Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.

chơi cũng được 3 tháng, vẫn chưa hình dung lúc dep bằng btc. làm sao RC biết khi mình chuyển tiền từ ví btc thành công mà nó biết hạch toán số tiền đầu tư vào acc của mình tại RC (mà không hạch toán vào tk của người khác). Nó quản lý theo IP hay sao mấy anh?

View attachment 78383
chơi cũng được 3 tháng, vẫn chưa hình dung lúc dep bằng btc. làm sao RC biết khi mình chuyển tiền từ ví btc thành công mà nó biết hạch toán số tiền đầu tư vào acc của mình tại RC (mà không hạch toán vào tk của người khác). Nó quản lý theo IP hay sao mấy anh?
Địa chỉ BTC là công khai và duy nhất. 1 người thì recyclix sẽ cấp 1 địa chỉ (tôi đã nạp 3 lần cùng 1 btc do recyclix cung cấp)
Kiểm tra đã chuyển thành công tại đây: https://blockchain.info/vi/address/địachỉbtcngườinhận

View attachment 78383

Mỗi thành viên được cấp 1 địa chỉ BTC nhất định em nhé!

Địa chỉ BTC là công khai và duy nhất. 1 người thì recyclix sẽ cấp 1 địa chỉ (tôi đã nạp 3 lần cùng 1 btc do recyclix cung cấp)
Kiểm tra đã chuyển thành công tại đây: https://blockchain.info/vi/address/địachỉbtcngườinhận

Mỗi thành viên được cấp 1 địa chỉ BTC nhất định em nhé!

cám ơn 2 anh, bao nhiêu acc nó có bấy nhiêu cổng btc nhận thanh toán. quy mô to vật vả :)

cám ơn 2 anh, bao nhiêu acc nó có bấy nhiêu cổng btc nhận thanh toán. quy mô to vật vả :)
không phải thế, ví btc muốn có bao nhiêu cái cũng được, chỉ là ví trung gian thôi, và sẽ chuyển về ví chính.
bạn đăng ký coinbase rồi muốn vài ngàn cái ví cũng được, tất cả đều chung chủ

Just one more week to activate your account! Make sure your personal deposits reach us and your account is marked GREEN by July 21st so that you can continue on this amazing recycling and earning journey with Recyclix!

Các bác cho mình hỏi có thể deposit bằng thẻ payoneer và rút ra bằng btc được không vậy nhỉ ?

Chỉ cần bạn dep vào là rút ra bằng bất kỳ cổng nào bạn muốn.
Quy định thay đổi rồi.
Nếu nạp bằng VISA/MASTER thì rút được tất cả các cổng.
Còn nạp bằng Bitcoin thì bắt buộc phải rút qua ATM trong lần rút đầu tiên để recyclix xác nhận danh tính. Sau đó muốn rút cổng nào cũng được :)

Quy định thay đổi rồi.
Nếu nạp bằng VISA/MASTER thì rút được tất cả các cổng.
Còn nạp bằng Bitcoin thì bắt buộc phải rút qua ATM trong lần rút đầu tiên để recyclix xác nhận danh tính. Sau đó muốn rút cổng nào cũng được :)

Vế thứ 2 không đúng em nhé! Nhiều thành viên chỉ chơi bằng BTC mà không hề phải rút qua Bank em nhé!

Vế thứ 2 không đúng em nhé! Nhiều thành viên chỉ chơi bằng BTC mà không hề phải rút qua Bank em nhé!
cái thứ 2 đó chắc random thôi,
nó nghi ngờ ai cheat ref mới phải xác nhận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90