Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Góp vui đầu tuần 100e

bác 6 cho em hỏi: nếu đầu tư bằng bitcoin thì sau này trả bằng bitcoin hay sao bác? và nếu vậy thì có nên canh thời điểm bitcoin đang giá cao để đầu tư hay ko? Mong bác tư vấn giúp. Cảm ơn bác.

Đầu tư bằng Bitcoin thì có thể rút về Bank / PayPal / Bitcoin nếu muốn. Nếu đã có ý định đầu tư thì nên đầu tư luôn chứ còn canh giá BTC thì nên chuyển qua hướng lướt sóng với BTC.

em cũng muốn mua rác bác ơi! em mới chơi mmo, em nên đầu tư bn tiền nhỉ các bác?

Đăng ký tài khoản -> Xem nguyên lý hoạt động -> theo dõi Thread này -> đầu tư tiền -> mua rác -> tái chế > sau 5 tuần hoàn thành 1 chu kỳ nhận 14% x tiền mua rác.

Không biết mấy bác sao chứ tôi có nhiêu lãi là rút về hết. Sau đó nạp lại ăn hoa hồng từ cấp trên :)

Nạp vào một 100e. sau chỉ lấy ra đc 75e. nó dữ lại 25e. cậu nhận rcb 5% tức 5e.vậy cậu lãi chỗ nào.
Cậu phải tái đầu tư thì mới lời rồi.

Nạp vào một 100e. sau chỉ lấy ra đc 75e. nó dữ lại 25e. cậu nhận rcb 5% tức 5e.vậy cậu lãi chỗ nào.

Y thim ấy là đầu tư 1k. 5 tuần được 140e. Rút 140e ra rồi lại nạp vào ngay khi nhận được (chắc rút btc rồi lại đập nguyên đống btc ấy vào) để nhận thêm rcb từ upline.
Gọi chung là 1 hình thức tái đầu tư nhưng ko dùng auto của site

Không. Hiểu sai ý tôi rồi. Rút lãi chứ không sell rác :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week