Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Nay làm gì dc rút con số đó bác
Thấy giới hạn rút 2k5
Nên hỏi cậu ấy xem thử rút ở bao nhiêu là bắt verify để sau chia ra rút đỡ verify mệt
Nó cancel lệnh rút của em roài ạ...em từ thứ 6 tuần trước ạ..nói chung là đen ạ..:D

cancel đc là ok rồi. Nó mà còn quay tròn ở đấy mới phiền vì bao vốn liếng ơ đấy cả. Cancel là đặt lệnh khác đc rồi
kiểu đúng lúc nó update tos ý bác...giờ phải theo dõi thêm nhất cử nhất động của nó...

Các bác cho e hỏi chút, rõ ràng hôm qua e có with từ RC về địa chỉ bitcoin e chỉ dùng 1 ví duy nhất mà sao sáng nay tiền lại báo về ví khác, e check cả history của máy thì khoảng thời gian đấy cũng chỉ truy cập mình RC thì khó có trường hợp e nhầm địa chỉ ví, check địa chỉ ví tiền mà RC gửi tiền về thì thấy có rất nhiều giao dịch, liệu có phải máy e bị virut hay gì ko ah ???

Nản quá @@

Kiểm tra địa chỉ ví bitcoin 19Y4NSiG8kkzwWjMD17euEaQ5PErpwxWkP mà RC gửi tiền về thì thấy có cả tá giao dịch, e xem web thì thấy có gần 55BTC trong ví này, liệu có phải là ví của site HIYP nào ko ah ? @@ Vụ này ảo quá @@

Các bác cho e hỏi chút, rõ ràng hôm qua e có with từ RC về địa chỉ bitcoin e chỉ dùng 1 ví duy nhất mà sao sáng nay tiền lại báo về ví khác, e check cả history của máy thì khoảng thời gian đấy cũng chỉ truy cập mình RC thì khó có trường hợp e nhầm địa chỉ ví, check địa chỉ ví tiền mà RC gửi tiền về thì thấy có rất nhiều giao dịch, liệu có phải máy e bị virut hay gì ko ah ???

Nản quá @@
Bác đã kiểm tra trong history của rec chưa?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week