Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
[/IMG]

em đang chơi thử nghiệm, và mới nhận được email của em nó gửi nói gì đó, và bước tiếp theo là sẽ làm gì đây anh ?
Click Recycle để tiếp tục chu kỳ 2 tuần cuối. Hoặc em vào Profile của RC thiết lập để nó thực hiện tự động em nhé!

nếu mình dep 100E thì mất bao lâu để hoàn vốn và lấy lãi
và đã ref đăng ký

Last edited:
nếu mình dep 100E thì mất bao lâu để hoàn vốn và lấy lãi
và đã ref đăng ký

cỡ 245 ngày :oops: cá hồi vốn sau đó thì cứ 35 ngày dc tầm 16 eur :rolleyes:

chứ muốn gì nữa thím :oops: đem gởi ngân hàng 1 năm sau đc 8 - 10$ là cùng (đổi ra VND) :oops:

Đa số các bạn đó không thích cái mức 14% / 5 tuần đó em :D

Nhiều người đã thay đổi quan điểm sau khi mất quá nhiều vào các site lãi cao và có tính ăn xổi và giờ mới để ý tới RC em ah. :D

Nó là 1 nhóm Bờ Biển Ngà - Nhìn thấy cơ hội từ RC - Đứng ra làm đại diện - Thu hút vốn đầu từ - Với nước họ 14%/ 5 tuần là quá ngon :D

Nước họ gì 6, 14% 5 tuần là nước nào cũng ngon. :)

nhìn ngang biết ngay nghe báo chí và tập chi x videos.com bình luận phụ nữ nga,ukraina ban lan là đẹp ,chụp tấm hình là hok biết phải ban lan rồi
có khi nào đây là site của châu phi cũng nên
trong các nước lừa đảo châu phi cũng có tiếng lắm lên báo hoài

mới hết chu kỳ lãi 1.2$ sao ko thể mua rác từ 1.2$ này vậy bạn ơi. đang thử nghiệm để đầu tư

nhìn ngang biết ngay nghe báo chí và tập chi x videos.com bình luận phụ nữ nga,ukraina ban lan là đẹp ,chụp tấm hình là hok biết phải ban lan rồi

Thì tấm hình trên là từ cộng đồng RC ở châu Phi mà :confused:

Haha :D

RC trụ sở chính ở Balan. Có chi nhánh văn phòng ở Đức, Ma rốc, Brazil, Latvia,,, Ảnh trên là của các nhà đầu tư Bờ Biển Ngà :D

mới hết chu kỳ lãi 1.2$ sao ko thể mua rác từ 1.2$ này vậy bạn ơi. đang thử nghiệm để đầu tư
View attachment 72668

Chuyển 1.2E đó sang tài khoản chính để mua rác hoặc vào profile tài khoản của bạn để thiết lập phần tự động lấy tiền lãi mua thêm rác bạn nhé!

Haha :D

RC trụ sở chính ở Balan. Có chi nhánh văn phòng ở Đức, Ma rốc, Brazil, Latvia,,, Ảnh trên là của các nhà đầu tư Bờ Biển Ngà :D

Chuyển 1.2E đó sang tài khoản chính để mua rác hoặc vào profile tài khoản của bạn để thiết lập phần tự động lấy tiền lãi mua thêm rác bạn nhé!
có phải vào phần này ko bạn
Wait for my actions
Restart automatically and take profit
Restart automatically and compound profit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681