Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi lỡ cúp điện cái modem nó reset lại đổi ip thì làm sao bác, thay đổi ip có bị ăn ban ko bác
vậy càng tốt, mình hay xóa dấu vết = cách nào, nên cái modem giờ sắp tiêu rồi:oops:

Lần đầu rút thì nguy cơ phải chụp ảnh tự sướng với CMND là rất cao.
ủa, bữa trước add thẻ visa chụp cho nó rồi mà :p, mà thớt cho hỏi tiền mình mua công cụ thì cái lợi trước nhất là được mua thêm rác, vậy cái tiền mua công cụ nó có lãi không

ủa, bữa trước add thẻ visa chụp cho nó rồi mà :p, mà thớt cho hỏi tiền mình mua công cụ thì cái lợi trước nhất là được mua thêm rác, vậy cái tiền mua công cụ nó có lãi không

Up 1 lần mà đã được chập thuận + đã dep = visa rồi thì chắc là không vấn đề gì.

Công cụ có 2 tác dụng chính:

- Tặng Quota ( Tăng số Kg rác ) mà các bạn bạn có thể mua. Vì hiện tại các bạn chỉ mua tối đa 5000kg rác = 1000 Euro.

- Có thêm tính năng tăng lợi nhuận > 75% x số tiền mua rác khi các bạn bán rác (Không phải tái chế lại).

Còn 14%/ 5 tuần x tiền mua rác là con số cố định.

mọi người cho em hỏi em sử dụng thẻ master card của bidv đầu tư vào 400€ , nhưng khi dao dịch xong em chỉ có 380€ ?

vậy cách tính phí của nó như thế nào ? sau này nếu em rút tiền thì nên gửi thằng qua thẻ của em hay thông qua paypal ?

còn nếu chuyển qua bc thì em chưa có kinh nghiệm rút tiền từ btc ...

cho em hỏi 1 việc nửa ?
ở phần
EQUIPMENT UNITS
em có nên đầu tư vào ko ? vào đầu tư như thế nào cho hợp lí ?

mọi người cho em hỏi em sử dụng thẻ master card của bidv đầu tư vào 400€ , nhưng khi dao dịch xong em chỉ có 380€ ?

vậy cách tính phí của nó như thế nào ? sau này nếu em rút tiền thì nên gửi thằng qua thẻ của em hay thông qua paypal ?

còn nếu chuyển qua bc thì em chưa có kinh nghiệm rút tiền từ btc ...

Bạn bị thu phí 5% x 400 Euro bạn nhé !

Em có thể rút qua tài khoản ngân hàng - tiền về trực tiếp tài khoản của em. Hoặc rút qua Paypal, BTC nếu muốn.

cho em hỏi 1 việc nửa ?
ở phần
EQUIPMENT UNITS
em có nên đầu tư vào ko ? vào đầu tư như thế nào cho hợp lí ?

Phần đó chỉ phải mua khi em đầu tư > 1000 euro. Ta lại bàn tiếp.

Một account solo thì change ip thoải mái, Chỉ sợ là các thánh tự ref cho nhau nó check thấy thì mới chém thôi. Chứ còn account chơi solo thì ko phải lo chuyện change ip đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week