Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Có vấn đề kì kì a e suy nghĩ.nếu dep 100000e mà 5 tuần lời 40500 thì lại giống scam rồi.tỉ lệ lời quá cao

Có vấn đề kì kì a e suy nghĩ.nếu dep 100000e mà 5 tuần lời 40500 thì lại giống scam rồi.tỉ lệ lời quá cao

Thê nên em mới nói là bác ko hiểu về cơ chế làm việc của nó. :D
Cứ yên tâm cang dep nhiều thì thời gian hồi vốn sẽ lâu hơn vì còn phải hồi vốn tiền công cụ nữa.
Ko cần phải suy nghĩ quá nhiều về site này đâu. vốn dưới 10k€ thì ko bh phai quan tâm đến việc bán sp. Cứ để đấy nhận 14%/5 tuần thôi

chưa hiểu ý bạn lắm.
Mình tính theo : 14%x35 ngày ( 5 tuần)x500E là ra số lãi. Rồi lấy tiền gốc chia số lãi ra số tháng chờ hồi vốn chứ nhỉ
Bác tính phức tạp quá...tính như bác Hoàng nhanh hơn...sao phải mất thêm một lần nhân ra lãi chia cho số gốc làm gì trong khi đã có % lãi rồi...
Cứ 14% lãi cho 5 tuần là 1 chu kì...100% thì hoàn vốn...100% : 14% xấp xỉ 7,15 chu kì tức là 7,15 x 5 tuần = 35,75 tuần xấp xỉ 36 tuần. vậy khoảng 9 tháng...
Đó là em tính nới lỏng ra đó...:D

chưa hiểu ý bạn lắm.
Mình tính theo : 14%x35 ngày ( 5 tuần)x500E là ra số lãi. Rồi lấy tiền gốc chia số lãi ra số tháng chờ hồi vốn chứ nhỉ

Thì cũng giống nhau mà :D Tất cả đều tính ra 7.142857142857143 chu kỳ x 35 ngày / 30 ngày = số tháng mà :D

Tất nhiên mình chỉ tính trường hợp chỉ nhận lãi 14% chứ không tính trường hợp bán toàn bộ rác và dừng cuộc chơi giữa chừng

Wãi ! Site đầu tư lâu 5 tháng 1 chu kỳ,lợi nhuận thì thấp. "nãn". Nếu 1 chu kỳ thành phẩm bán ra lỗ 19%.Để dành 2-3 chu kỳ thì dc + % nhưng chờ mỏi cổ + chôn vốn.
Site này chỉ có đại gia chơi dc
.

Một cách chi tiết như sau: Khi bạn tiến hành mua waste, Click vào “ RECYCLE” để chạy chu trình tái chế, hết giai đoạn 1 (3 tuần) bạn có 6% lợi nhuận đầu tư, hết giai đoạn 2 (2 tuần) bạn có thêm 8% lợi nhuận đầu tư. Lúc này có 2 lựa chọn xảy ra.

1.Bạn tiếp tục chương trình bằng cách click “RESTART” rồi sau đó click “RECYCLE”-Bạn có 14% lợi nhuận của vốn đầu tư ban đầu trong main balance.

2.Bạn kết thúc chương trình và SELL sản phẩm. Lúc này site sẽ trả bạn 25% giá trị sp và 6% lợi nhuận đầu tư giai đoạn 1 (do bạn không tiếp tục chu trình nên 8% của gia đoạn 2 site không trả). Có nghĩa 25%*300%=75% vốn ban đầu + 6% =81%. Dù bạn đầu tư bao nhiêu thì cũng lỗ 19%.

Ví dụ: Bạn đầu tư 100€ (mua được 500 kgs waste). Theo mục (1) ở trên hoàn tất hết 1 chu trình và chạy chu trình mới, lợi nhuận của bạn là14€ trong 5 tuần. Ngược lại bạn chọn mục (2) thì bạn chỉ thu về 81% của 100€ đầu tư ban đầu tức 81€, bạn bị lỗ 19€.

