Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Mọi người cho mình hỏi cái này tính lãi cái này thế nào ak....ví dụ mình đầu tư 100ero vào mua rác thải thì sau chu kì 5 tuần mình được 114 ero hả tức lãi 14% còn gốc vẫn giữ nguyên 100ero hay là sao? Rùi mình rút cả gốc cả lãi ra được k, hay chỉ được lãi còn gốc pải bỏ lại đầu tư tiếp

Bạn đầu tư 100euro và mua rác thì sau 5 tuần của chu kỳ tái chế hoàn chỉnh bạn sẽ thu về lãi 14%.
Và bạn có thể tiếp tục chu kỳ 5 tuần tiếp để nhận 14%.
Tuy nhiên nếu bạn không muốn chờ đợi thêm 5 tuần nữa thì bạn có thể bán số rác đã mua, và bạn chỉ thu về 75% x số tiền mua rác.

Vậy tức là nếu sau 2 chu kì thì mình có thể thu vốn và sẽ được 28% lãi hả bạn, mà sao mình tính bằng bảng tính của nó lại k được như vậy nhỉ, nó lại ra thế này coi như bán dc có 75

Bảng tính hoàn toàn đúng.

2 chu kỳ x 14% = 28%

Bán ở bất kỳ chu kỳ nào bạn cũng chỉ nhận được 75% x 100 E.

Vậy tức là nếu sau 2 chu kì thì mình có thể thu vốn và sẽ được 28% lãi hả bạn, mà sao mình tính bằng bảng tính của nó lại k được như vậy nhỉ, nó lại ra thế này coi như bán dc có 75

Khi cho tiền vào mua rác thì có 2 lựa chọn. recycle thì thu lãi 14% sau 5 tuần và hoặc bán rác lại cho site chỉ thu lại được 75% giá mua.
Nếu bán sau 1 chu kì thu được 14 + 75 = 89%
Sau 2 chu kì là 28+ 75 = 103%.
Sau 3 chu kì là 42+ 75 = 117%.
.....

Gọi chung muốn có lãi ít nhất phải recycle 2 chu kì hay 10 tuần. Nếu rút PP trừ các loại fee của Pp thì phải 3 chu kì mới lãi được. :D

Tk bạn vậy pải chơi lâu dài, cái này có thật à mua rác ở ngoài rùi tái chế k nhỉ hay no chỉ như tượng trưng để xoay vòng người trước người sau nhỉ

Có nhiều bằng chứng chứng minh dự án này là thật đã được show trong topic. :).

Dĩ nhiên nó vẫn là hình thức đầu tư online nên không ai dám khẳng định được 100% :D.

Bạn ở cho mình hỏi nếu mình đầu tư theo kiểu lấy lãi bỏ vào vốn và đầu tư tiếp rùi cứ lấy lãi cộng vào làm vốn thì có lợi hơn là lấy lãi ra tiêu rui để lại vốn đầu để đầu tư k

Nếu bạn kiên trì và chưa cần tiền gấp thì có thể dùng lãi để tái đầu tư tăng thêm lợi nhuận hơn.

Bạn ở cho mình hỏi nếu mình đầu tư theo kiểu lấy lãi bỏ vào vốn và đầu tư tiếp rùi cứ lấy lãi cộng vào làm vốn thì có lợi hơn là lấy lãi ra tiêu rui để lại vốn đầu để đầu tư k

Cái cách mà cứ có lãi lại đem mua rác (trong site có option để auto cái này) thì phù hợp nếu chấp nhận không rút xu nào tầm 6 tháng đến 1 năm thì sau đó mỗi tháng sẽ thu được 14% của đám tiền cuối cùng, dĩ nhiên lợi nhuận cao hơn nhưng nhược điểm là tiền sẽ bị giam ở đó một thời gian dài. Nên nếu ko có nhu cầu gì đặc biệt về nguồn tiền thì mới chơi được,

Còn nếu muốn mỗi tháng có $$$ về ví thì chỉ có cách giữ vốn và thu lãi.

Cái cách mà cứ có lãi lại đem mua rác (trong site có option để auto cái này) thì phù hợp nếu chấp nhận không rút xu nào tầm 6 tháng đến 1 năm thì sau đó mỗi tháng sẽ thu được 14% của đám tiền cuối cùng, dĩ nhiên lợi nhuận cao hơn nhưng nhược điểm là tiền sẽ bị giam ở đó một thời gian dài. Nên nếu ko có nhu cầu gì đặc biệt về nguồn tiền thì mới chơi được,

Thanks em vì support rất nhiệt tình cho các bạn.

Chúc em và anh em có một cuối tuần vui vẻ.

Đáng ngại nhất site die giữa chừng hok biết đòi ai

Cho mình xin RCB nhé thớt
U5244383

Attachments

7.3 KB · Views: 62
Cho mình xin RCB nhé thớt
U5244383

Inbox trực tiếp sẽ nhận rcb nhanh hơn.:). cmt ở topic dễ trôi lắm
Hơn nữa ngoài ảnh này ra nên có thêm ảnh ở mục statement để show số tiền đầu tư vì list ref của site này ko hiện tên ng dep mà chỉ hiện "anynomous" và nhận được ref com bao nhiêu thôi nên ko biết ai với ai đâu :)

Triển lãm giới thiệu công nghệ tái chế nhựa của Châu Âu sẽ bắt đầu diễn ra vào ngày mai 22/03/2016 đến ngày 23/03/2016 ở Brussels, Belgium . Đây là nơi mà Recyclix đã đăng ký và có tên trong danh sách. Mình sẽ liên tục cập nhật hình ảnh và Video mới nhất về triển lãm này cho anh em nắm rõ.

Mời các bạn vào Group Recyclix Việt Nam để cập nhật những thông tin mới nhất: https://www.facebook.com/groups/RecyclixVietNam/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week