Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Thớt cho hỏi là vi dụ như có 30.000e thì nên dep vào một tk lời hơn hay là chia ra 3 hoặc 5 tk downline lời hơn.

Công lực của tk có 10.000e mua công cụ trở lên nó như nào nhỉ. chắc khi bán rác thu lại đc gần hết vốn đầu tư ban đầu?

Account 30 000 Euro. Tính thí điểm 10 chu kỳ.

Account 10 000 euro. Tính thí điểm 10 chu kỳ ( Nhớ x 3 account nhé ! )

Tất nhiên là chia làm 3 account lợi hơn. Trong trường hợp bạn có người nhà tin cậy thì chia 3 cũng được.

Trong 1 ngay tìm hiểu e đầu tư 2000e. Bác nào làm lớn với e góp vốn 100000e và qua hẳn nhà máy giám sát nó
Với lợi nhuận này thì e sẵn sàng bay qua đó để làm luôn
Nhà e làm nhựa theo kiểu này mà tháng chỉ được 2-3%

Trong 1 ngay e đầu tư 2000e. Bác nào làm lớn với e góp vốn 100000e và qua hẳn nhà máy giám sát nó

Có 2.5 tỷ, mình đang xin bố mẹ cho bán quả đồi ở quê.

À mà tiền share thừa của bạn, giờ phương pháp tối ưu nhất là chịu khó cố gắng dep thêm mua full rác kẻo phí bạn nhé! Hôm trước mình nhớ không nhầm có gửi cái hình cho bạn là mua bao nhiêu share của những loại nào rồi mà :(

Wãi ! Site đầu tư lâu 5 tháng 1 chu kỳ,lợi nhuận thì thấp. "nãn". Nếu 1 chu kỳ thành phẩm bán ra lỗ 19%.Để dành 2-3 chu kỳ thì dc + % nhưng chờ mỏi cổ + chôn vốn.
Site này chỉ có đại gia chơi dc
.

Một cách chi tiết như sau: Khi bạn tiến hành mua waste, Click vào “ RECYCLE” để chạy chu trình tái chế, hết giai đoạn 1 (3 tuần) bạn có 6% lợi nhuận đầu tư, hết giai đoạn 2 (2 tuần) bạn có thêm 8% lợi nhuận đầu tư. Lúc này có 2 lựa chọn xảy ra.

1.Bạn tiếp tục chương trình bằng cách click “RESTART” rồi sau đó click “RECYCLE”-Bạn có 14% lợi nhuận của vốn đầu tư ban đầu trong main balance.

2.Bạn kết thúc chương trình và SELL sản phẩm. Lúc này site sẽ trả bạn 25% giá trị sp và 6% lợi nhuận đầu tư giai đoạn 1 (do bạn không tiếp tục chu trình nên 8% của gia đoạn 2 site không trả). Có nghĩa 25%*300%=75% vốn ban đầu + 6% =81%. Dù bạn đầu tư bao nhiêu thì cũng lỗ 19%.

Ví dụ: Bạn đầu tư 100€ (mua được 500 kgs waste). Theo mục (1) ở trên hoàn tất hết 1 chu trình và chạy chu trình mới, lợi nhuận của bạn là14€ trong 5 tuần. Ngược lại bạn chọn mục (2) thì bạn chỉ thu về 81% của 100€ đầu tư ban đầu tức 81€, bạn bị lỗ 19€.

Tăng lợi nhuận.

Để có nguồn thu nhập dài hạn bắt buộc bạn phải đầu tư lớn. Ngoài ra hoa hồng từ ref lên đến 16% từ 4 cấp là một nguồn thu nhập thụ động rất khả quan cho việc kiếm tiền trên mạng. Chẳng hạn, bạn đầu tư 1000€ thì mỗi 5 tuần bạn có 140€. Nếu bạn có 100 DR và mỗi DR đầu tư 100€, bạn có biết thu nhập từ họ là bao nhiêu không? Làm thử phép tính nhé: 100DR*100€*14%*10%=140€.

