Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
40250 € cũng full share rồi . Thế này lấy đâu ra up to 50% profit :D

Cái up to 50% profit của bọn RC lúc nào nó cũng chỉ tính dựa trên tiền mua rác thôi.
Nó không tính tiền mua công cụ vào đâu. :) Tiền mua công cụ là thứ tiền riêng.

Và cái 50% là dành cho hướng chạy 1 chu kì và bán sản phẩm chứ ko phải để đó ăn lãi. Để ăn lãi thì lúc nào cũng là 14%/5 tuần.
Còn chạy 1 chu kì sau đó bán nếu có 50% share thì khi bán sẽ thu được 150% số tiền mua rác tương đương 50% profit

đang 61k ăn 19% thêm 37k thành 15.36% dại gì. 61k với 98k cách nhau xa lắm =))
PS/ có 100btc thôi ae gom vào đủ ngay ấy mà :D

Bác phải hiểu cái site này là ăn lãi lifetime chứ ko có % chặn trên như 120% hay 130% thì dừng. ;)
Ví dụ 15 hay 19% thì thời gian hồi vốn của chỉ cách nhau 1 chu kì.
Nhưng sau đó ăn lãi thì sau 5 tuần ăn được 19% của 61k và 15% của 91k là rất khác nhau.
Site này thì tính đường dài chứ ko tính kiểu ngắn hạn như rev. Nếu ko bên EU bọn nó ko đầu tư mạnh đâu, 1 đống thằng full công cụ đấy

Bác phải hiểu cái site này là ăn lãi lifetime chứ ko có % chặn trên như 120% hay 130% thì dừng. ;)
Ví dụ 15 hay 19% thì thời gian hồi vốn của chỉ cách nhau 1 chu kì.
Nhưng sau đó ăn lãi thì sau 5 tuần ăn được 19% của 61k và 15% của 91k là rất khác nhau.
Site này thì tính đường dài chứ ko tính kiểu ngắn hạn như rev. Nếu ko bên EU bọn nó ko đầu tư mạnh đâu, 1 đống thằng full công cụ đấy
ý mình nói là để tối ưu thôi. còn tk lập thoải mái tội gì phải để giảm lãi phải ko :D

cứ người thật là ok mà . mình làm offer nhiều người làm nên vấn đề acc cứ thoải cmn mái luôn :D

Uhm :D Cố gắng nhé. bọn RC có hệ thống anti-multi acc khá khủng. Bao nhiêu ng mất vài đến chục k$ vì vụ này rồi. Vì nó ko refund cũng ko cho cơ hội thứ 2.

Chúc bác may mắn. em thì ko đủ khả năng chơi multi

Thì em chúc bác lo bị bọn nó phát hiện mà.
Vì có trường hợp nào cheat mà bị phát hiện ngay đâu :confused:. VN lúc site mới ra cheat ầm ầm, sau đó hàng loạt anh hùng lần lượt ngã xuống nên giờ mới ít đi
mình chơi từ khi site mới ra nhé. Ai Info thật mà bị banned show cho mình mở rộng tầm mắt với ???

mình chơi từ khi site mới ra nhé. Ai Info thật mà bị banned show cho mình mở rộng tầm mắt với ???

cái này thì em chịu :D Em chỉ đi kiếm thông tin chứ làm sao biết được ai bị ban do dùng thông tin nào :D.
Em chỉ chúc bác may mắn thôi chứ ko có ý gì đâu. :rolleyes:

cái này thì em chịu :D Em chỉ đi kiếm thông tin chứ làm sao biết được ai bị ban do dùng thông tin nào :D.
mình thì lại thấy chả có gì may mắn ở đây cả. Người thật việc thật lấy lý do gì mà ban với chả lock :D

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
mấy chú bị ban, hình như dò dùng cúng máy, đăng nhập các tài khoản trên cùng IP, thế là bị bắt đứng nude chụp hình cho nó coi.
kết quả đều ra đảo:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week