Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Rút bank ko nhanh như rút Pp hay btc đâu.
Bọn RC nó tổng hợp 1 list rồi ra ngân hàng chuyển một lúc nên nhanh thì 24h chứ bình thường cũng tầm 2-3 hôm
Bác này nói chuẩn rồi :D chậm mà chắc.. Lần trước rút cũng mất hơn 3 hôm, tính gọi lên hỏi thì vài phút sau nhận được tn của bank.
Thứ bảy này xong chu kỳ 2 rồi rút về sẽ share proof cho ae củng cố niềm tin

Bác này nói chuẩn rồi :D chậm mà chắc.. Lần trước rút cũng mất hơn 3 hôm, tính gọi lên hỏi thì vài phút sau nhận được tn của bank.
Thứ bảy này xong chu kỳ 2 rồi rút về sẽ share proof cho ae củng cố niềm tin

Nếu rút bank thì đợi thứ 2 hãng rút nhé. Rút thứ 7, CN sẽ phiền đấy

Hôm nay là ngày gì thế nhỉ, có ai bị như em không?
Chả là em tích hết 1 chu kỳ rút 1 lần, hôm qua em đặt lệnh rút toàn bộ, số tiền bao nhiêu thì em không dám nói. Vừa nãy có tin nhắn gửi về, mà 2 tin liên tục với 2 số tiền như nhau cộng vào tài khoản. Không biết là lỗi của bank hay bên kia chuyển nhầm, hay là họ thấy em dep nhiều nên bonus thêm?. Em vừa thấy sướng mà hoang mang quá. Tính sao giờ?

Chả là em tích hết 1 chu kỳ rút 1 lần, hôm qua em đặt lệnh rút toàn bộ, số tiền bao nhiêu thì em không dám nói. Vừa nãy có tin nhắn gửi về, mà 2 tin liên tục với 2 số tiền như nhau cộng vào tài khoản. Không biết là lỗi của bank hay bên kia chuyển nhầm, hay là họ thấy em dep nhiều nên bonus thêm?. Em vừa thấy sướng mà hoang mang quá. Tính sao giờ?

Em vote im lặng ăn tiền và share cho em 10% lộc :D. Vào kiểm tra thử tài khoản xem số dư thế nào. Gọi lên bank xem có bị double lệnh ko.
Thi thoảng Net cũng hay trả nhầm double lệnh nhưng chưa thấy thằng nào contact yêu cầu refund

Cái này nguy hiểm lắm bác!
Em có quen với bên REC nên bác cứ đưa số tiền mà bị double đó cho em, em sẽ giải quyết êm thấm cho bác :D

MIDWEEK REMINDERS:

1. DO NOT create more than one account for yourself, but DO invite your friends and family to join Recyclix as long as they can provide an internationally acceptable ID and have their own deposit and withdrawal accounts in their own name.

2. DO NOT even attempt to use a credit card in your Recyclix account that does not show your own name on the front of it. You will be asked for a selfie with an ID and this exact card. If you cannot provide this exact upload, your account will be suspended and/or terminated.

3. DO NOT use a bank account that is not in your own exact name and details to deposit and withdraw. If payments are reversed because of inaccurate information, all bank penalties will be the user's responsibility.

:D trường hợp này nguy hiểm lắm, sợ là RC k đòi refund mà nó treo acc bác :D

:D trường hợp này nguy hiểm lắm, sợ là RC k đòi refund mà nó treo acc bác :D

Cho thêm tiền bọn nó cũng ko dám treo acc :) Nếu nó treo acc đồng nghĩa với việc nó vi phạm chính cái TOS của nó. (Trong TOS ko có quy định treo acc vì lỗi của công ty). Nó mà vi phạm thì có thể bị khởi kiện ngay. :D.

Thứ 2 việc nó ko yêu cầu refund chủ yếu là do các quy trình sẽ khá phức tạp và nó phải chịu toàn bộ chi phí cho khách hàng để refund. Ngoài ra còn là vấn đề hoá đơn chứng từ để hợp pháp hoá + đóng thuế. Nên tiền nó dùng giải quyết 1 vụ refund thế này có khi còn lớn hơn cái số mà nó chuyển cho thím kia :p. Vì vậy thường bọn nó sẽ coi như ko có chuyện gì xảy ra trừ khi số tiền quá lớn tầm vài trăm k$ chả hạn. (Số tiền thím kia nhận được có thể lớn ở VN chứ ở bên châu Âu cũng bt):D

Cho thêm tiền bọn nó cũng ko dám treo acc :) Nếu nó treo acc đồng nghĩa với việc nó vi phạm chính cái TOS của nó. (Trong TOS ko có quy định treo acc vì lỗi của công ty). Nó mà vi phạm thì có thể bị khởi kiện ngay. :D.

Thứ 2 việc nó ko yêu cầu refund chủ yếu là do các quy trình sẽ khá phức tạp và nó phải chịu toàn bộ chi phí cho khách hàng để refund. Ngoài ra còn là vấn đề hoá đơn chứng từ để hợp pháp hoá + đóng thuế. Nên tiền nó dùng giải quyết 1 vụ refund thế này có khi còn lớn hơn cái số mà nó chuyển cho thím kia :p. Vì vậy thường bọn nó sẽ coi như ko có chuyện gì xảy ra trừ khi số tiền quá lớn tầm vài trăm k$ chả hạn. (Số tiền thím kia nhận được có thể lớn ở VN chứ ở bên châu Âu cũng bt):D
Mai ra chợ mua nải chuối về vía đợt tới mình cũng double triple cái cho vui hầy :p

Em vừa cầm tiền đi ăn chơi các kiểu giờ mới về các bác ạ, đang phê phê lâng lâng. Đúng là đen tình đỏ bạc, vừa bị con bồ nó đá, tự nhiên có cục tiền rơi xuống :D

Thím mà chia cho em 10% lộc đảm bảo con bồ mai nó quay lại ngay =)). Vừa được tình vừa được tiền :p.

Recyclix đã đến với những nước nghèo ở Châu Phi - Nơi có nguồn rác dồi dào và nguồn nhân công rẻ và một chính sách cởi mở của các nước sở tại.

Hội thảo về recyclix tại đất nước nghèo TOGO - diễn ra vào ngày 14-08-2016 đang được chuẩn bị rất kỹ lưỡng.

Conference in Togo on August,14.
Address : TOGO Tokoin Saint Joseph AGORA SENGHOR, Contact : +22890247501 / +22898069852

Recyclix đã đến với những nước nghèo ở Châu Phi - Nơi có nguồn rác dồi dào và nguồn nhân công rẻ và một chính sách cởi mở của các nước sở tại.

Hội thảo về recyclix tại đất nước nghèo TOGO - diễn ra vào ngày 14-08-2016 đang được chuẩn bị rất kỹ lưỡng.

Conference in Togo on August,14.
Address : TOGO Tokoin Saint Joseph AGORA SENGHOR, Contact : +22890247501 / +22898069852

View attachment 77150 View attachment 77151
sắp có mặt ở vn:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho