Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
nó cho 20E fee mình chót bấm vào mua luôn 100 kg WASTE rồi có sao ko nhỉ, mai mới mua đc btc-e ma def thêm

Đọc cmt nhiều quá loạn, ví dụ mình def 100E , thì mua hết cái WASTE rồi sau 5 tuần nó tự trả về Tài khoản 14E phải ko ạ, nếu mình ko rút 14E đó nó có cộng tiếp vào chu ki sau để tính là 114E ko nhỉ

Đọc cmt nhiều quá loạn, ví dụ mình def 100E , thì mua hết cái WASTE rồi sau 5 tuần nó tự trả về Tài khoản 14E phải ko ạ, nếu mình ko rút 14E đó nó có cộng tiếp vào chu ki sau để tính là 114E ko nhỉ
Nếu bác muốn thì có thể vào cài đặt để cài đặt. Nó tự làm hết :)
https://recyclix.com/profile/
Mục After cycle ends
Chọn Restart automatically and compound profit. Xong!

Nếu đầu tư 100 E, thì cứ 5 tuần bạn sẽ nhận được 14 E. Bạn có 2 lựa chọn.

1 là tích số tiền lãi để đủ 20 E thì rút.

2 là dùng số tiền lãi để mua tiếp rác tái chế - Chu kỳ sau nó sẽ tính 14% x ( 100+14).

Bạn hoàn toàn có thể vào Profile để thiết lập tự động như sau.

RC RC.png

nghe nói cái này tặng 20EU sau 20 ngày có hơn 40EU à các bác?
thế cheat đc k? :D

định dep 1000e mua full 5 tấn rác, không biết thớt rcb lại cho mình bao nhiêu nhỉ ? và cho hỏi thêm là chỉ rcb một lần lúc nạp tiền, hay là mỗi chu kỳ được rcb ạ, thớt thông giúp em nhé

định dep 1000e mua full 5 tấn rác, không biết thớt rcb lại cho mình bao nhiêu nhỉ ? và cho hỏi thêm là chỉ rcb một lần lúc nạp tiền, hay là mỗi chu kỳ được rcb ạ, thớt thông giúp em nhé

Thanks bạn đã quan tâm. ở ngay post # 1 mình có ghi chú 5% cho bạn. REC chỉ trả hoa hồng khi cấp dưới đầu tư tiền. Vì vậy các bạn cứ đầu tư là nhận được rcb.

REC không có quy luật trả hoa hồng như các revshare. Chính vì thế mà nó vẫn chưa phá sản. :D

Trong trường hợp đã mua 5 tấn rác, làm cách nào để có thể tăng thêm?
Những công cụ mua thêm giá quá đắt sao mua nổi?

Trong trường hợp đã mua 5 tấn rác, làm cách nào để có thể tăng thêm?
Những công cụ mua thêm giá quá đắt sao mua nổi?

Bắt buộc phải mua công cụ, từ công cụ giá thấp tới giá cao.

Mua công cụ là góp phần giúp REC mở rộng nhà máy và mua thêm thiết bị tái chế cho các bạn :D

Ví dụ mua 1 cái forklift thì tăng dc quá ít quota mua rác mà giá thì quá cao. Như vậy bao giờ mới hồi vốn?

Ví dụ mua 1 cái forklift thì tăng dc quá ít quota mua rác mà giá thì quá cao. Như vậy bao giờ mới hồi vốn?

Vốn càng lớn thì thời gian hồi vốn lâu cũng là 1 cách giúp RC không bị chết sớm vì suốt ngày phải tìm cách thanh toán các tay to mà. Bao nhiêu site chết chỉ vì các tay to đập vào rồi sau đó có thời gian hồi vốn nhanh hơn người đập ít dẫn đến suốt ngày chỉ lo kiếm tiền trả lãi bọn nó.

Công cụ là bắt buộc để có thể đầu tư lớn. Nhưng thực tế thì tiền mua so với những người không mua công cụ thì thời gian đầu tư cũng chỉ hơn từ 1 đến 3 cycles. Ví dụ như chơi theo cách không bán sản phẩm mà cứ để đấy lấy lãi 14%/5 tuần. :D
+ người không mua công cụ mất 14% x 7= 98% là có thể coi là hồi vốn trong vòng 35 tuần. Từ cycle thứ 8 là có lãi rồi.:D
+ Người mua công cụ giả sử mua full cả 5 bộ sẽ tốn thêm 3 cycles (15 tuần) để hồi cả tiền công cụ. (Dĩ nhiên cái này dành cho bên châu Âu là chính). Ở VN ít người đủ điều kiện mua full công cụ. Thường mua VN mua được đến công cụ thứ hai là nhiều. Mua đến cái thứ 2 thì chỉ hơn những người không mua công cụ 1 cycle (5 tuần) hoặc max là 7 tuần là đủ để hồi vốn mua công cụ thôi. :rolleyes:. Đừng nghĩ công cụ như cái cản trở nhà đầu tư, Nó là thứ giúp cho chúng ta yên tâm đáp tiền vào mà không lo site chết ngay tháng sau

Bắt buộc phải mua công cụ, từ công cụ giá thấp tới giá cao.

Mua công cụ là góp phần giúp REC mở rộng nhà máy và mua thêm thiết bị tái chế cho các bạn :D
lập acc nữa được ko bác

NOTE:
⚠ Users who have been blocked for incomplete account information CAN create a new account with a fresh email address. They can start over and follow the rules this time.

⛔ However, users who have been blocked for multiple accounts generation CANNOT simply open another new account because it will simply be blocked again when the system screens for accounts under the same NAME and personal details (birthdate and address, etc.)

Hiện tại lập acc mà điền không full thông tin trong phần profile cũng bị block. ==> Nếu bị block, có thể lập acc khác với email khác và điền lại thông tin cho đầy đủ. Cái trò này chắc để ngăn mấy bác lập multi acc trên dải IP khác nhau sau đó không điền thông tin. Đến khi thanh toán thì bắt đầu điền từng cái 1, nhận tiền, xoá acc cũ và tiếp tục dùng thông tin đó rút tiền acc tiếp theo. Bọn này quản lý chặt vl

Tuy nhiên nếu bị bắt vì multi acc thì thông tin đó sẽ vào black list. Muốn lập cái khác phải có 1 email mới + full bộ thông tin mới

Last edited:
Các bạn chơi free nên bỏ ngay ý tưởng cheat choác đi là vừa.

Sau 60 ngày chưa đủ 2 chu kỳ thì dù có sell bạn cũng chỉ được = (75% + 14% + 6%) x 20 = cũng chưa đủ min rút và đồng thời acc bị khóa.

Còn việc tạo multiple acc tự ref cho nhau thì dù các bạn có đầu tư 10k E vẫn bị khóa acc vĩnh viễn nhé !

Càng ngày càng siết chặt :D quy định vs điều lệ nhưng chỉ cần k vướng vào là ổn :D tập tành chơi trung thực xíu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week