Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
cái này liệu có scam giống thằng cointellect.com, scrypt.cc và cloudminr.io năm 2015 không chủ thớt, năm ngoái dính 3 quả cam này mất 150 củ đau quá

Bán SELL cái cộng tiền liền. Vì vậy bạn nào muốn rút vốn không phải lo lắng. Chỉ cần chờ hết chu kỳ bấm SELL là xong :)
Chia sẻ 25% trên giá bán hiện tại. Vd: 20€ sau khi hoàn thành 5 tuần thì bán được 15€. Nếu bán ở giữa chu kỳ (tức 3 tuần đầu) thì sẽ nhận được 10€ ;)

Cái này sao giống mấy cái anh vừa bảo được anh.
anh thấy giống giống mà, thằng cointellect.com hồi đó cũng deposit bằng cổng visa/master và paypal, cũng địa chỉ cũng giấy phép hẳn hoi vẫn scam như thường. Hồi đó nó còn withdraw cho mình hẳn 1 cái swiss card cơ

Đồng chí này thì giờ bỏ cổng paypal đi rồi, chưa biết là thế nào

Dù sao cũng động viên tinh thần chia sẻ vì cộng đồng của bạn, đã đăng ký ủng hộ 1 acc ref nhé

Cuối cùng thì RC cũng bắt mình xác minh :D vậy là nó ngày càng siết chặt hơn gòy

anh thấy giống giống mà, thằng cointellect.com hồi đó cũng deposit bằng cổng visa/master và paypal, cũng địa chỉ cũng giấy phép hẳn hoi vẫn scam như thường. Hồi đó nó còn withdraw cho mình hẳn 1 cái swiss card cơ

Đồng chí này thì giờ bỏ cổng paypal đi rồi, chưa biết là thế nào

Dù sao cũng động viên tinh thần chia sẻ vì cộng đồng của bạn, đã đăng ký ủng hộ 1 acc ref nhé
Đừng làm em run bác ơi...:cool:

Bán SELL cái cộng tiền liền. Vì vậy bạn nào muốn rút vốn không phải lo lắng. Chỉ cần chờ hết chu kỳ bấm SELL là xong :)
Chia sẻ 25% trên giá bán hiện tại. Vd: 20€ sau khi hoàn thành 5 tuần thì bán được 15€. Nếu bán ở giữa chu kỳ (tức 3 tuần đầu) thì sẽ nhận được 10€ ;)
cái lãi 19E đó làm sao để mua rác vậy ạ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week