Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng em Quy Quyen Ho Sy đã nhận được tiền từ Recyclix về Bank chỉ sau 30 giờ yêu cầu thanh toán.
Cảm ơn em vì đã tin tưởng và ủng hộ anh từ những ngày đầu anh giới thiệu Recyclix !!!
View attachment 72789
Ôi đúng hôm cá tháng tư ạ..:v

Hàng về :D

Nói rõ hơn về cách chuyển khoản ngân hàng đi anh.?

Phần chuyển khoản ngân hàng:

Lúc em vào phần deposit = Bank wire

Nó sẽ cung cấp thông tin về số tài khoản, Bank, địa chỉ các thứ.

Em chỉ cần ra ngân hàng ở Việt Nam và chuyển tiền vào đó..

Chuyển khoản thì phải mất mấy ngày mới tới và phí chuyển tiền em phải chịu.

mấy cái nút recycle, restart phía dưới nút sell dùng để làm gì vậy bạn, nên bấm vào cái nào

mấy cái nút recycle, restart phía dưới nút sell dùng để làm gì vậy bạn, nên bấm vào cái nào

Nút Recycle sau khi hoàn thành quá trình tái chế 3 tuần đầu tiên sẽ xuất hiện, bạn sẽ nhận được 6% lợi nhuận tiền mua rác tái chế, và Bạn phải Click vào nút Recycle để tiếp tục quá trình tái chế của 2 tuần cuối. (Bắt buộc)

Nút Restart dưới nút Sell là sau khi bạn hoàn thành quá trình tái chế 2 tuần cuối ( bạn nhận được 8% lợi nhuận / 2 tuần cuối này) và tổng cộng 14% cho 1 chu kỳ 5 tuần. Bây giờ bạn phải Click vào nút Restart để bắt đầu lại quá trình tái chế 5 tuần tiếp theo và sẽ tiếp tục nhận được 14%.

Tuyệt đối không nhấn nút Sell cho tới khi bạn nhận được n14% > 50%. Vì nhấn vào nút Sell là bạn sẽ bán toàn bộ rác đã mua và dừng cuộc chơi. Khi nhấn vào nút Sell bạn sẽ chỉ thu về 75% số tiền mua rác.

Hoặc bạn có thể thiết lập trong Profile như sau để quá trình hoàn toàn tự động.

RC RC.png

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5