Tăng lợi nhuận.

Để có nguồn thu nhập dài hạn bắt buộc bạn phải đầu tư lớn. Ngoài ra hoa hồng từ ref lên đến 16% từ 4 cấp là một nguồn thu nhập thụ động rất khả quan cho việc kiếm tiền trên mạng. Chẳng hạn, bạn đầu tư 1000€ thì mỗi 5 tuần bạn có 140€. Nếu bạn có 100 DR và mỗi DR đầu tư 100€, bạn có biết thu nhập từ họ là bao nhiêu không? Làm thử phép tính nhé: 100DR*100€*14%*10%=140€.

Ngoài ra bạn có thể mua thiết bị để tăng % khi bán sp và tăng Quota mua rác. Tất nhiên khi đó bạn đã có vốn dày trên tay và thu nhập 500-1000€ chẳng còn là điều khó với bạn nữa rồi.

Nếu bạn tham gia, hãy click banner đăng ký và đầu tư từ 100€ clix5 sẽ reback 6% cho bạn (sau 1 tuần làm việc).

Wãi ! Site đầu tư lâu 5 tháng 1 chu kỳ,lợi nhuận thì thấp. "nãn". Nếu 1 chu kỳ thành phẩm bán ra lỗ 19%.Để dành 2-3 chu kỳ thì dc + % nhưng chờ mỏi cổ + chôn vốn.
Site này chỉ có đại gia chơi dc
.

Một cách chi tiết như sau: Khi bạn tiến hành mua waste, Click vào “ RECYCLE” để chạy chu trình tái chế, hết giai đoạn 1 (3 tuần) bạn có 6% lợi nhuận đầu tư, hết giai đoạn 2 (2 tuần) bạn có thêm 8% lợi nhuận đầu tư. Lúc này có 2 lựa chọn xảy ra.

1.Bạn tiếp tục chương trình bằng cách click “RESTART” rồi sau đó click “RECYCLE”-Bạn có 14% lợi nhuận của vốn đầu tư ban đầu trong main balance.

2.Bạn kết thúc chương trình và SELL sản phẩm. Lúc này site sẽ trả bạn 25% giá trị sp và 6% lợi nhuận đầu tư giai đoạn 1 (do bạn không tiếp tục chu trình nên 8% của gia đoạn 2 site không trả). Có nghĩa 25%*300%=75% vốn ban đầu + 6% =81%. Dù bạn đầu tư bao nhiêu thì cũng lỗ 19%.

Ví dụ: Bạn đầu tư 100€ (mua được 500 kgs waste). Theo mục (1) ở trên hoàn tất hết 1 chu trình và chạy chu trình mới, lợi nhuận của bạn là14€ trong 5 tuần. Ngược lại bạn chọn mục (2) thì bạn chỉ thu về 81% của 100€ đầu tư ban đầu tức 81€, bạn bị lỗ 19€.

Tăng lợi nhuận.

Để có nguồn thu nhập dài hạn bắt buộc bạn phải đầu tư lớn. Ngoài ra hoa hồng từ ref lên đến 16% từ 4 cấp là một nguồn thu nhập thụ động rất khả quan cho việc kiếm tiền trên mạng. Chẳng hạn, bạn đầu tư 1000€ thì mỗi 5 tuần bạn có 140€. Nếu bạn có 100 DR và mỗi DR đầu tư 100€, bạn có biết thu nhập từ họ là bao nhiêu không? Làm thử phép tính nhé: 100DR*100€*14%*10%=140€.

Ngoài ra bạn có thể mua thiết bị để tăng % khi bán sp và tăng Quota mua rác. Tất nhiên khi đó bạn đã có vốn dày trên tay và thu nhập 500-1000€ chẳng còn là điều khó với bạn nữa rồi.

Nếu bạn tham gia, hãy click banner đăng ký và đầu tư từ 100€ clix5 sẽ reback 6% cho bạn (sau 1 tuần làm việc).

