Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
đã ref cho a, giờ mới Dep vào có trễ qa không nhỉ :eek:
quá trễ :D

ai chưa bit address blockchain là gì thì có thể rút về ví này 13VpDxF1dtfEY9pPEX5B6cpT2PXBg16gbb
mình thu mua lại, :D
giá mua = số btc * tỷ giá btce * 22.200VND

mình chuyển khoản liên ngân hàng tất cả các ngân hàng trong nước VN lun, phí chuyển mình chịu:oops:

Rất tiếc khá nhiều người ref anh 6 từ fb có lẽ còn ko biết btc address là cái gì. Chứ nếu ai cũng biết thì chắc chẳng ai rút bank làm gì cho tốn fee + thời gian. :D

Nhiều người biết nhưng vẫn cố rút bank đó em :D

quá trễ :D

ai chưa bit address blockchain là gì thì có thể rút về ví này 13VpDxF1dtfEY9pPEX5B6cpT2PXBg16gbb
mình thu mua lại, :D
giá mua = số btc * tỷ giá btce * 22.200VND

mình chuyển khoản liên ngân hàng tất cả các ngân hàng trong nước VN lun, phí chuyển mình chịu:oops:
tỉ giá lấy theo site coinbase dc k:D

Recyclix đang thực hiện việc xóa các account chưa acctive đúng như thông báo.
Lưu ý:
Các đăng ký mới sau ngày 21-07-2016 vẫn được bonus 20 euro và có thời hạn 60 ngày kể từ ngày đăng ký để active tài khoản.

Last edited:
A làm ơn cheack inbox facebook và trả lời cho E rõ, lý do sao chặn E trong group facebook với? À k chỉ chặn group mà còn chặn cả facebook nữa?

Tớ nghĩ dự án này cũng là ponzi thôi. Lấy tiền của người sau trả cho người trc. Cái xưởng bé tẹo, cũ kỹ, còn mấy thứ như đăng ký kinh doanh, address, bank cty cái đó ko khó gì, ở việt nam mấy cái đó 2tr đồng là có. Dự án ảo hoặc không khả thi nhưng nghe có vẻ hay và thu hút nhưng site huy động tiền của nhà đầu tư là thật.
Tất nhiên site là ponzi thì làm theo luật thôi, trâu chậm uống nc đục, tích cực tuyển ref đề sớm hòa vốn và có lãi. Vẽ ra 1 dự án thì huy động vốn chp ponzi dễ hơn.
Mình không chê trách gì về site ponzi vì nó là 1 phần của mmo nhưng cái gì rõ cái đó để biết mình đang đầu tư vào cái gì.

Last edited:
Tớ nghĩ dự án này cũng là ponzi thôi. Lấy tiền của người sau trả cho người trc. Cái xưởng bé tẹo, cũ kỹ, còn mấy thứ như đăng ký kinh doanh, address, bank cty cái đó ko khó gì, ở việt nam mấy cái đó 2tr đồng là có. Dự án ảo nhưng site huy động tiền của nhà đầu tư là thật.
Tất nhiên site là ponzi thì làm theo luật thôi, trâu chậm uống nc đục, tích cực tuyển ref đề sớm hòa vốn và có lãi. Vẽ ra 1 dự án thì huy động vốn chp ponzi dễ hơn.
Mình không chê trách gì về site ponzi vì nó là 1 phần của mmo nhưng cái gì rõ cái đó để biết mình đang đầu tư vào cái gì.
có site nào không ponzi đâu:D
dự án thực tế làm gì nổi 100%
quan trọng là site sống được bao lâu, với đánh giá hiện tại thì site này sống vài năm là bình thường, khả năng sống lâu hơn mấy site ptc đấy :rolleyes:

Tớ nghĩ dự án này cũng là ponzi thôi. Lấy tiền của người sau trả cho người trc. Cái xưởng bé tẹo, cũ kỹ, còn mấy thứ như đăng ký kinh doanh, address, bank cty cái đó ko khó gì, ở việt nam mấy cái đó 2tr đồng là có. Dự án ảo hoặc nhưng site huy động tiền của nhà đầu tư là thật.
Bạn nói đúng một phần..:D...Anh em nào tỉnh thì dù có dự án thực hay không thực thì đều biết cái cần tính đầu tiên là hoàn vốn nhanh nhất có thể và tối ưu lợi nhuận sau khi đã quản lý rủi ro...ko cần biết nó pon hay ko pon...dự án thật còn kinh doanh thua lỗ ầm ầm ngoài kia...huống hồ là ponzi...thế nên cứ phải an toàn cho mình đã...còn nếu rơi vào phần rủi ro rồi thì chấp nhận chịu thôi..:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,653
174,940
Latest member
quangvinh113

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week