Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
BÁ ĐẠO. DÀNH CHO BÁC NÀO ÍT TIỀN!!!
Đầu tư 120 euro. Hai năm sao được 1142 euro. ROI 950%/2năm tức 25%/1tháng. Nghĩa là 47 euro 1 tháng. :)

Dân nghiệp dư vào nói 1 câu rồi ngồi hóng :D Mình thấy 2 bác thì bác nào cũng nghiên cứu kỹ vì quyền lợi của ae => hoan nghênh tinh thần 2 bác.
Mình nghĩ nhiều bác cũng đọc và hiểu cách tính của 2 bác rồi nhưng thấy 2 bác tranh luận dữ cmn dội quá nên không nói. Thôi thì nếu ai thắc mắc cách tính của bác nào thì sẽ inbox hỏi rồi các bác chỉ dẫn thêm. Chứ có vụ tính toán mà mất hòa khí, chạm tự ái nữa lại khổ :D
MMO thì rủi ro lun đi kèm, ai chơi thì người đó tìm hiểu cho kỹ và chơi theo cách an toàn cho họ. Trường hợp ngta ref theo bác, site ổn k sao. Lỡ may có chuyện thì bác làm thế nào? Hay thôi tôi mất anh mất hòa cả làng. Mình nói chung chung vậy thôi, chắc mọi người hiểu :D
Bản thân e thì dep vào 1480E, mua 80E công cụ và trung thành vs lãi 196E/1 chu kỳ. Hoàn đủ vốn sẽ tính tiếp.

Last edited:
Tiêu chí đầu tư cũng mình vẫn là tái đầu tư. còn muốn tái kiểu nào đó tuỳ.

Tính toán chơi 30 chu kỳ trở lên.
Nếu không tái với 4100e (100củ) thì công cụ 1100e, mua rác hết 3000
Mỗi chu kỳ kết thúc lãi 420e. vậy là rút liên tục 10 chu kỳ sẽ hoàn vốn. mõi chu kỳ sau cứ thế ăn 420e
Dep € 4100 Bán ra đc € 2331.00 lợi nhuận 14511e. 353%

Nếu tái đầu tư 5 chu kỳ.
Nếu dep 4100e thì công cụ đạt móc 2100e. với số tiền rác 2000e chờ 5 chu kỳ lên 4280e
Sau 5 chu kỳ không rút thì đến kỳ thứ 6 trở đi rút 599.2e. Vậy rút 7 chu kỳ hoàn vốn. Cộng với 5 chu kỳ ko rút kia nữa là 12 chu kỳ. mỗi chu kỳ sau rút 599.2e.
Dep 4100e bán ra đc 3453e. lợi nhuân 17345e . 423%

Nếu tái đầu tư 10 chu kỳ
Dep 4100e thì công cụ đạt móc 2600e. số rác 1500e chờ 10 chu kỳ lên 4880e rác
Sau 10 chu kỳ không rút thì đến chu kỳ 11 rút 684e. Vậy rút 5 chu kỳ nữa hoàn vốn. cộng với 10 chu kỳ nữa là 15 chu kỳ hoàn vốn. Mỗi chu kỳ sau ăn 684e
Dep 4100e bán ra đc 4011e. sau 30 chu kỳ lợi nhuận 17672e. 431%

Với 2 chu kỳ tái đầu tư ở dưới càng chơi lâu thì càng lời.

Chú ý là đối với kế hoạch tái đầu tư thì sô tiền mua công cụ ở trên ko phải là dep tiền mua công cụ như trên ngay từ đầu mà phải cân bằng giữa mua rác và công cụ sao cho đạt móc công cụ đó.

Đúng kiểu ông nói gà, bà nói vịt. Bác lamgiauto đọc ko hiểu ý hay cố tình ko hiểu thế bác. Ý bác kia là sau 5 tuần cái số lãi 14% đấy thay vì gộp vào mua rác luôn thì mình rút về ( 0% fee ) rồi lại dep lại ( 5% fee ) để ăn 10% RCB chưa kể upline nhiều level. Nhìn thế nào cũng thấy lãi ít nhất 5% hơn cách của bác lamgiauto rồi @@

bác ơi...em chơi không khác gì bác..bác bán rác lúc nào em bán rác lúc đó...bác không bán rác em cũng không bán rác..em chỉ khác bác ở chỗ em rút lãi và dep lãi để ăn tiền RCB thêm thôi bác...

Chứ không phải sau 1 năm là em bán rác đâu bác...em có thể để rác đến khi site chết hoặc cả đời mà...
haha mình chém ở trên nhưng bác ý cũng không hiểu vấn đề 20 page có 3-4 người nói rồi nhưng không thông não được cho bác ý :D

Recyclix - Team Support tham gia giải bóng đá bãi biển ở FRANCE hòa cùng nhịp đập với EURO 2016 !!! Không những chỉ biết nhặt rác mà các anh còn đá bóng rất giỏi !!!

nhìn mấy thằng câu khách để ăn hoa hồng mà ham :D
thèm vãi... việc nhẹ lương cao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath