Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Mình nói rất nghiêm túc vấn đề này. Vì mình trải qua nhiều vấn đề với Recyclix hơn bất kỳ ai ở đây. Nên bạn đừng làm bạn kia hiểu nhầm. Đến lúc mất tiền sẽ không xin được recyclix đâu.
Biết vậy mà. Bạn kia cũng chỉ vì ko rành về mmo thôi nên mới cần giúp. còn những vấn đề khác mình sẽ cân nhắc.

Hồi chơi cầm cân PTC cũng biết rất rõ vấn đề tự ref cho nhau là nguy hại đến mức nào rồi. PTC cũng cho phép đăng nhập nhiều ip hoặc tối đa 3 ip trong ngày, nhưng chỉ đc click ad một ip duy nhất trong ngày, và không đc đổi ip liên tục trong thời gian ngắn.

Tự ref cho nhau mà khác IP thì được.
Đúng rồi.mình hướng dẫn dùng 3g cho mỗi điện thoại hay ipad. may chut nữa là cậu ấy hiểu là mỗi lần reset modem là ip khác nhau nên cứ đăng ký thỏa mái. hú hồn

Cac bac cứ làm kho vấn đề.mới chơi 1k đi
Lời 140e ko phải nhỏ.sau 1 chu kì hãy tính tới dep thêm hoặc multi acc

Cac bac cứ làm kho vấn đề.mới chơi 1k đi
Lời 140e ko phải nhỏ.sau 1 chu kì hãy tính tới dep thêm hoặc multi acc
dù sao cũng phải bàn đến để những người khác biết. nhiều khi người trong nhà rủ nhau chơi mà ko biết thì chết cả đám chứ gì.

dù sao cũng phải bàn đến để những người khác biết. nhiều khi người trong nhà rủ nhau chơi mà ko biết thì chết cả đám chứ gì.
Túm lại muốn đầu tư an toàn nhất,cứ nhờ người nhà ở khác nhà mình có wifi là ok.giới hạn 4ke là ổn.4 acc.mình làm 2k 1 acc cảm thấy chưa ổn

mình vừa đăng ký acc theo link ref của lamgiauto! mình đc tặng 20$ và mình mua 100kg rác 0.2 ! Theo như bạn trên nói thì mình ko nên đầu tư và mua rác tiếp luôn à! Mình nên đợi sau 1 chu kỳ , rồi đầu tư mua rác lại ạ! Mình định đầu tư theo lamgiauto là đầu tư 250e rồi cứ để đó 8 tháng hoàn vốn rồi ăn lãi ròng ! Như vậy lúc nào là thích hợp để đầu tư tiếp và cái này là đầu tư xong là ko phải làm gì ạ!
Mình bên offer sang và chưa thử cái này bao giờ ! Mình ko lo site scam vì chỉ tham gia để biết và có may mắn thì sẽ đi theo hướng này !
Mình cảm ơn

mình vừa đăng ký acc theo link ref của lamgiauto! mình đc tặng 20$ và mình mua 100kg rác 0.2 ! Theo như bạn trên nói thì mình ko nên đầu tư và mua rác tiếp luôn à! Mình nên đợi sau 1 chu kỳ , rồi đầu tư mua rác lại ạ! Mình định đầu tư theo lamgiauto là đầu tư 250e rồi cứ để đó 8 tháng hoàn vốn rồi ăn lãi ròng ! Như vậy lúc nào là thích hợp để đầu tư tiếp và cái này là đầu tư xong là ko phải làm gì ạ!
Mình bên offer sang và chưa thử cái này bao giờ ! Mình ko lo site scam vì chỉ tham gia để biết và có may mắn thì sẽ đi theo hướng này !
Mình cảm ơn
dep vào đầu tư tiếp luôn đi bạn. chứ mà đến ngày 21/7 mà ko dep ít nhất 20 $ thì coi như mất 20 bonus

em mới chơi cái này có 1 số thắc mắc, em dep vào 500 EUR thì đến khi nó đạt mốc 0.40 - 0.60 mình mới có tiền hay sao ạ, em nghe mấy bác nói tới từ chu kỳ cái này em không hiểu, hay nó là mấy cái vạch từ WASTE tới GRANULES và với 500 EUR thì mua cái gì cho lời cao nhất ạ :)o_O

em mới chơi cái này có 1 số thắc mắc, em dep vào 500 EUR thì đến khi nó đạt mốc 0.40 - 0.60 mình mới có tiền hay sao ạ, em nghe mấy bác nói tới từ chu kỳ cái này em không hiểu, hay nó là mấy cái vạch từ WASTE tới GRANULES và với 500 EUR thì mua cái gì cho lời cao nhất ạ :)o_O
Bỏ tiền vào thì sau 5 tuần là có 14% tiền cậu. muốn ăn nhiều hơn thì mới đợi chờ chứ còn ăn liền thì chịu ăn ít vậy

Quy trình: Đầu tư tiền mua rác tái chế > hạt nhựa ( hoàn thành 1 chu kỳ 5 tuần nhận 14% x tiền mua rác.) Đạt hạn ngạch 5000kg rác = 1000 Euro tiền đầu tư thì bắt đầu phải mua công cụ hỗ trợ. Đến đây tính tiếp.

Hoàn thành 1 chu kỳ thì khởi động lại quá trình tái chế để tiếp tục chu kỳ khác - tuyệt đối không bán rác quá sớm vì khi bán rác là bạn dừng cuộc chơi và chỉ nhận được 75% x tiền mua rác.

1. Sau 5 tuần bạn chỉ nhận được 14% x Tiền mua rác (Tuyệt đối không Sell). Tiền đã mua rác rồi thì bạn cứ để đó và Restart lại chu kỳ tái chế và tiếp tục chờ 5 tuần nữa nhận 14%.

Nếu bạn Sell sau khi kết thúc 5 tuần. Bạn chỉ nhận được 75% + 6% = 81%. Sell sau 2 chu kỳ = 10 tuần bạn chỉ nhận được 75% + 14% + 6% = 95%, cứ làm phép nội suy tiếp theo... Nếu đã xác định đầu tư vào Recyclix thì đừng nghĩ tới chuyện HIT and RUN mà hãy xem như nó là 1 quỹ tiết kiệm.

Và tới khi nào bạn nhận được nhiều lần 14% / 5 tuần rồi hãy tính chuyện Sell.

===================================
2. Nếu đầu tư > 1000 Euro. Các bạn bắt buộc phải mua Share ( Công cụ).

Share có 2 tác dụng chính:

- Tặng Quota ( Tăng số Kg rác ) mà các bạn bạn có thể mua. Vì hiện tại các bạn chỉ mua tối đa 5000kg rác = 1000 Euro.

- Có chức năng tăng lợi nhuận > 75% số tiền mua rác khi các bạn Sell.

Còn 14%/ 5 tuần x tiền mua rác là con số cố định.

bác 6 cho em hỏi: nếu đầu tư bằng bitcoin thì sau này trả bằng bitcoin hay sao bác? và nếu vậy thì có nên canh thời điểm bitcoin đang giá cao để đầu tư hay ko? Mong bác tư vấn giúp. Cảm ơn bác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week