Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
chuyển sang tài khoản chính ở đâu bạn

Chọn vào dòng Restart automatically and compound profit thì hệ thống sẽ tự làm cho bạn luôn, khỏi quan tâm tới nữa. Sau khi hết chu kỳ lãi sẽ được cộng vào vốn và tiếp chu kỳ mới, cứ như vậy cho đến khi bạn chọn lại dòng trên hoặc tự làm bằng tay.

Chọn vào dòng Restart automatically and compound profit thì hệ thống sẽ tự làm cho bạn luôn, khỏi quan tâm tới nữa. Sau khi hết chu kỳ lãi sẽ được cộng vào vốn và tiếp chu kỳ mới, cứ như vậy cho đến khi bạn chọn lại dòng trên hoặc tự làm bằng tay.
mình có 10$ giờ muốn chuyển sang thì làm sao. còn cáibanj niói mình biết rồi

Cứ để đấy. Khi nào hết chu kì tiếp theo, nó sẽ tự động dùng toàn bộ lãi mới và 10$ đấy mua rác hộ bạn :)
Thế mà bạn kia nói chuyển đc làm mình mất 2 tiếng ngồi tìm chổ chuyển. Bó tay

Vào Withdraw để chuyển tiền sang tài khoản chính bạn nhé!
Ko thấy chổ chuyển. tìm ở mục đó rồi

thread ơi cho hỏi cái 25% share là j vậy nó tái đầu tư lại ah. tại mình thấy sau khí hết chu kỳ nhận dc lãi nhưng bán sản phẩm đi chỉ nhận dc 3/4 số $

thread ơi cho hỏi cái 25% share là j vậy nó tái đầu tư lại ah. tại mình thấy sau khí hết chu kỳ nhận dc lãi nhưng bán sản phẩm đi chỉ nhận dc 3/4 số $

25% đấy có thể coi như là phí mà công ty mua lại sp của bạn. :) Tức là bạn mua của nó 10 nhưng ko chịu cho vào tái chế mà muốn bán thì nó chỉ mua lại với 75% giá thôi tức là 7.5. Cứ hiểu đơn giản thế

Về bản chất của quá trình thì 25% share nghĩa là bạn chỉ nắm giữ 25% giá trị của sản phẩm thu được thôi.
Ban đầu bạn mua rác giá 0.2. Sản phẩm sau một chu kì giá là 0.6. Do bạn nắm giữ 25% nên khi bán thu được 0.15 tức là bằng 3/4 số vốn bỏ ra ban đầu.

Thích hiểu theo cách nào cũng được. Quan trọng là ko chơi trò hit and run được với site này đâu. Site này là chỉ có vất tiền vào và đợi thôi :D

Hiện tại việc đầu tư bằng thẻ Visa/ Master Card vào Recyclix đang gặp chút trục trặc và bên phía bộ phận kỹ thuật của Recyclix đang xử lý. Mình sẽ cập nhật cho các bạn khi vấn đề đã được giải quyết hoàn toàn.
Còn việc rút tiền và đầu tư bằng các hình thức khác vẫn hoàn toàn bình thường.
Cảm ơn bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week