Ngoài ra bạn có thể mua thiết bị để tăng % khi bán sp và tăng Quota mua rác. Tất nhiên khi đó bạn đã có vốn dày trên tay và thu nhập 500-1000€ chẳng còn là điều khó với bạn nữa rồi.

Nếu bạn tham gia, hãy click banner đăng ký và đầu tư từ 100€ clix5 sẽ reback 6% cho bạn (sau 1 tuần làm việc).
5 tuần 1 chu kì mà bác...:D...người ta chơi cả năm rồi...có nhiều người giờ chỉ ăn lãi thôi đó..:V

Thớt cho hỏi là vi dụ như có 30.000e thì nên dep vào một tk lời hơn hay là chia ra 3 hoặc 5 tk downline lời hơn.

Công lực của tk có 10.000e mua công cụ trở lên nó như nào nhỉ. chắc khi bán rác thu lại đc gần hết vốn đầu tư ban đầu?
chia ra downline sẽ lời hơn bác à...vì đã có luôn 10% hoa hồng rồi...xếp chân lệch sẽ lời hơn nữa...một nhánh F1 còn nhánh còn lại là F1>F2>F3...ăn luôn 54% tiền hoa hồng luôn nếu chia đều ra dep...không phải nghĩ nhiều...

Đập phát full share - đảm bảo sell bất kỳ lúc nào cũng nhận 150% x tiền mua rác.
Bán vợ đợ con đi em vẫn không đủ anh ơi..:p

Recyclix có tên trong danh sách tham dự hội thảo về vật liệu rắn được tổ chức tại Messe Basel / Hall 2 - ở Basel - Thụy Sĩ ( Ngày 16-17 / tháng 11 - 2016).

Xem danh sách: http://goo.gl/NtyS6p

Last edited:
hôm nay mua 1 btc dep vào rc giá tới 15.2 củ. hơn hôm qua 500k.
vậy là khi nào mà rút về btc phải nhớ thêm cái khoảng giá btc :confused:

Nếu 50 người góp vào vơi 50 củ thì hong lẽ sau 35 ngày có khoảng 24 củ. @ thớt xem cái chiến lược này nhé
Không lời như bác nghĩ đâu! Bác có tính là sao khi sell là phải mua lại rác không! Hay bác tính rút về luôn nghĩ chơi à :)
P/s: Với 50m thì mua được 10k rác với 200eur share nên cũng vậy thôi :)

Thì dựa vào cái câu này này. Bán xong thì bỏ tk nó. lập cái tk mới lại tiếp tục kêu gọi 50 hoặc 100 người nữa. bán rác.
Rồi tiếp cái tk nữa....
Nữa và mãi mãi.......
Ko biết có đc ko. @thớt lên tiếng xem có khả thi ko

Phí tiền share đã mua. Vì share mua 1 lần dùng mãi mãi !

Phí tiền share đã mua. Vì share mua 1 lần dùng mãi mãi !
Nói cho vui vậy thôi. đang tính chuyện chia nhỏ tiền lập nhiều tk
Chuyện ngoài lề:
Dạo này forum bị áp đảo dữ quá ta. Chắc có mod nào lỡ tay đắc tội với cao nhân:D

Ông nào nhà làm nhựa nói phét bay qua đó đấy. Có tí tiền nhỏ bảo mua rác, chỉ đến tận tay rồi còn làm không xong mà đòi làm ăn lớn :D

Cơ mà dạo này topic sôi động nhỉ. Mấy ông có chiến thuật gì thị tự chơi thôi chứ bàn luận gì. Các ông cứ kêu góp tiền rồi chơi. Thiển cận, thiển cận quá.
Người ta làm trước các ông cả năm trời rồi, giờ còn ngồi đếm cua trong lỗ, hài hước. Ai chơi CEC thì biết khoản đầu tư ở đó là 31.000$ và tài khoản Bussiness nó khác với Personal nhé. Muốn biết thêm thì inbox :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week