Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Bank VN thì còn thu phí theo trường hợp a :rolleyes:. Anh có thông tin cụ thể đối tượng nào bị thu phí không

Lâu rồi có 2 bạn rút cùng 1 ngày và show proof cho anh xem thì thấy 1 bạn bị trừ phí và 1 bạn thì không ? Anh đã gợi ý cho bạn bị thu phí thử gọi lên VCB xem thế nào. Nhưng sau đó không thấy phản hồi lại.

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.458
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vãi đạn cái tk dep thử 50$ để đó mấy tháng rồi giờ có việc rút tiền 5 ngày ko thấy về ... gửi ticker thì nó bảo check ko thấy tk trong khi tk đang hoạt động. đã up đủ thông tin về dep, rút ...dang chờ giải quết :(

vãi đạn cái tk dep thử 50$ để đó mấy tháng rồi giờ có việc rút tiền 5 ngày ko thấy về ... gửi ticker thì nó bảo check ko thấy tk trong khi tk đang hoạt động. đã up đủ thông tin về dep, rút ...dang chờ giải quết :(

Ý nó là không thấy tài khoản ngân hàng của em :D

Kiến nghị rút BTC cho nhanh gọn.

Ý nó là không thấy tài khoản ngân hàng của em :D

Kiến nghị rút BTC cho nhanh gọn.

hj tại bữa định rút về BTC rồi mà nghĩ đang cần tiền mặt luôn. nên rút về bank, mà ko thấy về. e hỏi sup thì nó bảo ko thấy tk của e. bảo e đưa id account cho nó rồi nó check vẫn ko thấy, xong kêu đưa mail, cũng ko thấy luôn. rồi e up hết đầy đủ cho nó nó kêu để chuyển bộ phận khác xem :))

hj tại bữa định rút về BTC rồi mà nghĩ đang cần tiền mặt luôn. nên rút về bank, mà ko thấy về. e hỏi sup thì nó bảo ko thấy tk của e. bảo e đưa id account cho nó rồi nó check vẫn ko thấy, xong kêu đưa mail, cũng ko thấy luôn. rồi e up hết đầy đủ cho nó nó kêu để chuyển bộ phận khác xem :))

ID chính là CMND đó em :D chứ không phải dãy số trong Profile đâu.

Lần sau rút thẳng về btc-e rồi đổi ra usd bán lấy tiền trong vòng 1 nốt nhạc sẽ nhanh hơn nhiều đấy

rút về bank còn cất được chứ rút về ví btc kiểu j cũng xài đủ thứ :D:D

Làm các bước như sau thì sẽ về bank
từ RC rút thẳng về btc-e đem bán lấy usd ko cần quan tâm rate tại thời điểm đó. Rồi dùng btc-e code bán đi lấy tiền về bank. :D đảm bảo nhanh gọn, ko sợ gặp lỗi

Làm các bước như sau thì sẽ về bank
từ RC rút thẳng về btc-e đem bán lấy usd ko cần quan tâm rate tại thời điểm đó. Rồi dùng btc-e code bán đi lấy tiền về bank. :D đảm bảo nhanh gọn, ko sợ gặp lỗi
sau đó rút bank, ra quán nhậu, đằng nào cũng hết:D

em trước giờ vẫn rút acb, nhưng đang ngại khoản phí kìa, bữa nay không bit thế nào:D

Phí này mới chỉ thấy VCB thu, nhưng không hiểu sao không phải thu hàng loạt mà thu chọn lọc thì phải ? Để mình theo dõi 1 vài anh em khác nếu có rút trong thời gian này về Bank thì sẽ cập nhập cho các bạn nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week