Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Hình như ACB chặn hay sao vậy mọi người, không Dep được

Transaction aborted: (<122: Decline, security violation>): (<122: Decline, security violation>)

lỗi 112 này lạ quá. Mới bị 2 lỗi <062: Customer information format error> + <116: Decline, not sufficient funds> :D

trong này có bác nào xài mật khẩu 2 lớp của google k :D hiện tại đang muốn chuyển pass qa dt mới; mình có mail cho sup hỏi thì nó nói k chuyển đc :confused:

trong này có bác nào xài mật khẩu 2 lớp của google k :D hiện tại đang muốn chuyển pass qa dt mới; mình có mail cho sup hỏi thì nó nói k chuyển đc :confused:

vào xoá cái 2-step cũ đi rồi dùng đt thiết lập lại. Đơn giản. :D. Nó mà cho chuyển giờ có đứa nào hack được mail bác gửi support xin đổi là bay cái acc a

P/s: Em vừa vào check lại thì thấy nó ko cho disable. :p. Thôi cứ để đấy đi.

Hạn chót cho các bạn đang chơi Free.

vào xoá cái 2-step cũ đi rồi dùng đt thiết lập lại. Đơn giản. :D. Nó mà cho chuyển giờ có đứa nào hack được mail bác gửi support xin đổi là bay cái acc a

P/s: Em vừa vào check lại thì thấy nó ko cho disable. :p. Thôi cứ để đấy đi.

muốn disable phải viết đơn trình bày lý do cho sup rồi nó mới làm cho mình :confused:

Mọi người cho em hỏi ,đập vào bằng thẻ Visa liệu có nguy hiểm ko vậy ? Em nghĩ nếu như trang nó lưu lại mọi thông tin và số thẻ như lúc thì đập vào thì có phải chết ko ạ ?

ngon quá, phải theo thôi,,,

Đã đạt hạn mục 30 tấn rác, mục tiêu tiếp theo từ giờ tới tháng 10 lên 50 tấn rác
Nếu còn dư dả sẽ tính tiếp, còn ko bắt đầu sang 2017 sẽ bắt đầu rút :D
Chúc anh em đào bới rác được nhiều

Mọi người cho em hỏi ,đập vào bằng thẻ Visa liệu có nguy hiểm ko vậy ? Em nghĩ nếu như trang nó lưu lại mọi thông tin và số thẻ như lúc thì đập vào thì có phải chết ko ạ ?
ra eximbank làm cái thẻ 50K, nạp hết số dư trong thẻ thì khỏi phải lo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week