Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Sáng dậy đọc lại thì tối qua họ vừa mới update thêm cái chi tiết 1 tuần rút được 2 lần
Nhưng có 1 bất lợi nữa là , 2 lần đó tính kèm luôn cả việc chuyển từ tiền đó sang account balance
Tức là làm gì thì làm, rút qua cổng nào cũng vậy, mỗi tuần chỉ được rút 2 lần qua tất cả các cổng

P/S: Ảnh cung cấp từ @NguyenVanHieu84

16709331_652225578313867_756257459_o-png.91343

Attachments

155.9 KB · Views: 268
chuyển sang acc balance mà tính 1 lần thì cũng hơi căng :rolleyes:. Các acc to hay các hụi sẽ phải tính toán lưu chuyển dòng tiền cẩn thận hơn thôi:).
Acc mà đầu tư nhỏ hơn 20k hầu như ko ảnh hưởng lắm

Huy động những leader, những investor lớn cùng support xin xỏ họ
Bảo rằng chấp nhận rút 2 lần mỗi tuần qua các cổng thanh toán, nhưng xin cho phép chuyển từ withdraw balance sang account balance ko giới hạn
Mình và a Hoàng vừa support rồi, mong các bạn cũng cùng support để bày tỏ quan điểm với họ
Giờ nhẹ giọng xin thôi chứ căng với họ là mình thiệt
Khả năng tối sẽ có câu trả lời từ họ

căng thật, hôm qua đúng là ko đọc kỹ vụ rút 2 lần/tuần. Quan trọng hơn nữa là nó tính luôn cả thao tác chuyển balance luôn. Nếu thế thật thì sẽ rất căng thẳng đây.

căng thật, hôm qua đúng là ko đọc kỹ vụ rút 2 lần/tuần. Quan trọng hơn nữa là nó tính luôn cả thao tác chuyển balance luôn. Nếu thế thật thì sẽ rất căng thẳng đây.

hôm qua làm giề có mà đọc hả thánh

ko căng lắm đâu cơ mà nó triệt tiêu ý định ăn ref vĩnh viễn

Gửi ngân hàng khi thế bất đắc dĩ thôi, ko thì gửi vào làm gì
Nếu ko biết đầu tư vào đâu thì chọn mua ít cổ phiếu bluechip để đó ăn cổ tức, bét nhất cũng dc 10%/năm
Đố bank nào có lãi 8%/năm

:D theo em đọc trên mạng thì bluechip là dạng cổ phiếu mấy công ty, tập đoàn lớn có uy tín. theo như a nói thì là mh ăn cổ tức trên cổ phiếu mình mua. Quan trọng là mua ở đâu hoặc có tips gì để tìm kiếm :D

:D theo em đọc trên mạng thì bluechip là dạng cổ phiếu mấy công ty, tập đoàn lớn có uy tín. theo như a nói thì là mh ăn cổ tức trên cổ phiếu mình mua. Quan trọng là mua ở đâu hoặc có tips gì để tìm kiếm :D
mua trên sàn chứ ở đâu.
ở gần sàn nào thì ra đó đăng ký, tụi broker nó đưa cho list bluechip, về coi báo cáo chia cổ tức mấy năm trước , thích thằng nào thì mua.

Đã có trả lời từ recyclix
Họ bảo là chức năng tái đầu tư vẫn ok, trong nội bộ site vẫn thoải mái chuyển
Vậy nên nhờ bác nào còn nhiều balance test thử cái nhé :D
Nếu vậy thì vẫn bình thường thôi chứ ko có chuyện gì đâu
capture-png.91350

Attachments

43 KB · Views: 233
Đã có trả lời từ recyclix
Họ bảo là chức năng tái đầu tư vẫn ok, trong nội bộ site vẫn thoải mái chuyển
Vậy nên nhờ bác nào còn nhiều balance test thử cái nhé :D
Nếu vậy thì vẫn bình thường thôi chứ ko có chuyện gì đâu
capture-png.91350

10k 1 lệnh và cũng bị mít chung với rút :oops:

Chu kì cuối sell được 31k, chuyển sang 20k tái luôn, còn lãi thì rút từ từ cũng được
Có 4 tuần còn lại để rút hết 11,6k tiền lãi về
Thế vẫn còn ổn chán
Nhưng nếu làm thế thì bác nào có dự tính ăn ref coi như phá sản. Bởi vì chuyển balance như này ref coi như xong.

Nhưng nếu làm thế thì bác nào có dự tính ăn ref coi như phá sản. Bởi vì chuyển balance như này ref coi như xong.

thì nó triệt tiêu ref cmn rầu :oops:

Recyclix vừa cập nhật chức năng bảo mật mới ;) Anh chị em vào thiết lập "bộ từ bảo mật" nào ;)

update quá trời thứ. Nay còn thêm serect word nữa chớ. Để xem nó xử lý vụ chuyển balance thế nào đã.

Tiền hoa hồng đăng ký có thể chọn bên nhận là Withdrawal balance hoặc Account balance mà???

thím ko hiểu vấn đề mà những ai đó liên quan đang nói :oops::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week