Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
vậy thì chiến tới bến thôi , thây vì dep 10k vào 1 tài khoản , chia ra làm 10 tài khoản là ngon .
à mà cũng ít có tác dụng , vì theo FAQ của nó thì chơi như thế với điều kiện nữa là không làm ref của nhau @@ ??
Chơi một tk lớn thì tốn tiền mua công cụ ghê lắm nên mới tính chuyện nhỏ lẽ thế này.

Ref cho nhau làm chi cậu. ăn hoa hồng cũng ko đáng bao nhiêu khi mà mình quyết định đầu tư lâu dài. Cứ là đăng ký theo thớt đây bao nhiêu tk cũng đc rồi cứ thế mà chiến.
Nó có hỏi thì chụp hình đưa thôi. Mà tốt nhất dùng mỗi sim 3g khác nhau là oke.

Nhắc lại lần cuối là ko đc tự ref cho nhau, ko khéo sau này nói mình vẻ ra để rồi thất bại đó nhé. Nhất là những người ref theo kiểu tk 1 đăng ký dep 20e cho có. tk 2 ref tk 1 dep mấy ngàn euro vào hỏi sao nó ko nghi mình ref cho nhau đc.

Chơi một tk lớn thì tốn tiền mua công cụ ghê lắm nên mới tính chuyện nhỏ lẽ thế này.

Ref cho nhau làm chi cậu. ăn hoa hồng cũng ko đáng bao nhiêu khi mà mình quyết định đầu tư lâu dài. Cứ là đăng ký theo thớt đây bao nhiêu tk cũng đc rồi cứ thế mà chiến.
Nó có hỏi thì chụp hình đưa thôi. Mà tốt nhất dùng mỗi sim 3g khác nhau là oke.

Nhắc lại lần cuối là ko đc tự ref cho nhau, ko khéo sau này nói mình vẻ ra để rồi thất bại đó nhé. Nhất là những người ref theo kiểu tk 1 đăng ký dep 20e cho có. tk 2 ref tk 1 dep mấy ngàn euro vào hỏi sao nó ko nghi mình ref cho nhau đc.
dùng máy ảo vmware để chơi nhiều acc ổn ko nhỉ,ko có vốn lớn nên phải đánh lẻ kiểu này

Sao nó lại cấm ref cho nhau nhỉ. Khác info, khác cổng rút tiền. Ví dụ 2 thằng thuê trọ cùng nhà dùng 2 laptop, 1 mạng chung của nhà trọ cũng ko đc ref cho nhau à @@ Chả lẽ 1 thằng dùng mạng, 1 thằng dùng 3g mới đc ref cho nhau :(

Sao nó lại cấm ref cho nhau nhỉ. Khác info, khác cổng rút tiền. Ví dụ 2 thằng thuê trọ cùng nhà dùng 2 laptop, 1 mạng chung của nhà trọ cũng ko đc ref cho nhau à @@ Chả lẽ 1 thằng dùng mạng, 1 thằng dùng 3g mới đc ref cho nhau :(

Cứ nói như thím thì bao nhiêu người dùng cái lý do đấy. :D
Chi bằng nó chịu bớt đi 1 vài member ko thể tham gia, còn hơn nó mà cho phép thì có khi đến cả tấn member ảo :rolleyes:

Cứ nói như thím thì bao nhiêu người dùng cái lý do đấy. :D
Chi bằng nó chịu bớt đi 1 vài member ko thể tham gia, còn hơn nó mà cho phép thì có khi đến cả tấn member ảo :rolleyes:
Khác toàn bộ info mà bác. Ý em là 2 người chơi riêng biệt ấy. Nhưng có thể họ dùng chung 1 đường mạng ví dụ do cùng nhà trọ hoặc cùng công ty. Trường hợp này cũng ko đc ạ. Đang định giới thiệu ông cùng công ty chơi, kiểu này trong giờ làm muốn vào thì toi à @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week