Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Mọi người cho mình hỏi, sau khi đủ 5000Kg rác thì bắt buộc phải mua thêm công cụ thì mới có thể mua được thêm rác để tiếp tục chu kỳ mới có phải không.

Mọi người cho mình hỏi, sau khi đủ 5000Kg rác thì bắt buộc phải mua thêm công cụ thì mới có thể mua được thêm rác để tiếp tục chu kỳ mới có phải không.

Hoàn toàn chính xác.

Khi đầu 1000E = 5000kg, nếu muốn đầu tư thêm thì các bạn phải mua thêm công cụ

Hoàn toàn chính xác.

Khi đầu 1000E = 5000kg, nếu muốn đầu tư thêm thì các bạn phải mua thêm công cụ
Giả sử em đầu tư 200E, sau 5 chu kỳ em đạt ngưỡng 5000kg, lúc này em phải làm thế nào để restart để tiếp tục chu kỳ thứ 6 ( tiếp tục nhận lãi 14%/ 5 tuần của 200E ban đầu) mà không phải đầu tư thêm để mua công cụ

Giả sử em đầu tư 200E, sau 5 chu kỳ em đạt ngưỡng 5000kg, lúc này em phải làm thế nào để restart để tiếp tục chu kỳ thứ 6 ( tiếp tục nhận lãi 14%/ 5 tuần của 200E ban đầu) mà không phải đầu tư thêm để mua công cụ

200 euro thì sau 5 chu kì ăn mít được 5000kg. Phải tầm 10 chu kì. :D

Đúng là đù 5000 kg cứ để đấy nhận lãi 14% của 1000€ (5000kg)

Với 200E khởi đầu thì em phải mất 13 x 5 tuần mới đạt đủ 5000kg rác .

Với 200E khởi đầu thì em phải mất 13 x 5 tuần mới đạt đủ 5000kg rác .
Em hỏi 5000kg ở đây là 5000kg chỗ Quota- Hạn ngạch đấy ạ, không phải volume. Với 200E sau 5 chu kỳ hạn ngạch em đủ 5000kg, em có thể không đầu tư thêm mà vẫn tiếp tục chu kỳ thứ 6 không hay bắt buộc phải mua thêm công cụ để tăng hạn ngạch rồi mới có thể tiếp tục chu kỳ thứ 6.

Em hỏi 5000kg ở đây là 5000kg chỗ Quota- Hạn ngạch đấy ạ, không phải volume. Với 200E sau 5 chu kỳ hạn ngạch em đủ 5000kg, em có thể không đầu tư thêm mà vẫn tiếp tục chu kỳ thứ 6 không hay bắt buộc phải mua thêm công cụ để tăng hạn ngạch rồi mới có thể tiếp tục chu kỳ thứ 6.

Cứ mua đủ 5000 kg rác nếu muốn mua thêm rác thì bắt buộc phải mua công cụ. Để tiếp tục mua thêm rác em nhé! Cứ hiểu đơn giản như vậy thôi.

Các bạn chú ý là đừng nên tự ref cho mình mà ko đầu tư nhé.
Nếu lỡ ref rồi thì nên bỏ vào mấy chục $ để tái đầu tư liên tục, còn bạn chỉ chăm chăm ăn hoa hồng mà ko dep thì bắt buộc phải xác minh tài khoản mới được rút
Lúc đó sẽ khó khăn hơn cho các bạn

Các bạn chú ý là đừng nên tự ref cho mình mà ko đầu tư nhé.
Nếu lỡ ref rồi thì nên bỏ vào mấy chục $ để tái đầu tư liên tục, còn bạn chỉ chăm chăm ăn hoa hồng mà ko dep thì bắt buộc phải xác minh tài khoản mới được rút
Lúc đó sẽ khó khăn hơn cho các bạn

Chuẩn đó em.

Hôm vừa rồi có 1 bạn đã hy sinh luôn 2 cái acc mặc dù đã đầu tư ~500Euro nhưng chỉ vì tham cái hoa hồng mà tự ref cho chính mình. Recyclix Block không thương tiếc.

Giá hạt nhựa tái chế LDPE mà Recyclix đang bán ra trên thị trường Đức tuần 19/2016 có giá là 1400 €/tấn = 1.40€ / 1 kg. Tuần này đã tăng +35 €/tấn.
Trong khi giá mà chúng ta Sell LDPE (GRANULES) cho Recyclix chỉ là 0.6€ / 1 kg.
Điều này có nghĩa là Recyclix đang làm ăn có lãi.

Mình đã đăng ký theo link, được 20€.
Giờ mình nạp bao nhiêu mới được RCB

Nếu mình không nạp tiền vào, mà chỉ để 20€ mua rác tái chế đến khi bán có được rút tiền không bạn

Mình đã đăng ký theo link, được 20€.
Giờ mình nạp bao nhiêu mới được RCB

Nếu mình không nạp tiền vào, mà chỉ để 20€ mua rác tái chế đến khi bán có được rút tiền không bạn
để 3 tháng, tách lãi riêng, rồi bán đi, được hơn 20$. nhưng nó làm gắt, lúc rút bắt xác minh, qua được bước đó thì có $:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week