Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Thấy bác ấy nói bên topic khác về vụ đập 50 củ vào cecvn mua share gì đó rồi nó đang xuống giá :). Nên chắc đang mất niềm tin vào việc đầu tư online nên sang đây phân tích cho anh em không nên đáp tiền vào nữa :oops:.
Tiếc là ng chơi box này hầu như ai ko biết nó vận hành thế nào. Nhưng quan trọng phải biết tận dụng nó để thu lãi :D
Xin lỗi bác nhưng bác kia đang nói đến 50 củ mua coin bên sàn CEX nhé :rolleyes: 2 cái khác nhau hoàn toàn bác ạ:)

Recyclix: Hình ảnh mới nhất từ Brussels, Bỉ. Mọi công tác chuẩn bị đang gấp rút hoàn thiện.

Last edited:
ậy vừa mới bán nhà 2 tỷ để deposit 1 tỷ vào cái :D 140tr/35ngày lãi
chẳng tiện cho em hỏi, dep vào cổng nào và rút cổng nào, min rút? rút về ngay 1s' hay sao? :)

Last edited:
ậy vừa mới bán nhà 2 tỷ để deposit 1 tỷ vào cái :D 140tr/35ngày lãi
chẳng tiện cho em hỏi, dep vào cổng nào và rút cổng nào, min rút? rút về ngay 1s' hay sao? :)

Sai rồi.

Dep 1 tỷ thì không bao giờ được 140 triệu / 35 ngày vì bạn quên trừ tiền công cụ.

Mà chỉ được 14% x tiền mua rác / 35 tuần.

BTC thì thanh toán tức thì.

BANK 1 ngày nếu trùng khớp thông tin, 7 ngày làm việc nếu tên không trùng khớp và phải gửi CMND để confirm full name.

Paypal thì thông thường 24-48h.

Xin lỗi bác nhưng bác kia đang nói đến 50 củ mua coin bên sàn CEX nhé :rolleyes: 2 cái khác nhau hoàn toàn bác ạ:)

Em đang troll bác này thôi bác ơi :D. Bác ko thấy từ hôm join đến giờ toàn thấy băc này đi chém gió khắp các box chứ chẳng đầu tư thật cụ thể vào chỗ nào cả. :). Người mà đã vất tiền vào 1 site nào đó có bao giờ kêu "tao vất vào xxx củ rồi....." đâu :) Cứ nhìn bác Lộc làm ví dụ.

P/s: ví dụ ngay các cmt bên trên của bác ấy :D. Thật là trực quan và sinh động

Last edited:
Em đang troll bác này thôi bác ơi :D. Bác ko thấy từ hôm join đến giờ toàn thấy băc này đi chém gió khắp các box chứ chẳng đầu tư thật cụ thể vào chỗ nào cả. :). Người mà đã vất tiền vào 1 site nào đó có bao giờ kêu "tao vất vào xxx củ rồi....." đâu :) Cứ nhìn bác Lộc làm ví dụ.

P/s: ví dụ ngay các cmt bên trên của bác ấy :D. Thật là trực quan và sinh động
thật thật giả giả , giả giả thật thật bác ôi :rolleyes:

Site này dep = thẻ Prepaid ACB Visa được không mấy bạn? Dep btc cứ phải đi mua.

Site này dep = thẻ Prepaid ACB Visa được không mấy bạn? Dep btc cứ phải đi mua.

Dep được với điều kiện tên trên thẻ phải trùng khớp với full name trong Recyclix. Còn vụ 3D Security thì hôm trước @valiniant dep có bị hỏi không? thì mình không rõ.

Dep được với điều kiện tên trên thẻ phải trùng khớp với full name trong Recyclix. Còn vụ 3D Security thì hôm trước @valiniant dep có bị hỏi không? thì mình không rõ.

Có hỏi nhé :).3D là điều kiện bắt buộc. Qua bước 3D mới đến bước trùng tên, trùng xxx gì đó sau

Có hỏi nhé :).3D là điều kiện bắt buộc. Qua bước 3D mới đến bước trùng tên, trùng xxx gì đó sau

Bước 3D là bước gì vậy bạn? Hướng dẫn giúp mình với. Thanks! :)

Em cứ nói thế. Đúng thì đúng. Ko đúng thì thôi :D Có ảnh hưởng gì đến tiền lời lỗ của bác đâu :D
thím cứ hể nói là tiền lãi này lãi nọ như thánh, sau không tính trừ rủi ro ? em thì thực tế bác ời :rolleyes:

Đã RCB cho bạn!

Lần sau bạn nhớ cung cấp thêm hình ảnh History Add funds để mình tiện check nhé!

Vì site này thống kê downline không được trực quan cho lắm
mình có ib cho bác cái hình add fund nhưng ko thấy bác trả lời nên post lên đây :(, bác check ib thử

thím cứ hể nói là tiền lãi này lãi nọ như thánh, sau không tính trừ rủi ro ? em thì thực tế bác ời :rolleyes:

Trong cái box matrix này rủi ro là mất 100%. :) Ai chẳng biết mà phải nói. Bác có thấy ai vào box này hỏi rủi ro bao nhiêu % không. Hay họ chỉ hỏi lãi bao nhiêu % trong bao lâu. Nếu bác chưa biết thì em xin lỗi :oops: Nếu bác thật sự là đầu tư online rồi ấy thì bác sẽ ko bh hỏi cái câu này đâu. Đã đầu tư là xác định rủi ro rồi. Còn nếu muốn ăn chắc hay "thực tế" ấy thì mời bác ra ngân hàng :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week