Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
thế rút tiền bt chưa bạn ?
Vd: hôm nay mình mua 1000kg, ngày may mình mua thêm 1000kg:
1. Thì nó có hợp lại thành 1 không? Hay tới ngày thằng nào xong thì thằng đó có lãi.
2. Nếu muốn hợp 2 thằng đó lại thì làm thế nào? Cảm ơn ;)

Vd: hôm nay mình mua 1000kg, ngày may mình mua thêm 1000kg:
1. Thì nó có hợp lại thành 1 không? Hay tới ngày thằng nào xong thì thằng đó có lãi.
2. Nếu muốn hợp 2 thằng đó lại thì làm thế nào? Cảm ơn ;)
thèn mua trước thì xong trước 1 ngày :D thèn mua sau thì đi sau nhé ban :D nó ko hợp 2 thành 1 :D
Mình thấy đâu cần thiết hợp 2 thành 1 :D nó vẫn lãi như thế còn nếu để đẹp mắt thì bạn đợi hết chu kỳ :D và nhớ là chỉnh thao tác = tay thì lúc đó bạn có thể điều chỉnh lại dc :D

mình mới lấy danh sách học viên cùng lớp hơn 200 đứa, có ngày sinh tháng đẻ, đầy đủ. bây giờ reg nick để đó.
sau này muốn có hình chụp thì mời nó ly cafe rồi xin vài tấm rung nhan là xong:D

mình mới lấy danh sách học viên cùng lớp hơn 200 đứa, có ngày sinh tháng đẻ, đầy đủ. bây giờ reg nick để đó.
sau này muốn có hình chụp thì mời nó ly cafe rồi xin vài tấm rung nhan là xong:D

Nó cần có chứng minh thư mới cho phép đấy :D. Và yêu cầu phải chụp tự sướng tay cầm chứng minh thư + show mặt ra thì nó mới gỡ block :D
Gọi chung là ko dễ ăn thế đâu. Nếu dễ thế thì site nát từ lâu

200 đứa này có 200 số tài khoản ngân hàng :D

Cần 200 địa chỉ IP khác nhau.

Chưa thấm gì với 1 bạn giấu tên có tới 2000 Acc bị Del mà mình nói ở Page trước

200 đứa này có 200 số tài khoản ngân hàng :D

Cần 200 địa chỉ IP khác nhau.

Chưa thấm gì với 1 bạn giấu tên có tới 2000 Acc bị Del mà mình nói ở Page trước
kể cũng nguy hiểm,
thôi, tạo trước 10 nick, rồi dep btc xem sao, có gì sẽ thông báo sau:D

Thật ra điều mình sợ nhất là các UG dùng CC chùa để Dep RC nhưng cái này RC phải nói là chặn rất tốt nên không đáng quan ngại :D

VN đúng là còn quá nhiều bần nông bẩn bựa. Chơi cái lol gì cũng nghĩ hack với cheat. Sao không làm ăn lương thiện đi :mad:

Chỉ cần lo bọn dùng cc chùa thôi. :) Vì chỉ có dính vào cc chùa mới dễ bị pháp luật nó sờ đến còn Btc thì ko xoắn :rolleyes:. Cứ cho bọn nó hack rồi bị block 1 dây, RC có thêm € pay cho các mem khác :D
Mà thằng RC thì nó làm chặt lắm nên cc chùa gần như ko có đất sống :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week