp tục khiếu nại lên CA...Đằng nào thằng này cũng đi khám :|

lần này tao quyết cho 1 thẳng vào khám tao mới thôi:)) dm xem như mày xui rồi chơi ai éo chơi đi Chơi tao:)) Liều VL:))

Tha cho nó đi bác ơi. Giảm xuống mức án chung thân thôi, đừng có tử hình em nó nha bác. Cho nó ở trong đó lâu lâu đặng mua bán cam với mới anh đại bàng trong ấy. Đừng hù em nó nha:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

cho nó vào tù đi , cho nó hiểu thế nào là luật đời

con cờ hó ngO_tinh chứ còn ai nữa:binhsua27:

google hộ bác ra liền đây :D
http://mmo4me.com/showthread.php?85320-Lastmonitor-Event-sinh-nhat-len-Mod/page2
#19 nhé ^^!
link google
tố cáo lên CA đi vụ này căng đét đấy

Thằng Ngo_Tinh thank thằng needAmen, chắc chắn là 1 thằng clone 2 nick để thank! Mà Ngo_Tinh là c hó Rinny!
Vote thớt làm đến cùng nhé, đừng có thỏa thuận gì với nó. Có khả năng giờ nó đang gọi điện thớt xin trả gấp đôi để bãi nại. Giờ chỉ còn tùy thuộc vào thớt thôi.:binhsua49:

tao éo biết thằng đang reporf tao là thằng nào nhưng yên tâm nếu mài tính chơi tao thì lần này tao tuyển đi hết :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week