Cái này lấy của bác clix5.com rồi. @omanizen vào xác nhận nhé

Bác mua bán btc ở đâu mà phí dữ vậy?
Tôi thường mua santienao và remitano thấy có phí gì đâu???
P/s: Nếu có thể, làm ơn đổi avatar khác :D
santienao đó cậu. vào tk coinbase.com

Tất cả những bạn nào đã đầu tư trước vụ Brexit thì đều bị lỗ khoảng hơn 500 đồng/1Euro bất kể bạn rút bằng btc hay là wire bank :D

bây giờ bàn tới cái việc dep bằng btc và vcb
tình hình mới mua 1 btc dep vào Rc.
giá 14.735.895vnd. qua site auto và về đến tk btc thì còn 14.276.609vnđ tương đương mất 459.286vnđ. fee

Nếu dep bằng vcb fee 5% fee sẽ là 736.794vnđ.

Khi rút về từ site Rc bằng btc sau đó lại bán ra auto rồi về vcb thì fee như trên là 459.286vnđ.

còn về vcb fee 17e/lần tương đương 416.500vnđ. Nên phải rút nhiều tiền một lần.

Nghĩa là dep và rút btc fee 918.572vnđ
dep và rút vcb fee 1.153.294vnđ

chênh lệnh hai trăm ngàn thôi nếu rút vcb. Nếu như ăn may vcb ko lấy fee thì lời 416.500vnđ tức 17e

còn rút nạp btc thì chắc chắn là phải fee như trên.

nhưng nặng đầu là còn coi lại giá btc lên xuống. mặc dù rút nhanh hơn vcb.

Nói tóm lại nếu ko cần tiền gấp thì rút cái nào cũng như nhau.

mua bán btc ở đâu mà phí đến 900k.

Vừa dep gần 2000E thì 1 tuần sau xảy ra vụ brexit. Cay vãi :(

Đây gọi là vào ko đúng thời điểm. :rolleyes:. Thực ra nếu vào bằng btc thì lãi ấy chứ vì trước vụ brexit nó đang có rate 7xx.
Sau brexit nó tụt về 5xx rồi hồi lên 6xx như bh.

Vừa dep gần 2000E thì 1 tuần sau xảy ra vụ brexit. Cay vãi :(
Đây gọi là vào ko đúng thời điểm. :rolleyes:. Thực ra nếu vào bằng btc thì lãi ấy chứ vì trước vụ brexit nó đang có rate 7xx.
Sau brexit nó tụt về 5xx rồi hồi lên 6xx như bh.

Người tính không bằng trời tính.

Thông điệp từ Recyclix's Team tới các nhà đầu tư !!!

Các bạn hè này đi nghỉ ở đâu vậy ? Các bạn nên nhớ rằng lợi nhuận của các bạn ở Recyclix là không có kỳ nghỉ hè. Hãy tận hưởng thời tiết tuyệt vời, ngồi lại và thư giãn ở các bãi biển, vì các khoản đầu tư của các bạn vào Recyclix sẽ làm việc thay cho bạn !

Last edited:
Thông điệp từ Recyclix's Team tới các nhà đầu tư !!!

Các bạn hè này đi nghỉ ở đâu vậy ? Các bạn nên nhớ rằng lợi nhuận của các bạn ở Recyclix là không có kỳ nghỉ hè. Hãy tận hưởng thời tiết tuyệt vời, ngồi lại và thư giãn ở các bãi biển, vì các khoản đầu tư của các bạn vào Recyclix sẽ làm việc thay cho bạn !

View attachment 78104
Thớt cho hỏi là vi dụ như có 30.000e thì nên dep vào một tk lời hơn hay là chia ra 3 hoặc 5 tk downline lời hơn.

Công lực của tk có 10.000e mua công cụ trở lên nó như nào nhỉ. chắc khi bán rác thu lại đc gần hết vốn đầu tư ban đầu?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week