Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
However much money you have and are willing to spend, you can *** Recyclix will take it. And what they’ll try to do, is add that into a pool of reserved funds that go to older members who have purchased shares in the company, putting you next in line.

Luôn luôn tìm hiểu thật kỹ trước khi đầu tư một cái gì đó dù là trên Internet hay ngoài đời, đừng hoang phí tiền bạc của bạn, vì nó là mồ hôi công sức. Thân!

Thì vốn dĩ những thông tin đó được RC công khai minh bạch mà bạn. Có phải bí mật đâu.

cái này là rút ra eur luôn hả anh hay là cầm vi na đồng thế :oops:

Của anh lần trước thì bên ngân hàng VCB chuyển sang VNĐ với tỷ giá vào thời điểm đó là 24400 vnđ / 1EURO.

Còn cùa bạn này bên ACB nhận EURO và giữ lại.

Bạn ấy phải ra ngân hàng để xác minh và được chuyển sang VNĐ với tỷ giá của ngày hôm nay là 25100 vnđ / 1 Euro.

Nó tặng 20eu, mình mua đồ rồi bán hết là dc 15eu vẫn chưa đủ rút, giờ nạp vào tiếp vẫn nhai dc k thớt ơi?

Nó tặng 20eu, mình mua đồ rồi bán hết là dc 15eu vẫn chưa đủ rút, giờ nạp vào tiếp vẫn nhai dc k thớt ơi?

Nạp tiếp thì chỉ rút được lãi phần mua rác của phần đầu tư mới + 15Euro. Min đủ 20 Euro thì rút được.

có đăng kí làm ref của bác lâu lắm rồi , mà lười tìm hiểu wa
bác ns đơn giản tí dc ko , vi dụ đầu tư 100 $ thì sẽ lãi ntn nào ak :p:p:p:p:p:p

Mua rác > tái chế sau 3 tuần nhận 8% > tiếp tục tái chế 2 tuần nhận 6% ( Tức là 1 chu kỳ tái chế hoàn thành mất 5 tuần bạn sẽ nhận được 14%)

Tiền lãi 14% x số tiền mua rác ( Không bao gồm tiền mua công cụ đối với ai đầu tư > 1000E) / 5 tuần là mức cố định của dự án.

Nạp tiếp thì chỉ rút được lãi phần mua rác của phần đầu tư mới + 15Euro. Min đủ 20 Euro thì rút được.
Bạn nói là lãi 15% trong 5 tuần, vậy giờ mình đầu tư 100eu, thì. 5 tuần sau mình có 115eu? Cảm ơn bạn đã trả lời

Bạn nói là lãi 15% trong 5 tuần, vậy giờ mình đầu tư 100eu, thì. 5 tuần sau mình có 115eu? Cảm ơn bạn đã trả lời

sau 5 tuần cầm 15 eur về đi ăn các kiểu rồi chờ 5 tuần tiếp theo lấy 15 eur ăn chơi tiếp còn 100 eur dep vào thì quên nó đi :rolleyes:

100 Euro đã mua rác, nếu bạn bán chỉ nhận lại được 75% = 75 Euro,

Chỉ để tiền đó để ăn 14% / 5 tuần.

sau 5 tuần cầm 15 eur về đi ăn các kiểu rồi chờ 5 tuần tiếp theo lấy 15 eur ăn chơi tiếp còn 100 eur dep vào thì quên nó đi :rolleyes:

Min 20E mà, 15E chưa đủ rút. :)

Bỏ vốn vào đây là phải xác định không có HIT and RUN !

Nếu bạn nào còn do dự thì chờ thêm 2 tháng nữa nó mở nhà máy ở Latvia rồi vào cũng chưa muộn !!!

WHY DO WE DO IT?
We want to make the standard European recycling model even more profitable and technically impeccable using our online service with path !!!

Chúc mừng em Quy Quyen Ho Sy đã nhận được tiền từ Recyclix về Bank chỉ sau 30 giờ yêu cầu thanh toán.
Cảm ơn em vì đã tin tưởng và ủng hộ anh từ những ngày đầu anh giới thiệu Recyclix !!!

Rate quy đổi là 1 EUR = 25222 VNĐ ( CAO QUÁ LÀ CAO)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week