Recordshyiip - U0899008 Con Cẩu Vào Đây Nhận Hàng..

ông huy_b1p_1012 là admin recordshyip. còn nhìn cái nick chat là fake của record ah. chắc thằng nào đang hạ uy tín của ong huy

thonghuynhcr

HUỲNH BÁ THÔNG
SN: 11/09/1990
01666655007
ảnh
http://09cs.forumotion.net/t676p40-topic

Không biết cậu thonghuynhcr này có liên quan đến việc dis PZ đã bán cho mình từ lâu rồi không , Mình xin cảnh báo acc PZ này nha. các bạn gd hãy cẩn thận .

Thông báo anh em nhá :binhsua43:

mài xem thì hiểu tao chỉ gd 1 Nick là drop_ug và những ai gd với tao đều bắt tao cmt cả....Nhưng bạn này gd ko phải yahoo tao :|

- - - Updated - - -

Với 1 điều tao ko hề bán STP--Mà tao còn chẳng biết cái STP là cái lol gì thì bán làm sao :|
Nếu bạn CM là gd với mình vậy xin hỏi bạn lấy yahoo mình từ đâu dưới chữ ký này ko :| có Cmt ko :| vậy thôi

Những ai comment đòi chém đòi giết coi lại mình nhe, việc chưa rõ ràng đã nhao nhao lên rồi:binhsua79:

dám ra bank VN báo gởi nhầm á :|. chơi qua PP với PZ thì còn hạn chế về tiếng anh chứ bank VN với log chat VN thì sao phải xoắn ;))

Thực ra pháp luật hiên chưa có chế tài cụ thể về hình thức mua bán tiền online. Bác muốn đưa người ta vào tù cũng còn dài bác à. mà trước khi nó vào tù bác cũng phải mài đit ngồi ở công an trả lời chất vấn đấy. có khi lại lòi ra cái nọ cái kia. Pháp luật là như vậy chưa hiểu hết thì đừng có phán vội, đưa người ta vào tù không phải cứ thích là được ngay đâu. Đến giết người bằng chứng rõ 10 mươi còn phải điều tra cả năm trời mới mang ra xử được nữa là :(. Mình cũng bị scam rồi ấm ức lắm chứ. Mình còn gọi điện cho cả ông anh làm luật sư rồi. Kết quả là rút :(

vote thớt giải quyết nội bộ, làm ầm chuyện càng cho thấy thớt thiếu hiểu luật thôi, ko fải dễ dàng giải quyết việc này bằng luật đc, cái thớt fải mất có khi lớn hơn số 4 củ kia

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week